WP File Manager - en to is_IS translation catalogue (442 entries)

en: Missing Table Name in the form!
is_IS: Töflunafn vantar á eyðublaðið!

en: Missing value in the form!
is_IS: Vantar gildi í formið!

en: DB Manager
is_IS: DB framkvæmdastjóri

en: Are you sure want to empty Table? Table may not be recovered. So please delete carefully.
is_IS: Ertu viss um að þú viljir tæma töfluna? Ekki er víst að töflu sé endurheimt. Svo vinsamlegast eyðið vandlega.

en: Are you sure want to delete Table? Deleted Table may not be recovered. So please delete carefully.
is_IS: Ertu viss um að þú viljir eyða töflu? Ekki er víst að hægt sé að endurheimta eyddar töflu. Svo vinsamlegast eyðið vandlega.

en: Tables
is_IS: Töflur

en: Create New Table
is_IS: Búðu til nýja töflu

en: Browse
is_IS: Vafra

en: Insert
is_IS: Settu inn

en: Delete Table
is_IS: Eyða töflu

en: Drop
is_IS: Dropi

en: Empty Table
is_IS: Tómt borð

en: Empty
is_IS: Tómur

en: ADD
is_IS: BÆTA VIÐ

en: Add New
is_IS: Bæta við nýju

en: Are you sure want to update? It will redirect you to updation form.
is_IS: Ertu viss um að þú viljir uppfæra? Það mun vísa þér á uppfærsluform.

en: Are you sure want to delete? Deleted data may not be recovered. So please delete carefully.
is_IS: Ertu viss um að þú viljir eyða? Ekki er hægt að endurheimta eydd gögn. Svo vinsamlegast eyðið vandlega.

en: Edit
is_IS: Breyta

en: Delete
is_IS: Eyða

en: No Records Found!
is_IS: Engar færslur fundust!

en: First
is_IS: Fyrst

en: Prev
is_IS: Fyrri

en: Next
is_IS: Næst

en: Last
is_IS: Síðast

en: You don't have permission to access this area.
is_IS: Þú hefur ekki leyfi til að komast á þetta svæði.

en: Column
is_IS: Dálkur

en: Value
is_IS: Gildi

en: Reset
is_IS: Endurstilla

en: Add
is_IS: Bæta við

en: New Record Created
is_IS: Ný plata búin til

en: Unable to create new record
is_IS: Ekki tókst að búa til nýtt met

en: Oops! Some thing went wrong! Please try again.
is_IS: Úbbs! Eitthvað fór úrskeiðis! Vinsamlegast reyndu aftur.

en: &larr; Back
is_IS: &larr; Aftur

en: Update
is_IS: Uppfærsla

en: Record.
is_IS: Met.

en: Updated Successfully.
is_IS: Uppfært tókst.

en: Unable to Update record
is_IS: Ekki tókst að uppfæra færslu

en: Security token mismatch
is_IS: Misræmi í öryggistáknum

en: Record
is_IS: Met

en: Deleted successfully
is_IS: Tókst eytt

en: Error occured while deleting a record.
is_IS: Villa kom upp við að eyða færslu.

en: Table Created Successfully !
is_IS: Borð búið til með góðum árangri!

en: Table Not Created !
is_IS: Tafla ekki búin!

en: Table
is_IS: Tafla

en: Deleted Successfully!
is_IS: Eytt tókst!

en: Not Deleted!
is_IS: Ekki eytt!

en: Table records of
is_IS: Taflaskrár um

en: Table name:&nbsp;
is_IS: Heiti töflu:&nbsp;

en: Name
is_IS: Nafn

en: Type
is_IS: Gerð

en: Length/Values
is_IS: Lengd / gildi

en: Default
is_IS: sök

en: Collation
is_IS: Söfnun

en: Attributes
is_IS: Eiginleikar

en: Null
is_IS: Núll

en: Index
is_IS: Vísitala

en: Comments
is_IS: Athugasemdir

en: Remove
is_IS: Fjarlægðu

en: None
is_IS: Enginn

en: Add Row
is_IS: Bæta við röð

en: Save
is_IS: Vista

en: Export Database
is_IS: Flytja út gagnagrunn

en: Host:
is_IS: Gestgjafi:

en: Database:
is_IS: Gagnagrunnur:

en: Table:
is_IS: Tafla:

en: Success
is_IS: Árangur

en: Error
is_IS: Villa

en: You don't have permission to access this page.
is_IS: Þú hefur ekki leyfi til að opna þessa síðu.

en: This shortcode has been expired. Please contact with the site admin.
is_IS: Þessi skammkóði er útrunninn. Vinsamlegast hafðu samband við vefstjóra.

en: Themes backup restored successfully.
is_IS: Öryggisafrit þemu endurheimt.

en: Unable to restore themes.
is_IS: Ekki tókst að endurheimta þemu.

en: Uploads backup restored successfully.
is_IS: Upphleðsluforrit endurheimt tókst.

en: Unable to restore uploads.
is_IS: Ekki tókst að endurheimta innsendingar.

en: Others backup restored successfully.
is_IS: Aðrir öryggisafrit tókst aftur.

en: Unable to restore others.
is_IS: Ekki er hægt að endurheimta aðra.

en: Plugins backup restored successfully.
is_IS: Varabúnaður viðbóta endurheimtur með góðum árangri.

en: Unable to restore plugins.
is_IS: Ekki tókst að endurheimta viðbætur.

