WP File Manager - en to gu translation catalogue (450 entries)

en: Missing Table Name in the form!
gu: ફોર્મમાં કોષ્ટકનું નામ ખૂટે છે!

en: Missing value in the form!
gu: ફોર્મમાં મૂલ્ય ખૂટે છે!

en: DB Manager
gu: ડીબી મેનેજર

en: Are you sure want to empty Table? Table may not be recovered. So please delete carefully.
gu: શું તમે ખરેખર ટેબલ ખાલી કરવા માંગો છો? કોષ્ટક પુન recoveredપ્રાપ્ત કરી શકાતું નથી. તેથી કૃપા કરીને કાળજીપૂર્વક કા deleteી નાખો.

en: Are you sure want to delete Table? Deleted Table may not be recovered. So please delete carefully.
gu: શું તમે ખરેખર કોષ્ટક કા toી નાખવા માંગો છો? કાી નાખેલ કોષ્ટક પુન recoveredપ્રાપ્ત થઈ શકશે નહીં. તેથી કૃપા કરીને કાળજીપૂર્વક કા deleteી નાખો.

en: Tables
gu: કોષ્ટકો

en: Create New Table
gu: નવું ટેબલ બનાવો

en: Browse
gu: બ્રાઉઝ કરો

en: Insert
gu: દાખલ કરો

en: Delete Table
gu: કોષ્ટક કાઢી નાખો

en: Drop
gu: છોડો

en: Empty Table
gu: ખાલી ટેબલ

en: Empty
gu: ખાલી

en: ADD
gu: ઉમેરો

en: Add New
gu: નવો ઉમેરો

en: Are you sure want to update? It will redirect you to updation form.
gu: શું તમે ખરેખર અપડેટ કરવા માંગો છો? તે તમને અપડેશન ફોર્મ પર રીડાયરેક્ટ કરશે.

en: Are you sure want to delete? Deleted data may not be recovered. So please delete carefully.
gu: શું તમે ખરેખર કા deleteી નાખવા માંગો છો? કા Deી નાખેલ ડેટા પુન .પ્રાપ્ત કરી શકાતો નથી. તેથી કૃપા કરીને કાળજીપૂર્વક કા deleteી નાખો.

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Delete
gu: કા .ી નાખો

en: No Records Found!
gu: કોઈ રેકોર્ડ મળ્યા નથી!

en: First
gu: પ્રથમ

en: Prev
gu: પૂર્વ

en: Next
gu: આગળ

en: Last
gu: છેલ્લા

en: You don't have permission to access this area.
gu: તમને આ ક્ષેત્રમાં પ્રવેશવાની પરવાનગી નથી.

en: Column
gu: કોલમ

en: Value
gu: મૂલ્ય

en: Reset
gu: ફરીથી સેટ કરો

en: Add
gu: ઉમેરો

en: New Record Created
gu: નવો રેકોર્ડ સર્જાયો

en: Unable to create new record
gu: નવો રેકોર્ડ બનાવવામાં અસમર્થ

en: Oops! Some thing went wrong! Please try again.
gu: અરેરે! કંઈક ખોટું થયું! મેહરબાની કરી ને ફરી થી પ્રયાસ કરો.

en: &larr; Back
gu: &larr; પાછળ

en: Update
gu: અપડેટ

en: Record.
gu: રેકોર્ડ.

en: Updated Successfully.
gu: સફળતાપૂર્વક અપડેટ થયું.

en: Unable to Update record
gu: રેકોર્ડ અપડેટ કરવામાં અસમર્થ

en: Security token mismatch
gu: સુરક્ષા ટોકન મેળ ખાતો નથી

en: Record
gu: રેકોર્ડ

en: Deleted successfully
gu: સફળતાપૂર્વક કાઢી નાખ્યું

en: Error occured while deleting a record.
gu: રેકોર્ડ કા deleતી વખતે ભૂલ આવી.

en: Table Created Successfully !
gu: કોષ્ટક સફળતાપૂર્વક બનાવવામાં આવ્યું!

en: Table Not Created !
gu: કોષ્ટક બનાવ્યું નથી!

en: Table
gu: ટેબલ

en: Deleted Successfully!
gu: સફળતાપૂર્વક કાઢી નાખ્યું!

en: Not Deleted!
gu: કાઢી નાખ્યું નથી!