en: Database backup restored successfully.
is_IS: Varabúnaður gagnagrunns endurheimtur með góðum árangri.

en: All Done
is_IS: Allt búið

en: Unable to restore DB backup.
is_IS: Ekki tókst að endurheimta DB afrit.

en: Backup(s) removed successfully!
is_IS: Öryggisafrit var tekið úr!

en: Unable to remove backup(s)!
is_IS: Ekki er hægt að fjarlægja öryggisafrit

en: Database backup done on date
is_IS: Öryggisafrit af gagnagrunni gert á dagsetningu

en: Plugins backup done on date
is_IS: Afrit af viðbótum gert á dagsetningu

en: Themes backup done on date
is_IS: Afrit af þemum gert á dagsetningu

en: Uploads backup done on date
is_IS: Hleður upp öryggisafrit gert á dagsetningu

en: Others backup done on date
is_IS: Önnur öryggisafrit gerð á dagsetningu

en: No logs found!
is_IS: Engir logar fundust!

en: Backup removed successfully!
is_IS: Afritun tókst!

en: Unable to removed backup!
is_IS: Ekki tókst að fjarlægja öryggisafrit!

en: Nothing selected for backup
is_IS: Ekkert valið til afritunar

en: Security Issue.
is_IS: Öryggismál.

en: Database backup done.
is_IS: Afritun gagnagrunns lokið.

en: Unable to create database backup.
is_IS: Ekki tókst að búa til öryggisafrit af gagnagrunni.

en: Plugins backup done.
is_IS: Afritun viðbóta lokið.

en: Plugins backup failed.
is_IS: Varabúnaður viðbóta mistókst.

en: Themes backup done.
is_IS: Afritun þema búin.

en: Themes backup failed.
is_IS: Afritun þema mistókst.

en: Uploads backup done.
is_IS: Öryggisafritun lokið.

en: Uploads backup failed.
is_IS: Varabúnaður við upphleðslu mistókst.

en: Others backup done.
is_IS: Aðrir varabúnaður búinn.

en: Others backup failed.
is_IS: Önnur afritun mistókst.

en: All done
is_IS: Allt búið

en: Log(s) removed successfully!
is_IS: Notkunarskrá hefur verið fjarlægð!

en: Unable to removed log(s)!
is_IS: Ekki tókst að fjarlægja þig inn

en: Invalid security key!
is_IS: Ógildur öryggislykill!

en: Couldn't write to file.
is_IS: Gat ekki skrifað í skrá.

en: Required libraries installed successfully.
is_IS: Nauðsynleg bókasöfn sett upp með góðum árangri.

en: WP File Manager
is_IS: WP Skráastjóri

en: Settings
is_IS: Stillingar

en: Preferences
is_IS: Óskir

en: Email Notifications
is_IS: Tilkynningar í tölvupósti

en: Shortcode Generator
is_IS: Stuttkóða rafall

en: Mobile
is_IS: Farsími

en: Addons
is_IS: Viðbót

en: Backup/Restore
is_IS: Afritun/endurheimta

en: Existing Shortcode
is_IS: Núverandi skammkóða

en: Type here to search list...
is_IS: Sláðu inn hér til að leita að lista ...

en: Check all
is_IS: Athugaðu allt

en: Uncheck all
is_IS: Hakaðu við allt

en: Invert select
is_IS: Snúðu vali við

en: You don't have permission to access file manager.
is_IS: Þú hefur ekki leyfi til að fá aðgang að skjalastjóra.

en: Invalid shortcode!
is_IS: Ógildur skammkóði!

en: Invalid security token!
is_IS: Ógilt öryggismerki!

en: Congratulations. License Verified Successfully.
is_IS: Til hamingju. Leyfi hefur verið staðfest.

en: Some thing went wrong.
is_IS: Eitthvað fór úrskeiðis.

en: Your File Manager PRO Order Details
is_IS: Upplýsingar um skráarstjórann þinn PRO

en: Order Details
is_IS: Upplýsingar um pöntun

en: Order ID:
is_IS: Pöntunarkenni:

en: License Key:
is_IS: Leyfislykill:

en: &nbsp; Warning: Please don't share these details with anyone.
is_IS: &nbsp; Viðvörun: Vinsamlegast ekki deila þessum upplýsingum með neinum.

en: Unable to execute php syntax checker due to server permissions.
is_IS: Getur ekki keyrt php setningafræðiskoðun vegna heimilda miðlara.

en: File
is_IS: Skrá

en: not saved.
is_IS: ekki vistað.

en: File doesn't exist to download.
is_IS: Skráin er ekki til að hlaða niður.

en: Invalid Security Code.
is_IS: Ógildir öryggiskóðar.

en: Missing backup id.
is_IS: Vantar öryggisauðkenni.

en: Missing parameter type.
is_IS: Vantar gerð breytu.

en: Missing required parameters.
is_IS: Vantar nauðsynlegar breytur.

en: Error: Unable to restore backup because database backup is heavy in size. Please try to increase Maximum allowed size  from Preferences settings.
is_IS: Villa: Ekki tókst að endurheimta öryggisafrit vegna þess að öryggisafrit af gagnagrunni er mikið að stærð. Vinsamlega reyndu að auka hámarks leyfða stærð úr stillingum.

en: Select backup(s) to delete!
is_IS: Veldu afrit til að eyða!

en: Are you sure want to remove selected backup(s)?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir fjarlægja valin afrit (ir)?

en: Backup is running, please wait
is_IS: Afritun er í gangi, bíddu

en: Restore is running, please wait
is_IS: Endurheimt er í gangi, vinsamlegast bíðið

en: Nothing selected for backup.
is_IS: Ekkert valið fyrir öryggisafrit.

en: WP File Manager - Backup/Restore
is_IS: WP skráastjóri - afritun / endurheimt

en: Backup Options:
is_IS: Afritunarvalkostir:

en: Database Backup
is_IS: Öryggisafrit gagnagrunns

en: Files Backup
is_IS: Afrit af skrám

en: Plugins
is_IS: Viðbætur

en: Themes
is_IS: Þemu

en: Uploads
is_IS: Upphleðsla

en: Others (Any other directories found inside wp-content)
is_IS: Aðrir (Allar aðrar möppur sem finnast í wp-innihaldi)

en: Backup Now
is_IS: Taktu öryggisafrit núna

en: Time now
is_IS: Tími núna

en: SUCCESS
is_IS: ÁRANGUR

en: Backup successfully deleted.
is_IS: Öryggisafritun eytt.

en: Ok
is_IS: Allt í lagi

en: DELETE FILES
is_IS: Eyða skrám

en: Are you sure you want to delete this backup?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir eyða þessu öryggisafriti?

en: Cancel
is_IS: Hætta við

en: Confirm
is_IS: Staðfesta

en: RESTORE FILES
is_IS: Endurheimta skrár

en: Are you sure you want to restore this backup?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir endurheimta þetta öryggisafrit?

en: Last Log Message
is_IS: Síðasta logskilaboð

en: The backup apparently succeeded and is now complete.
is_IS: Öryggisafritið tókst greinilega og er nú lokið.

en: No log message
is_IS: Engin logskilaboð

en: Existing Backup(s)
is_IS: Núverandi öryggisafrit

en: Backup Date
is_IS: Varadagsetning

en: Backup data (click to download)
is_IS: Afritunargögn (smelltu til að hlaða niður)

en: Action
is_IS: Aðgerð

en: (Today)
is_IS: (Í dag)

en: Download All
is_IS: Sækja allt

en: Restore
is_IS: Endurheimta

en: View Log
is_IS: Skoða Log

en: Currently no backup(s) found.
is_IS: Eins og er fannst ekkert öryggisafrit.

en: Actions upon selected backup(s)
is_IS: Aðgerðir við valið öryggisafrit

en: Select All
is_IS: Velja allt

en: Deselect
is_IS: Hætta við valið

en: Note:
is_IS: Athugið:

en: Backup files will be under
is_IS: Afritaskrár verða undir

en: Saving please wait...
is_IS: Vistar, vinsamlegast bíddu ...

en: Settings saved.
is_IS: Stillingar vistaðar.

en: Dismiss this notice.
is_IS: Hafna þessari tilkynningu.

en: Settings not saved.
is_IS: Stillingar ekki vistaðar.

en: Enable?
is_IS: Virkja?

en: Email Addresses
is_IS: Netföng

en: Add More <strong>+</strong>
is_IS: Bættu við fleiri <strong> + </strong>

en: This address is used for notification purposes, like theme/plugin notification.
is_IS: Þetta heimilisfang er notað í tilkynningaskyni, eins og þema/viðbætur.

en: Files Upload Notifications
is_IS: Tilkynningar um skráarsendingar

en: Subject
is_IS: Efni

en: Files Uploaded
is_IS: Skrár hlaðið inn

en: Body
is_IS: Líkami

en: Example:
is_IS: Dæmi:

en: Files Download Notifications
is_IS: Tilkynningar um skráarsendingar

en: Files Downloaded
is_IS: Skrár sóttar

en: Files Edit Notifications
is_IS: Skrár Breyta tilkynningum

en: Files Modified or Edited
is_IS: Skrám breytt eða breytt

en: Save Changes
is_IS: Vista breytingar

en: All added email fields needs to filled and should have valid email address.
is_IS: Fylla þarf út alla tölvupóstsreiti og þeir ættu að hafa gilt netfang.

en: Add-ons
is_IS: Viðbætur

en: Installed
is_IS: Uppsett

en: Activate
is_IS: Virkjaðu

en: Buy Now
is_IS: Kaupa núna

en: Box
is_IS: Kassi

en: Digital Ocean
is_IS: Stafrænt haf

en: Insert File Manager Shortcode
is_IS: Settu inn skammkóða File Manager

en: Select Shortcode
is_IS: Veldu Shortcode

en: Choose Shortcode
is_IS: Veldu Shortcode

en: File Manager Pro Update
is_IS: Pro Manager uppfærsla File Manager

en: File Manager Pro
is_IS: Skráastjóri Pro

en: is now compatible with Digital Ocean Add-on.
is_IS: er nú samhæft við Digital Ocean viðbót.

en: Users can now display Digital Ocean files and folders in FileManager in just 1-Click!
is_IS: Notendur geta nú sýnt Digital Ocean skrár og möppur í FileManager með aðeins einum smelli!

en: Click here to purchase now
is_IS: Smelltu hér til að kaupa núna

en: You have not made any changes to be saved.
is_IS: Þú hefur ekki gert neinar breytingar til að vista.