en: Table records of
gu: ના ટેબલ રેકોર્ડ

en: Table name:&nbsp;
gu: કોષ્ટકનું નામ:&nbsp;

en: Name
gu: નામ

en: Type
gu: પ્રકાર

en: Length/Values
gu: લંબાઈ / મૂલ્યો

en: Default
gu: ડિફોલ્ટ

en: Collation
gu: જોડાણ

en: Attributes
gu: લક્ષણો

en: Null
gu: નલ

en: Index
gu: અનુક્રમણિકા

en: Comments
gu: ટિપ્પણીઓ

en: Remove
gu: દૂર કરો

en: None
gu: કંઈ નહીં

en: Add Row
gu: પંક્તિ ઉમેરો

en: Save
gu: સાચવો

en: Export Database
gu: ડેટાબેસ નિકાસ કરો

en: Host:
gu: હોસ્ટ:

en: Database:
gu: ડેટાબેસ:

en: Table:
gu: કોષ્ટક:

en: Success
gu: સફળતા

en: Error
gu: ભૂલ

en: You don't have permission to access this page.
gu: તમને આ પૃષ્ઠને ઍક્સેસ કરવાની પરવાનગી નથી.

en: This shortcode has been expired. Please contact with the site admin.
gu: આ શોર્ટકોડ સમાપ્ત થઈ ગયું છે. કૃપા કરીને સાઇટ એડમિન સાથે સંપર્ક કરો.

en: Themes backup restored successfully.
gu: થીમ્સ બેકઅપ સફળતાપૂર્વક પુનસ્થાપિત.

en: Unable to restore themes.
gu: થીમ્સને પુનર્સ્થાપિત કરવામાં અસમર્થ.

en: Uploads backup restored successfully.
gu: અપલોડ્સ બેકઅપ સફળતાપૂર્વક પુનસ્થાપિત.

en: Unable to restore uploads.
gu: અપલોડ્સને પુનર્સ્થાપિત કરવામાં અસમર્થ.

en: Others backup restored successfully.
gu: અન્યનો બેકઅપ સફળતાપૂર્વક પુનસ્થાપિત થયો.

en: Unable to restore others.
gu: અન્યને પુનર્સ્થાપિત કરવામાં અસમર્થ.

en: Plugins backup restored successfully.
gu: પ્લગિન્સ બેકઅપ સફળતાપૂર્વક પુનસ્થાપિત થયું.

en: Unable to restore plugins.
gu: પ્લગિન્સને પુનર્સ્થાપિત કરવામાં અસમર્થ.

en: Database backup restored successfully.
gu: ડેટાબેસ બેકઅપ સફળતાપૂર્વક પુનર્સ્થાપિત.

en: All Done
gu: બધુ થઈ ગયું

en: Unable to restore DB backup.
gu: ડીબી બેકઅપને પુનર્સ્થાપિત કરવામાં અસમર્થ.

en: Backup(s) removed successfully!
gu: બેકઅપ સફળતાપૂર્વક દૂર કર્યું!

en: Unable to remove backup(s)!
gu: બેકઅપ (ઓ) દૂર કરવામાં અસમર્થ!

en: Database backup done on date
gu: ડેટાબેઝ બેકઅપ તારીખે પૂર્ણ થયું

en: Plugins backup done on date
gu: પ્લગઇન્સ બેકઅપ તારીખે પૂર્ણ થયું

en: Themes backup done on date
gu: થીમ્સ બેકઅપ તારીખે પૂર્ણ થયું

en: Uploads backup done on date
gu: અપલોડ બેકઅપ તારીખે પૂર્ણ થયું

en: Others backup done on date
gu: અન્ય બેકઅપ તારીખે પૂર્ણ

en: Logs
gu: લોગ

en: No logs found!
gu: કોઈ લોગ મળ્યાં નથી!

en: Backup removed successfully!
gu: બેકઅપ સફળતાપૂર્વક દૂર થયું!

en: Unable to removed backup!
gu: બેકઅપ દૂર કરવામાં અસમર્થ!

en: Nothing selected for backup
gu: બેકઅપ માટે કંઈ પસંદ કર્યું નથી

en: Security Issue.
gu: સુરક્ષા સમસ્યા.

en: Database backup done.
gu: ડેટાબેઝ બેકઅપ થઈ ગયું.

en: Unable to create database backup.
gu: ડેટાબેઝ બેકઅપ બનાવવામાં અસમર્થ.

en: Plugins backup done.
gu: પ્લગઇન્સ બેકઅપ પૂર્ણ થયું.

en: Plugins backup failed.
gu: પ્લગઇન્સ બેકઅપ નિષ્ફળ થયું.

en: Themes backup done.
gu: થીમ્સ બેકઅપ થઈ ગયું.

en: Themes backup failed.
gu: થીમ્સ બેકઅપ નિષ્ફળ થયું.

en: Uploads backup done.
gu: અપલોડ બેકઅપ પૂર્ણ થયું.

en: Uploads backup failed.
gu: અપલોડ બેકઅપ નિષ્ફળ થયું.

en: Others backup done.
gu: અન્ય બેકઅપ પૂર્ણ થયું.