en: Preferences - File Manager
is_IS: Óskir - Skráasafn

en: Public Root Path
is_IS: Almennar rótarstígur

en: File Manager Root Path, you can change according to your choice.
is_IS: File Manager Root Path, þú getur breytt eftir því sem þú velur.

en: Please change this carefully, Wrong path can lead file manager plugin to go down.
is_IS: Vinsamlegast breyttu þessu vandlega, Rangt slóð getur orðið til þess að tappi skráarstjórans fer niður.

en: Enable Syntax Checker?
is_IS: Virkja setningafræðimann?

en: When the Syntax Checker is enabled, the code updates being made to PHP files will be checked for syntax errors. If a syntax error is found, the updates will not be saved and a message box will appear which will define the error found. This checker will help prevent website downtime issues due to syntax errors.
is_IS: Þegar kveikt er á setningafræðiprófinu verður kóðauppfærslan sem gerð er í PHP skrár athuguð með tilliti til villu í setningafræði. Ef einhver setningafræðileg villa finnst, verða uppfærslurnar ekki vistaðar og skilaboðakassi birtist sem skilgreinir villuna sem fannst. Þessi afgreiðslumaður mun hjálpa til við að koma í veg fyrir niðurbrot á vefsíðum vegna setningafræðilegra villna.

en: Enable Trash?
is_IS: Virkja ruslið?

en: After enabling trash, your files will go to trash folder.
is_IS: Eftir að ruslið hefur verið virkjað fara skrárnar þínar í ruslmöppuna.

en: Enable Files Upload to Media Library?
is_IS: Virkja skrár sem hlaðið er upp í fjölmiðlasafnið?

en: After enabling this, uploaded images, pdfs and zip files will go to media library too.
is_IS: Eftir að þetta hefur verið virkjað fara myndir, pdfs og zip skrár sem hlaðið hefur verið upp líka á fjölmiðlasafnið.

en: Maximum allowed size at the time of database backup restore.
is_IS: Leyfileg hámarksstærð við endurheimt öryggisafrits gagnagrunns.

en: Please increase field value if you are getting error message at the time of backup restore.
is_IS: Vinsamlega aukið gildi reits ef þú færð villuboð þegar öryggisafrit er endurheimt.

en: Settings - File Manager
is_IS: Stillingar - Skráasafn

en: Settings will apply on
is_IS: Stillingar eiga við þann

en: shortcode.
is_IS: skammkóða.

en: Make Directory
is_IS: Gerðu Directory

en: Make File
is_IS: Búa til skrá

en: Rename
is_IS: Endurnefna

en: Duplicate
is_IS: Afrit

en: Paste
is_IS: Líma

en: Archive
is_IS: Skjalasafn

en: Extract
is_IS: Útdráttur

en: Copy
is_IS: Afrita

en: Cut
is_IS: Skera

en: Download
is_IS: Sækja

en: Upload
is_IS: Hlaða inn

en: Search
is_IS: Leit

en: Info
is_IS: Upplýsingar

en: Resize
is_IS: Breyta stærð

en: <strong>Saving Please wait...</strong>
is_IS: <strong> Vistar Vinsamlega bíddu ... </strong>

en: General
is_IS: Almennt

en: Code Editor
is_IS: Kóði ritstjóri

en: User Restrictions
is_IS: Takmarkanir notenda

en: User Role Restrictions
is_IS: Takmarkanir notenda

en: Frontend Access
is_IS: Aðgangur að framan

en: Select User Roles to access WP File Manager
is_IS: Veldu notendahlutverk til að fá aðgang að WP skráastjóri

en: Allow user roles to access WP File Manager.
is_IS: Leyfðu notandahlutverkum að fá aðgang að WP skráastjóri.

en: Select User Roles to access DB Manager
is_IS: Veldu notendahlutverk til að fá aðgang að DB Manager

en: Allow user roles to access DB Manager.
is_IS: Leyfðu notendahlutverkum að fá aðgang að DB Manager.

en: Separate or Private Folder Access
is_IS: Aðskilinn eða einkamöppuaðgangur

en: File Manager will access this folder path. Else, will access root directory. <strong>e.g wp-content/plugins</strong>. <br><strong>Note:</strong> Will be valid for all user roles.
is_IS: Skráasafn mun fá aðgang að þessari möppuslóð. Annars færðu aðgang að rótaskránni. <strong> td wp-innihald / viðbætur </strong>. <br> <strong> Athugasemd: </strong> Gildir fyrir öll notendahlutverk.

en: Maximum Upload Size
is_IS: Hámarksupphæð upphæð

en: Allow users to upload file of maximum.
is_IS: Leyfa notendum að hlaða að hámarki skrá.

en: Notification Email
is_IS: Tilkynningarnetfang

en: Sends Notifications to this email. <strong>Note:</strong> This will take admin email by default if kept empty.
is_IS: Sendir tilkynningar í þennan tölvupóst. <strong> Athugið: </strong> Þetta mun taka tölvupóst stjórnanda sjálfgefið ef það er tómt.

en: Send Notifications to admin and save logs on file upload ?
is_IS: Senda tilkynningar til stjórnanda og vista annálar við skráupphal?

en: Check to allow file upload notifications. Mail will be sent to admin. Click
is_IS: Hakaðu við til að leyfa tilkynningar um upphleðslu skráa. Póstur verður sendur til admin. Smellur

en: here
is_IS: hérna

en: to set notification email.
is_IS: til að stilla tilkynningapóst.

en: <strong>Note:</strong> This feature is using wp_mail(), Make sure
is_IS: <strong>Athugið:</strong> Þessi eiginleiki notar wp_mail(), vertu viss um

en: Read More
is_IS: Lestu meira

en: is working.
is_IS: er að vinna.

en: Send Notifications to admin and save logs on file download ?
is_IS: Senda tilkynningar til stjórnanda og vista annálar við skráar niðurhal?

en: Check to allow file download notifications. Mail will be sent to admin. Click
is_IS: Hakaðu við til að leyfa tilkynningar um niðurhal skráa. Póstur verður sendur til admin. Smellur

en: Send Notifications to admin and save logs on file edit ?
is_IS: Senda tilkynningar til stjórnanda og vista annálar við skjalabreytingu?

en: Check to allow file edit notifications. Mail will be sent to admin.  Click
is_IS: Hakaðu við til að leyfa breytingar á skráartilkynningum. Póstur verður sendur til admin. Smellur

en:  is working.
is_IS: er að vinna.

en: Select File Manager Language
is_IS: Veldu tungumál File Manager

en: Default:
is_IS: Sjálfgefið:

en: English
is_IS: Enska

en: You can select any language for File Manager.
is_IS: Þú getur valið hvaða tungumál sem er fyrir File Manager.

en: Select File Manager Theme
is_IS: Veldu File Manager þema

en: You can select any theme for File Manager.
is_IS: Þú getur valið hvaða þema sem er fyrir File Manager.

en: Files View
is_IS: Skrárskoðun

en: List
is_IS: Listi

en: Icon
is_IS: Táknmynd

en: You can select any view for File Manager.
is_IS: Þú getur valið hvaða skjámynd sem er fyrir File Manager.

en: Enable "Insert File Manager Shortcode" Button with Content Editor ?
is_IS: Virkja hnappinn „Settu inn skjástjóra stuttkóða“ með innihaldsritstjóra?

en: Enable "Insert File Manager Shortcode" button in edit page screen with classic editor.
is_IS: Virkja hnappinn „Settu inn skjalastjóra stuttkóða“ á skjánum fyrir breytingar síðu með klassískum ritstjóra.

en: Disable Local File System ?
is_IS: Slökkva á staðbundnu skráarkerfi?

en: Check to disable Local File System in File Manager.
is_IS: Slökkva á staðbundnu skráarkerfi?

en: Disable Database Manager ?
is_IS: Gera gagnagrunnsstjórann óvirkan?

en: Check to disable Database Manager.
is_IS: Merktu við til að slökkva á gagnagrunnstjóra.

en: Disable Welcome Message?
is_IS: Óvirkja velkomin skilaboð?

en: Check to disable welcome message on frontend shortcodes.
is_IS: Hakaðu við til að slökkva á velkomnum skilaboðum á framenda skammkóða.

en: Welcome Message
is_IS: Velkomin skilaboð

en: Welcome:
is_IS: Velkominn:

en: Welcome message will appear on frontend shortcode.
is_IS: Velkomin skilaboð munu birtast á framenda skammkóða.

en: will show loggedIn user name on frontend.
is_IS: mun sýna innskráður notandanafn á framenda.

en: Code editor allow fullscreen?
is_IS: Kóði ritstjóri leyfa fullscreen?

en: Check to allow fullscreen code editor
is_IS: Athugaðu að leyfa fullskjám kóða ritstjóri

en: Select theme for Code Editor.
is_IS: Veldu þema fyrir kóða ritstjóra.

en: Select theme for Code Editor. For more information please visit <a href="http://codemirror.net/demo/theme.html" target="_blank">this link</a>.
is_IS: Veldu þema fyrir Code Editor. Nánari upplýsingar er að finna á <a href="http://codemirror.net/demo/theme.html" target="_blank"> þessum tengli </a>.

en: Disable or Ban WP File Manager Operations to User Roles
is_IS: Slökktu á eða banna WP skráarstjórnun í notendahópum

en: Select user role and disable operation.
is_IS: Veldu notendahlutverk og slökkva á aðgerð.

en: Click to Add Rules
is_IS: Smelltu til að bæta við reglum

en: Add rule for User Roles
is_IS: Bæta reglu við notendahópa

en: If User role is
is_IS: Ef hlutverk notanda er

en: Select User Role
is_IS: Veldu notandahlutverk

en: Then
is_IS: Þá

en: Disable Operations
is_IS: Slökkva á aðgerðum

en: Separate or private folder access <strong>e.g wp-content/themes</strong> etc.
is_IS: Aðgangur að aðskildum eða einkamöppum <strong> td wp-efni / þemum </strong> o.s.frv.

en: It will overide "Private Folder Access" settings
is_IS: Það mun víkja fyrir stillingum fyrir „Aðgangur að einkamöppum“

en: Enter Folder or Files Paths That You want to <strong>Hide</strong> e.g wp-content/themes|wp-content/plugins.
is_IS: Sláðu inn möppu eða skrárleiðir sem þú vilt <strong> fela </strong> td wp-innihald / þemu | wp-innihald / viðbætur.

en: Multiple separated by Vertical Bar (|).
is_IS: Margfeldi aðskilin með lóðréttri stöng (|).