en: Others backup failed.
gu: અન્યનું બેકઅપ નિષ્ફળ થયું.

en: All done
gu: બધુ થઈ ગયું

en: Log(s) removed successfully!
gu: લ Logગ (ઓ) સફળતાપૂર્વક દૂર થયાં!

en: Unable to removed log(s)!
gu: લ logગ (ઓ) ને દૂર કરવામાં અસમર્થ!

en: Invalid security key!
gu: અમાન્ય સુરક્ષા કી!

en: Couldn't write to file.
gu: ફાઇલમાં લખી શકાયું નથી.

en: Required libraries installed successfully.
gu: આવશ્યક લાઇબ્રેરીઓ સફળતાપૂર્વક ઇન્સ્ટોલ થઈ.

en: Unable to install Required libraries.
gu: જરૂરી પુસ્તકાલયો સ્થાપિત કરવામાં અસમર્થ.

en: WP File Manager
gu: WP ફાઇલ મેનેજર

en: Settings
gu: સેટિંગ્સ

en: Preferences
gu: પસંદગીઓ

en: Email Notifications
gu: ઇમેઇલ સૂચનાઓ

en: Shortcode Generator
gu: શોર્ટકોડ જનરેટર

en: Google Drive
gu: ગુગલ ડ્રાઈવ

en: Mobile
gu: મોબાઇલ

en: Addons
gu: એડઓન્સ

en: Backup/Restore
gu: બેકઅપ/રીસ્ટોર

en: Existing Shortcode
gu: હાલનો શોર્ટકોડ

en: Type here to search list...
gu: સૂચિ શોધવા માટે અહીં લખો ...

en: Check all
gu: બધા તપાસો

en: Uncheck all
gu: બધાને અનચેક કરો

en: Invert select
gu: Inંધી પસંદ કરો

en: You don't have permission to access file manager.
gu: તમારી પાસે ફાઇલ મેનેજરને ક્સેસ કરવાની પરવાનગી નથી.

en: Invalid shortcode!
gu: અમાન્ય શર્ટકોડ!

en: Invalid security token!
gu: અમાન્ય સુરક્ષા ટોકન!

en: Congratulations. License Verified Successfully.
gu: અભિનંદન. લાયસન્સ સફળતાપૂર્વક ચકાસાયેલ.

en: Some thing went wrong.
gu: કંઈક ખોટું થયું.

en: Your File Manager PRO Order Details
gu: તમારા ફાઇલ મેનેજર પ્રો ઓર્ડર વિગતો

en: Order Details
gu: ઓર્ડર વિગતો

en: Order ID:
gu: ઓર્ડર આઈડી:

en: License Key:
gu: લાઇસેંસ કી:

en: &nbsp; Warning: Please don't share these details with anyone.
gu: &nbsp; ચેતવણી: કૃપા કરીને આ વિગતો કોઈની સાથે વહેંચશો નહીં.

en: Unable to execute php syntax checker due to server permissions.
gu: સર્વર પરવાનગીઓને કારણે php સિન્ટેક્સ તપાસનારને ચલાવવામાં અસમર્થ.

en: File
gu: ફાઈલ

en: not saved.
gu: સાચવેલ નથી.

en: File doesn't exist to download.
gu: ફાઇલ ડાઉનલોડ કરવા માટે અસ્તિત્વમાં નથી.

en: Invalid Security Code.
gu: અમાન્ય સુરક્ષા કોડ.

en: Missing backup id.
gu: ગુમ થયેલ બેકઅપ આઈડી

en: Missing parameter type.
gu: ગુમ થયેલ પરિમાણ પ્રકાર.

en: Missing required parameters.
gu: આવશ્યક પરિમાણો ખૂટે છે.

en: Error: Unable to restore backup because database backup is heavy in size. Please try to increase Maximum allowed size  from Preferences settings.
gu: ભૂલ: બેકઅપ પુનઃસ્થાપિત કરવામાં અસમર્થ કારણ કે ડેટાબેઝ બેકઅપ કદમાં ભારે છે. કૃપા કરીને પસંદગી સેટિંગ્સમાંથી મહત્તમ માન્ય કદ વધારવાનો પ્રયાસ કરો.

en: Select backup(s) to delete!
gu: કા deleteી નાખવા માટે બેકઅપ પસંદ કરો!

en: Are you sure want to remove selected backup(s)?
gu: શું તમે ખરેખર પસંદ કરેલ બેકઅપ દૂર કરવા માંગો છો?

en: Backup is running, please wait
gu: બેકઅપ ચાલી રહ્યું છે, કૃપા કરીને રાહ જુઓ

en: Restore is running, please wait
gu: રિસ્ટોર ચાલી રહ્યું છે, કૃપા કરીને રાહ જુઓ

en: Nothing selected for backup.
gu: બેકઅપ માટે કંઈ પસંદ કર્યું નથી.