en: Enter file extensions which you want to Lock. <strong>e.g .php|.png|.css</strong> etc
is_IS: Sláðu inn skráarviðbætur sem þú vilt læsa. <strong> td .php | .png | .css </strong> osfrv

en: The extensions in the option are case sensitive and should be separated by vertical bar (|) without having white space between them. e.g. php,PHP
is_IS: Viðbæturnar í valkostinum eru hástafir og ætti að aðgreina þær með lóðréttri stöng (|) án þess að hafa hvítt bil á milli þeirra. t.d. php, PHP

en: Disable Toolbar and Context Menu
is_IS: Slökkva á tækjastiku og samhengisvalmynd

en: Disable Toolbar
is_IS: Slökkva á tækjastikunni

en: Disable Context Menu
is_IS: Slökkva á samhengisvalmynd

en: Disable or Ban WP File Manager Operations to Users
is_IS: Slökktu á eða banna WP skráarstjórnun aðgerða til notenda

en: Select users and disable operation.
is_IS: Veldu notendur og slökkva á aðgerð.

en: Add rule for Users
is_IS: Ef notandi er það

en: If User is
is_IS: Ef notandi er það

en: Select User
is_IS: Veldu Notandi

en: Select the pages where you want to show the File Manager on Frontend
is_IS: Veldu þær síður þar sem þú vilt sýna File Manager on Frontend

en: Select Pages
is_IS: Veldu síður

en: <strong>Note:</strong> It will not work if already using any File Manager shortcode in selected page editor.
is_IS: <strong> Athugasemd: </strong> Það gengur ekki ef þú notar nú þegar stuttan kóða File Manager í völdum ritstjóra síðunnar.

en: Display File Manager ?
is_IS: Sýna skjalastjórnun?

en: After Content
is_IS: Eftir efni

en: Before Content
is_IS: Fyrir innihald

en: Default: After Content
is_IS: Sjálfgefið: Eftir efni

en: Shortcode
is_IS: Stuttkóði

en: Paste the shortcode here
is_IS: Límdu skammkóðann hér

en: You can generate new shortcode from the <a href='admin.php?page=wp_file_manager_existing_shortcodes'>Shortcode Generator</a> of File Manager.
is_IS: Þú getur búið til nýjan skammkóða úr <a href='admin.php?page=wp_file_manager_existing_shortcodes'> Shortcode Generator </a> í File Manager.

en: Shortcode will work on selected pages. Help is given below to edit parameters:
is_IS: Stuttkóði mun virka á völdum síðum. Hjálp er að neðan til að breyta breytum:

en: Shortcode Help:
is_IS: Stuttkóðahjálp:

en: <a href='https://filemanagerpro.io/shortcodes/' target='_blank'>Documentation</a>
is_IS: <a href='https://filemanagerpro.io/shortcodes/' target='_blank'> skjöl </a>

en: Invalid Licence Key
is_IS: Ógildur leyfislykill

en: Please select user role from previously added rule before adding new!
is_IS: Vinsamlega veldu notandahlutverk úr áður bættri reglu áður en þú bætir nýju við!

en: Please select user from the previously added rule before adding new!
is_IS: Vinsamlegast veldu notanda úr áður bættri reglu áður en þú bætir við nýjum!

en: Please select user in the added user restriction rule before saving.
is_IS: Vinsamlegast veldu notanda í bættri takmörkunarreglu notanda áður en þú vistar.

en: Please select user role in the added user role restriction rule before saving.
is_IS: Vinsamlega veldu notandahlutverk í bættri takmörkunarreglu notendahlutverks áður en þú vistar.

en: Welcome
is_IS: Velkominn

en: Sorry, you are not allowed to access this page.
is_IS: Því miður hefur þú ekki aðgang að þessari síðu.

en: Please login to access file manager.
is_IS: Vinsamlegast skráðu þig inn til að fá aðgang að skjalastjóra.

en: Shortcodes
is_IS: Stuttkóðar

en: Error in creating shortcode. Invalid shortcode.
is_IS: Villa við að búa til skammkóða. Ógildur skammkóði.

en: Click to get list of all shortcodes
is_IS: Smelltu til að fá lista yfir alla skammkóða

en: All Shortcodes
is_IS: Allir stuttkóðar

en: Click to create new shortcode
is_IS: Smelltu til að búa til nýjan skammkóða

en: Generate New Shortcode
is_IS: Búðu til nýjan skammkóða

en: Logged in users
is_IS: Innskráðir notendur

en: Non logged in users
is_IS: Notendur sem ekki eru innskráðir

en: From existing shortcode
is_IS: Frá núverandi skammkóða

en: Your shortcode <span style='background-color:#e5e5e5;'>%s</span> has been generated successfully. Copy this shortcode and paste it in your pages.
is_IS: Stuttkóðinn þinn <span style='background-color:#e5e5e5;'>%s</span> hefur verið búinn til. Afritaðu þennan skammkóða og límdu hann á síðurnar þínar.

en: Your shortcode settings has been updated successfully.
is_IS: Stuttkóðastillingar þínar hafa verið uppfærðar.

en: Shortcode Title
is_IS: Stuttkóði titill

en: Enter shortcode title
is_IS: Sláðu inn titil skammkóða

en: It is required to identify the shortcode you are going to use.
is_IS: Það er nauðsynlegt að bera kennsl á skammkóðann sem þú ætlar að nota.

en: This field can not be empty.
is_IS: Þessi reitur má ekki vera auður.