en: WP File Manager - Backup/Restore
gu: ડબલ્યુપી ફાઇલ મેનેજર - બેકઅપ / રીસ્ટોર

en: Backup Options:
gu: બેકઅપ વિકલ્પો:

en: Database Backup
gu: ડેટાબેઝ બેકઅપ

en: Files Backup
gu: ફાઇલો બેકઅપ

en: Plugins
gu: પ્લગઇન્સ

en: Themes
gu: થીમ્સ

en: Uploads
gu: અપલોડ્સ

en: Others (Any other directories found inside wp-content)
gu: અન્ય (કોઈપણ અન્ય ડિરેક્ટરીઓ WP- સામગ્રીની અંદર મળી)

en: Backup Now
gu: હવે બેકઅપ લો

en: Time now
gu: હવે સમય

en: SUCCESS
gu: સફળતા

en: Backup successfully deleted.
gu: બેકઅપ સફળતાપૂર્વક કાી નાખ્યું.

en: Ok
gu: બરાબર

en: DELETE FILES
gu: ફાઇલો કાી નાખો

en: Are you sure you want to delete this backup?
gu: શું તમે ખરેખર આ બેકઅપને કાી નાખવા માંગો છો?

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Confirm
gu: પુષ્ટિ કરો

en: RESTORE FILES
gu: ફાઇલોને ફરીથી સ્ટોર કરો

en: Are you sure you want to restore this backup?
gu: શું તમે ખરેખર આ બેકઅપને પુનસ્થાપિત કરવા માંગો છો?

en: Last Log Message
gu: છેલ્લો લોગ સંદેશ

en: The backup apparently succeeded and is now complete.
gu: બેકઅપ દેખીતી રીતે સફળ થયું અને હવે પૂર્ણ થયું.

en: No log message
gu: કોઈ લોગ સંદેશ નથી

en: Existing Backup(s)
gu: હાલનો બેકઅપ (ઓ)

en: Backup Date
gu: બેકઅપ તારીખ

en: Backup data (click to download)
gu: બેકઅપ ડેટા (ડાઉનલોડ કરવા માટે ક્લિક કરો)

en: Action
gu: ક્રિયા

en: (Today)
gu: (આજે)

en: Download All
gu: બધા ડાઉનલોડ કરો

en: Restore
gu: પુનઃસ્થાપિત

en: View Log
gu: લોગ જુઓ

en: Currently no backup(s) found.
gu: હાલમાં કોઈ બેકઅપ મળ્યું નથી.

en: Actions upon selected backup(s)
gu: પસંદ કરેલા બેકઅપ પર ક્રિયાઓ

en: Select All
gu: બધા પસંદ કરો

en: Deselect
gu: નાપસંદ કરો

en: Note:
gu: નૉૅધ:

en: Backup files will be under
gu: બેકઅપ ફાઈલો હેઠળ હશે

en: Saving please wait...
gu: સાચવી રહ્યું છે કૃપા કરીને રાહ જુઓ ...

en: Settings saved.
gu: સેટિંગ્સ સાચવી.

en: Dismiss this notice.
gu: આ સૂચનાને રદ કરો.

en: Settings not saved.
gu: સેટિંગ્સ સાચવી નથી.

en: Enable?
gu: સક્ષમ કરીએ?

en: Email Addresses
gu: ઇમેઇલ સરનામાંઓ

en: Add More <strong>+</strong>
gu: વધુ ઉમેરો <strong>+</strong>

en: This address is used for notification purposes, like theme/plugin notification.
gu: આ સરનામું થીમ / પ્લગઇન સૂચના જેવા સૂચના હેતુઓ માટે વપરાય છે.

en: Files Upload Notifications
gu: ફાઇલો અપલોડ સૂચનાઓ

en: Subject
gu: વિષય

en: Files Uploaded
gu: ફાઇલો અપલોડ થઈ

en: Body
gu: શરીર

en: Example:
gu: ઉદાહરણ:

en: Files Download Notifications
gu: ફાઇલો ડાઉનલોડ સૂચનાઓ

en: Files Downloaded
gu: ફાઇલો ડાઉનલોડ થઈ

en: Files Edit Notifications
gu: ફાઇલો ફેરફાર સૂચનાઓ

en: Files Modified or Edited
gu: ફાઇલો સંશોધિત અથવા સંપાદિત

en: Save Changes
gu: ફેરફારો સંગ્રહ

en: All added email fields needs to filled and should have valid email address.
gu: બધા ઉમેરવામાં ઇમેઇલ ક્ષેત્રો ભરવાની જરૂર છે અને માન્ય ઇમેઇલ સરનામું હોવું જોઈએ.