en: Title with this name already exists. Please choose another title.
is_IS: Titill með þessu nafni er þegar til. Vinsamlegast veldu annan titil.

en: Allowed Roles
is_IS: Leyfð hlutverk

en: All
is_IS: Allt

en: It will allow all roles to access file manager on front end. All will apply for all available user roles.
is_IS: Það gerir öllum hlutverkum kleift að fá aðgang að skjalastjóra í framendanum. Allt mun sækja um öll tiltækt notendahlutverk.

en: Please choose at least one user role.
is_IS: Veldu að minnsta kosti eitt notendahlutverk.

en: Access Folder
is_IS: Aðgangsmappa

en: Path of the folder to display e.g wp-content/uploads
is_IS: Slóð möppunnar til að sýna td wp-innihald / upphleðslur

en: Root directory
is_IS: Rótaskrá

en: eg. You can put "test" as a name of folder which is located on root directory, or you can give path for sub folders as like "wp-content/plugins". If leave blank or empty it will access all folders on root directory. If you put * then it will auto creates user folders with their username.
is_IS: td. Þú getur sett „próf“ sem nafn á möppu sem er staðsett í rótaskránni, eða þú getur gefið slóð fyrir undirmöppur eins og „wp-content / plugins“. Ef skilið er autt eða autt fær það aðgang að öllum möppum í rótaskránni. Ef þú setur * þá býr það sjálfkrafa til notendamöppur með notendanafni þeirra.

en: Allowed Operations
is_IS: Leyfðar aðgerðir

en: For all operations and to allow some operation you can choose operations name from the list.
is_IS: Fyrir allar aðgerðir og til að leyfa einhverja aðgerð er hægt að velja aðgerðarheiti af listanum.

en: Ban User IDs
is_IS: Banna notendaskilríki

en: User ID
is_IS: notandanafn

en: To ban specific user from accessing file manager on frontend then you can choose the users from the list.
is_IS: Til að banna tilteknum notanda aðgang að skráarstjóra í framhliðinni geturðu valið notendur af listanum.

en: Hide Files
is_IS: Fela skrár

en: Hide files from access folder e.g. wp-content/plugins,wp-config.php etc
is_IS: Fela skrár úr aðgangsmöppu t.d. wp-innihald / viðbætur, wp-config.php osfrv

en: It will hide the files and folder mentioned here. <br><strong>Note:</strong> This option is case sensitive and should be comma(,) separated without having white space between them.
is_IS: Það mun fela skrár og möppu sem nefnd eru hér. <br> <strong> Athugið: </strong> Þessi valkostur er háður og við á að vera aðgreindur með kommu (,) án þess að hafa hvítt bil á milli þeirra.

en: Lock Extensions
is_IS: Læsa viðbætur

en: Restrict extensions e.g. .php,.css OR php,css
is_IS: Takmarka viðbætur t.d. .php, .css EÐA php, css

en: It will lock files mentioned in commas without white space between them. You can lock more as like ".php,.css,.js" etc.<br><span class="highlighted"><strong>Note:</strong> The extensions in the option are case sensitive and should be comma(,) separated without having white space between them. e.g. php,PHP</span>
is_IS: Það mun læsa skrám sem nefndar eru í kommum án þess að hvítt bil sé á milli þeirra. Þú getur læst meira eins og ".php, .css, .js" osfrv.<br><span class="highlighted"><strong><strong> Athugið: </strong> Eftirnafnin í valkostinum eru há og há og eiga að vera kommu (,) aðskilin án þess að hafa hvítt bil á milli þeirra. t.d. php, PHP </span>

en: Select Filemanager Language
is_IS: Veldu Filemanager Language

en: You can select any language for filemanager.
is_IS: Þú getur valið hvaða tungumál fyrir filemanager.

en: Select Filemanager Theme
is_IS: Veldu Filemanager þema

en: You can select any theme for filemanager.
is_IS: Þú getur valið hvaða þema sem er fyrir stjórnanda kvikmynda.

en: You can select any view for filemanager.
is_IS: Þú getur valið hvaða skjámynd sem er fyrir umsjónarmann.

en: Date Format
is_IS: Dagsetningarsnið

en: You can select any date format for filemanager modified date.
is_IS: Þú getur valið hvaða dagsetningarsnið sem er fyrir skjalstjóra sem breytt er.

en: Update Shortcode
is_IS: Uppfærðu stuttkóða

en: Generate Shortcode
is_IS: Búðu til skammkóða

en: Hide files from access folder e.g. test1,folder/test2 etc
is_IS: Fela skrár úr aðgangsmöppu t.d. test1, mappa / test2 osfrv

en: It will hide the files and folder mentioned here. Note: This option is case sensitive and should be comma(,) separated without having white space between them.
is_IS: Það mun fela skrár og möppu sem nefnd eru hér. Athugið: Þessi valkostur er háður og við á að vera kommu (,) aðgreindur án þess að hafa hvítt bil á milli þeirra.

en: Generate New Shortcode from existing one
is_IS: Búðu til nýjan skammkóða úr núverandi

en: Paste the shortcode which you are using in your page/post
is_IS: Límdu skammkóðann sem þú notar á síðunni / færslunni þinni

en: This will convert the existing shortcode to the new shortcode format.
is_IS: Þetta mun umbreyta núverandi skammkóða í nýja stuttkóða snið.

en: Existing Shortcode(s)
is_IS: Núverandi stuttkóði

en: Click to go back to the shortcode generator
is_IS: Smelltu til að fara aftur í stuttkóða rafallinn

en: Shortcode has been deleted successfully.
is_IS: Stutt kóða hefur verið eytt með góðum árangri.

en: Shortcode(s) has been deleted successfully.
is_IS: Stutt kóða hefur verið eytt með góðum árangri.

en: Title
is_IS: Titill

en: Copy to clipboard
is_IS: Afritaðu á klemmuspjald

en: Are you sure you want to delete this shortcode?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir eyða þessum skammkóða?

en: Customize Shortcode
is_IS: Aðlaga Shortcode

en: Copy above filter code and paste it in your theme's functions.php file or in your plugin file to customize shortcode values as per your requirement.
is_IS: Afritaðu ofangreindan síuskóða og límdu hann í aðgerðir þemans.php eða í viðbótarskrána þína til að sérsníða stuttkóðagildi samkvæmt kröfum þínum.

en: Showing
is_IS: Sýnir

en: to
is_IS: til

en: of
is_IS: af

en: entries
is_IS: færslur

en: No shortcode found
is_IS: Enginn skammstafi fannst

en: Delete All Selected
is_IS: Eyða öllum völdum

en: Copied
is_IS: Afritað

en: Copied to clipboard
is_IS: Afritað á klemmuspjald

en: Are you sure you want to delete selected shortcode(s)?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir eyða völdum stuttkóða?

en: Please select atleast one shortcode from the list.
is_IS: Vinsamlegast veldu að minnsta kosti einn stuttan kóða af listanum.

en: File Manager PRO - Please enter your order details below. If Not
is_IS: File Manager PRO - Vinsamlegast sláðu inn pöntunarupplýsingar þínar hér að neðan. Ef ekki

en: To unlock updates, please enter your order id and license key below. If you don't have a licence key
is_IS: Til að opna uppfærslur skaltu slá inn pöntunarauðkenni þitt og leyfislykil hér að neðan. Ef þú ert ekki með leyfislykil

en: click to buy Licence Key
is_IS: smelltu til að kaupa leyfislykil

en: please see details & pricing
is_IS: vinsamlegast sjáðu upplýsingar og verð

en: ORDER ID (#) *
is_IS: PÖNTUN auðkenni (#) *

en: Please check your email for Order ID.
is_IS: Vinsamlegast athugaðu tölvupóstinn þinn fyrir pöntunarnúmer.

en: LICENCE KEY *
is_IS: Leyfislykill *

en: Please check your email for Licence Key.
is_IS: Vinsamlegast athugaðu netfangið þitt fyrir leyfislykill.

en: Click here to verify
is_IS: Smelltu hér til að staðfesta

en: Note: If you have already purchased this plugin then please check your email. You must have got an Email with orders details in your email, if you didn't get any Email. Please contact us at <a href="https://filemanagerpro.io/contact/">https://filemanagerpro.io/contact/</a>
is_IS: Athugið: Ef þú hefur þegar keypt þessa viðbót skaltu athuga tölvupóstinn þinn. Þú hlýtur að hafa fengið tölvupóst með pöntunarupplýsingum í tölvupóstinum þínum, ef þú fékkst ekki tölvupóst. Vinsamlegast hafðu samband við okkur á <a href="https://filemanagerpro.io/contact/">https://filemanagerpro.io/contact/</a>

en: Are you sure want to delete?
is_IS: Viltu örugglega eyða?

en: To enable logs, go to <a href="admin.php?page=wp_file_manager_settings">General Settings Tab</a> -> Check "Send Notifications to admin on file upload " , "Send Notifications to admin on file download" and "Send Notifications to admin on file edit" options.
is_IS: Til að virkja annál skaltu fara á <a href="admin.php?page=wp_file_manager_settings"> flipann Almennar stillingar </a> -> hakaðu við "Senda tilkynningar til stjórnanda um skráupphal", "Senda tilkynningar til stjórnanda um niðurhal skráar" og Valkostir „Senda tilkynningar til stjórnanda um skjalabreytingu“.

en: Edited Files
is_IS: Breyttar skrár

en: Downloaded Files
is_IS: Sóttar skrár

en: Uploaded Files
is_IS: Hlaðið inn Skrám

en: Bulk Actions
is_IS: Magnaðgerðir

en: Apply
is_IS: Sækja um

en: Sr No.
is_IS: Herra nr.

en: User Name
is_IS: Notandanafn

en: Files
is_IS: Skrár

en: Date
is_IS: Dagsetning

en: No log(s) found!
is_IS: Engin annál fundust!

en: Showing
is_IS: Sýnir

en: Uploaded File
is_IS: Hlaðið inn skrá

en: Please select log(s) to delete!
is_IS: Vinsamlegast veldu annál(a) til að eyða!

en: Are you sure want to remove selected log(s)?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir fjarlægja valda annála?

en: Please select delete action!
is_IS: Vinsamlegast veldu eyða aðgerð!

en:  WP File Manager PRO -
is_IS: WP Skráastjóri PRO -

en: View details
is_IS: Skoða smáatriði

en: More information about %s
is_IS: Nánari upplýsingar um %s

en: Check for updates
is_IS: Athugaðu með uppfærslur

en: Unknown update checker status "%s"
is_IS: Óþekkt staða uppfærsluávísunar "%s"

en: There is no changelog available.
is_IS: Það er engin breytingaskrá í boði.