en: Add-ons
gu: ઍડ-ઑન્સ

en: Google Cloud
gu: ગૂગલ ક્લાઉડ

en: Installed
gu: ઇન્સ્ટોલ કરેલ

en: Activate
gu: સક્રિય કરો

en: Buy Now
gu: હમણાં જ ખરીદો

en: Box
gu: બ .ક્સ

en: DropBox
gu: ડ્રપબક્સ

en: OneDrive
gu: વનડ્રાઇવ

en: Digital Ocean
gu: ડિજિટલ મહાસાગર

en: Git Hub
gu: ગિટ હબ

en: Insert File Manager Shortcode
gu: ફાઇલ મેનેજર શર્ટકોડ દાખલ કરો

en: Select Shortcode
gu: શોર્ટકોડ પસંદ કરો

en: Choose Shortcode
gu: શોર્ટકોડ પસંદ કરો

en: File Manager Pro Update
gu: ફાઇલ મેનેજર પ્રો અપડેટ

en: File Manager Pro
gu: ફાઇલ મેનેજર પ્રો

en: FileManager
gu: ફાઇલ મેનેજર

en: is now compatible with Digital Ocean Add-on.
gu: હવે ડિજિટલ ઓશન એડ-ઓન સાથે સુસંગત છે.

en: Users can now display Digital Ocean files and folders in FileManager in just 1-Click!
gu: વપરાશકર્તાઓ હવે માત્ર 1-ક્લિકમાં FileManager માં ડિજિટલ મહાસાગર ફાઇલો અને ફોલ્ડર્સ પ્રદર્શિત કરી શકે છે!

en: Click here to purchase now
gu: હમણાં ખરીદી કરવા માટે અહીં ક્લિક કરો

en: You have not made any changes to be saved.
gu: શોર્ટકોડ દસ્તાવેજીકરણ જુઓ

en: Preferences - File Manager
gu: પસંદગીઓ - ફાઇલ મેનેજર

en: Public Root Path
gu: જાહેર રુટ પાથ

en: File Manager Root Path, you can change according to your choice.
gu: ફાઇલ મેનેજર રુટ પાથ, તમે તમારી પસંદગી અનુસાર બદલી શકો છો.

en: Please change this carefully, Wrong path can lead file manager plugin to go down.
gu: કૃપા કરીને આને કાળજીપૂર્વક બદલો, ખોટો રસ્તો ફાઇલ મેનેજર પ્લગઇનને નીચે જવા દોરી શકે છે.

en: Enable Syntax Checker?
gu: સિન્ટેક્સ તપાસનારને સક્ષમ કરીએ?

en: When the Syntax Checker is enabled, the code updates being made to PHP files will be checked for syntax errors. If a syntax error is found, the updates will not be saved and a message box will appear which will define the error found. This checker will help prevent website downtime issues due to syntax errors.
gu: જ્યારે સિન્ટેક્સ તપાસનાર સક્ષમ થાય છે, ત્યારે PHP ફાઇલોમાં કરવામાં આવતા કોડ અપડેટ્સ સિન્ટેક્સ ભૂલો માટે તપાસવામાં આવશે. જો સિન્ટેક્સ ભૂલ મળી છે, તો અપડેટ્સ સાચવવામાં આવશે નહીં અને એક સંદેશ બ appearક્સ દેખાશે જે મળેલ ભૂલને વ્યાખ્યાયિત કરશે. આ ચેકર વાક્યરચનાની ભૂલોને કારણે વેબસાઇટ ડાઉનટાઇમ સમસ્યાઓ અટકાવવામાં મદદ કરશે.

en: Enable Trash?
gu: ટ્રshશને સક્ષમ કરીએ?

en: After enabling trash, your files will go to trash folder.
gu: કચરાપેટીને સક્ષમ કર્યા પછી, તમારી ફાઇલો ટ્રેશ ફોલ્ડરમાં જશે.

en: Enable Files Upload to Media Library?
gu: ફાઇલોને મીડિયા લાઇબ્રેરી પર અપલોડ કરવું સક્ષમ કરીએ?

en: After enabling this, uploaded images, pdfs and zip files will go to media library too.
gu: આને સક્ષમ કર્યા પછી, અપલોડ કરેલી છબીઓ, પીડીએફએસ અને ઝિપ ફાઇલો મીડિયા લાઇબ્રેરીમાં પણ જશે.

en: Maximum allowed size at the time of database backup restore.
gu: ડેટાબેઝ બેકઅપ પુનઃસ્થાપના સમયે મહત્તમ માન્ય કદ.

en: Please increase field value if you are getting error message at the time of backup restore.
gu: જો તમને બેકઅપ પુનઃસ્થાપના સમયે ભૂલ સંદેશો મળે તો કૃપા કરીને ફીલ્ડ મૂલ્ય વધારો.

en: Settings - File Manager
gu: સેટિંગ્સ - ફાઇલ મેનેજર

en: Settings will apply on
gu: સેટિંગ્સ લાગુ થશે

en: shortcode.
gu: શ shortcર્ટકોડ.

en: Make Directory
gu: ડિરેક્ટરી બનાવો

en: Make File
gu: ફાઇલ બનાવો

en: Rename
gu: નામ બદલો

en: Duplicate
gu: ડુપ્લિકેટ

en: Paste
gu: પેસ્ટ કરો

en: Archive
gu: આર્કાઇવ

en: Extract
gu: અર્ક

en: Copy
gu: નકલ કરો

en: Cut
gu: કાપવું

en: Download
gu: ડાઉનલોડ કરો

en: Upload
gu: અપલોડ કરો

en: Search
gu: શોધો

en: Info
gu: માહિતી

en: Resize
gu: માપ બદલો

en: <strong>Saving Please wait...</strong>
gu: <strong>સાચવી રહ્યું છે કૃપા કરી પ્રતીક્ષા કરો ...</strong>

en: General
gu: જનરલ

en: Code Editor
gu: કોડ એડિટર

en: User Restrictions
gu: વપરાશકર્તા પ્રતિબંધો

en: User Role Restrictions
gu: વપરાશકર્તા ભૂમિકા પ્રતિબંધો

en: Frontend Access
gu: અગ્ર પ્રવેશ

en: Select User Roles to access WP File Manager
gu: WP ફાઇલ મેનેજરને ક્સેસ કરવા માટે વપરાશકર્તા ભૂમિકા પસંદ કરો

en: Allow user roles to access WP File Manager.
gu: વપરાશકર્તા ભૂમિકાઓને WP ફાઇલ મેનેજરને .ક્સેસ કરવાની મંજૂરી આપો.

en: Select User Roles to access DB Manager
gu: ડીબી મેનેજરને ક્સેસ કરવા માટે વપરાશકર્તા ભૂમિકાઓ પસંદ કરો

en: Allow user roles to access DB Manager.
gu: વપરાશકર્તા ભૂમિકાઓને ડીબી મેનેજરને ક્સેસ કરવાની મંજૂરી આપો.

en: Separate or Private Folder Access
gu: અલગ અથવા ખાનગી ફોલ્ડર ક્સેસ

en: File Manager will access this folder path. Else, will access root directory. <strong>e.g wp-content/plugins</strong>. <br><strong>Note:</strong> Will be valid for all user roles.
gu: ફાઇલ મેનેજર આ ફોલ્ડર પાથને ક્સેસ કરશે. બાકી, રૂટ ડિરેક્ટરીમાં પ્રવેશ કરશે. <strong> દા.ત. ડબલ્યુપી-સામગ્રી / પ્લગઈનો</strong>. <br><strong>નોંધ:</strong> બધા વપરાશકર્તાની ભૂમિકા માટે માન્ય રહેશે.

en: Maximum Upload Size
gu: મહત્તમ અપલોડ કદ

en: Allow users to upload file of maximum.
gu: વપરાશકર્તાઓને મહત્તમ ફાઇલ અપલોડ કરવાની મંજૂરી આપો.

en: Notification Email
gu: સૂચના ઇમેઇલ

en: Sends Notifications to this email. <strong>Note:</strong> This will take admin email by default if kept empty.
gu: આ ઇમેઇલ પર સૂચનાઓ મોકલે છે.<strong>નોંધ:</strong> જો ખાલી રાખવામાં આવે તો ડિફલ્ટ રૂપે એડમિન ઇમેઇલ લેશે.

en: Send Notifications to admin and save logs on file upload ?
gu: એડમિનને સૂચનાઓ મોકલો અને ફાઇલ અપલોડ પર લsગ્સ સાચવો?

en: Check to allow file upload notifications. Mail will be sent to admin. Click
gu: ફાઇલ અપલોડ સૂચનાઓને મંજૂરી આપવા માટે તપાસો. એડમિનને મેઇલ મોકલવામાં આવશે. ક્લિક કરો

en: here
gu: અહીં

en: to set notification email.
gu: સૂચના ઇમેઇલ સેટ કરવા માટે.

en: <strong>Note:</strong> This feature is using wp_mail(), Make sure
gu: <strong>નોંધ:</strong> આ સુવિધા wp_mail() નો ઉપયોગ કરી રહી છે, ખાતરી કરો

en: Read More
gu: વધુ વાંચો

en: is working.
gu: કામ કરે છે.

en: Send Notifications to admin and save logs on file download ?
gu: એડમિનને સૂચનાઓ મોકલો અને ફાઇલ ડાઉનલોડ પર લsગ્સ સાચવો?

en: Check to allow file download notifications. Mail will be sent to admin. Click
gu: ફાઇલ ડાઉનલોડ સૂચનાઓને મંજૂરી આપવા માટે તપાસો. એડમિનને મેઇલ મોકલવામાં આવશે. ક્લિક કરો

en: Send Notifications to admin and save logs on file edit ?
gu: એડમિનને સૂચનાઓ મોકલો અને ફાઇલ સંપાદન પર લsગ્સ સાચવો?

en: Check to allow file edit notifications. Mail will be sent to admin.  Click
gu: ફાઇલ સંપાદન સૂચનાઓને મંજૂરી આપવા માટે તપાસો. એડમિનને મેઇલ મોકલવામાં આવશે. ક્લિક કરો

en:  is working.
gu: કામ કરે છે.

en: Select File Manager Language
gu: ફાઇલ મેનેજર ભાષા પસંદ કરો

en: Default:
gu: ડિફલ્ટ:

en: English
gu: અંગ્રેજી

en: You can select any language for File Manager.
gu: તમે ફાઇલ મેનેજર માટે કોઈપણ ભાષા પસંદ કરી શકો છો.

en: Select File Manager Theme
gu: ફાઇલ મેનેજર થીમ પસંદ કરો

en: You can select any theme for File Manager.
gu: તમે ફાઇલ મેનેજર માટે કોઈપણ થીમ પસંદ કરી શકો છો.

en: Files View
gu: ફાઇલો જુઓ

en: List
gu: યાદી

en: Icon
gu: ચિહ્ન

en: You can select any view for File Manager.
gu: તમે ફાઇલ મેનેજર માટે કોઈપણ દૃશ્ય પસંદ કરી શકો છો.

en: Enable "Insert File Manager Shortcode" Button with Content Editor ?
gu: સામગ્રી સંપાદક સાથે "ફાઇલ ફાઇલ મેનેજર શ Shortર્ટકોડ દાખલ કરો" બટનને સક્ષમ કરો?

en: Enable "Insert File Manager Shortcode" button in edit page screen with classic editor.
gu: ક્લાસિક સંપાદક સાથે પૃષ્ઠ સંપાદન સ્ક્રીનમાં "ફાઇલ ફાઇલ મેનેજર શ Shortર્ટકોડ શામેલ કરો" બટનને સક્ષમ કરો.

en: Disable Local File System ?
gu: સ્થાનિક ફાઇલ સિસ્ટમને અક્ષમ કરીએ?

en: Check to disable Local File System in File Manager.
gu: ફાઇલ મેનેજરમાં સ્થાનિક ફાઇલ સિસ્ટમને અક્ષમ કરવા માટે તપાસો.

en: Disable Database Manager ?
gu: ડેટાબેઝ મેનેજરને અક્ષમ કરીએ?

en: Check to disable Database Manager.
gu: ડેટાબેઝ મેનેજરને અક્ષમ કરવા માટે તપાસો.

en: Disable Welcome Message?
gu: સ્વાગત સંદેશને અક્ષમ કરીએ?

en: Check to disable welcome message on frontend shortcodes.
gu: ફ્રન્ટએન્ડ shortcodes પર સ્વાગત સંદેશ નિષ્ક્રિય કરવા માટે તપાસો.

en: Welcome Message
gu: સ્વાગત સંદેશ

en: Welcome:
gu: સ્વાગત છે:

en: Welcome message will appear on frontend shortcode.
gu: સ્વાગત સંદેશ ફ્રન્ટએન્ડ શોર્ટકોડ પર દેખાશે.

en: will show loggedIn user name on frontend.
gu: ફ્રન્ટએન્ડ પર loggedIn વપરાશકર્તા નામ બતાવશે.

en: Code editor allow fullscreen?
gu: કોડ એડિટર પૂર્ણસ્ક્રીનને મંજૂરી આપે છે?

en: Check to allow fullscreen code editor
gu: પૂર્ણસ્ક્રીન કોડ એડિટરને મંજૂરી આપવા માટે તપાસો

en: Select theme for Code Editor.
gu: કોડ એડિટર માટે થીમ પસંદ કરો.

en: Select theme for Code Editor. For more information please visit <a href="http://codemirror.net/demo/theme.html" target="_blank">this link</a>.
gu: કોડ સંપાદક માટે થીમ પસંદ કરો. વધુ માહિતી માટે કૃપા કરીને મુલાકાત લો <a href="http://codemirror.net/demo/theme.html" target="_blank">આ લિંક</a>.

en: Disable or Ban WP File Manager Operations to User Roles
gu: વપરાશકર્તા ભૂમિકાઓ પર WP ફાઇલ મેનેજર પરેશનને અક્ષમ કરો અથવા પ્રતિબંધિત કરો

en: Select user role and disable operation.
gu: વપરાશકર્તા ભૂમિકા પસંદ કરો અને ઓપરેશન નિષ્ક્રિય કરો.

en: Click to Add Rules
gu: નિયમો ઉમેરવા માટે ક્લિક કરો

en: Add rule for User Roles
gu: વપરાશકર્તા ભૂમિકાઓ માટે નિયમ ઉમેરો

en: If User role is
gu: જો વપરાશકર્તાની ભૂમિકા છે

en: Select User Role
gu: વપરાશકર્તા ભૂમિકા પસંદ કરો

en: Then
gu: પછી

en: Disable Operations
gu: ઓપરેશન્સ અક્ષમ કરો

en: Separate or private folder access <strong>e.g wp-content/themes</strong> etc.
gu: અલગ અથવા ખાનગી ફોલ્ડર <strong>e.g wp-content/themes</strong> વગેરે.

en: It will overide "Private Folder Access" settings
gu: તે "ખાનગી ફોલ્ડર એક્સેસ" સેટિંગ્સને ઓવરરાઇડ કરશે

en: Enter Folder or Files Paths That You want to <strong>Hide</strong> e.g wp-content/themes|wp-content/plugins.
gu: ફોલ્ડર અથવા ફાઇલો પાથ દાખલ કરો કે જેને તમે <strong>છુપાવો</strong>e.g wp-content/themes|wp-content/plugins.

en: Multiple separated by Vertical Bar (|).
gu: વર્ટિકલ બાર (|) દ્વારા બહુવિધ વિભાજિત.

en: Enter file extensions which you want to Lock. <strong>e.g .php|.png|.css</strong> etc
gu: તમે લક કરવા માંગો છો તે ફાઇલ એક્સ્ટેંશન દાખલ કરો.<strong>e.g .php|.png|.css</strong>વગેરે

en: The extensions in the option are case sensitive and should be separated by vertical bar (|) without having white space between them. e.g. php,PHP
gu: વિકલ્પમાં એક્સ્ટેંશન કેસ સંવેદનશીલ હોય છે અને તેમની વચ્ચે સફેદ અવકાશ વિના vertભી પટ્ટી (|) દ્વારા અલગ થવું જોઈએ. દા.ત. php,PHP

en: Disable Toolbar and Context Menu
gu: ટૂલબાર અને સંદર્ભ મેનૂને અક્ષમ કરો

en: Disable Toolbar
gu: ટૂલબાર અક્ષમ કરો

en: Disable Context Menu
gu: સંદર્ભ મેનૂને અક્ષમ કરો

en: Disable or Ban WP File Manager Operations to Users
gu: વપરાશકર્તાઓને WP ફાઇલ મેનેજર ઓપરેશંસને અક્ષમ કરો અથવા પ્રતિબંધિત કરો

en: Select users and disable operation.
gu: વપરાશકર્તાઓને પસંદ કરો અને ઑપરેશન અક્ષમ કરો.

en: Add rule for Users
gu: વપરાશકર્તાઓ માટે નિયમ ઉમેરો

en: If User is
gu: જો વપરાશકર્તા છે

en: Select User
gu: વપરાશકર્તા પસંદ કરો

en: Select the pages where you want to show the File Manager on Frontend
gu: તે પૃષ્ઠો પસંદ કરો જ્યાં તમે અગ્રભાગ પર ફાઇલ મેનેજર બતાવવા માંગો છો

en: Select Pages
gu: પૃષ્ઠો પસંદ કરો

en: <strong>Note:</strong> It will not work if already using any File Manager shortcode in selected page editor.
gu: <strong>નોંધ:</strong> જો પસંદ કરેલા પૃષ્ઠ સંપાદકમાં પહેલાથી કોઈપણ ફાઇલ મેનેજર શોર્ટકોડનો ઉપયોગ કરવામાં આવે તો તે કાર્ય કરશે નહીં.

en: Display File Manager ?
gu: ડિસ્પ્લે ફાઇલ મેનેજર?

en: After Content
gu: ડિસ્પ્લે ફાઇલ મેનેજર?

en: Before Content
gu: સામગ્રી પહેલાં

en: Default: After Content
gu: ડિફલ્ટ: સામગ્રી પછી

en: Shortcode
gu: શોર્ટકોડ

en: Paste the shortcode here
gu: અહીં શોર્ટકોડ પેસ્ટ કરો

en: You can generate new shortcode from the <a href='admin.php?page=wp_file_manager_existing_shortcodes'>Shortcode Generator</a> of File Manager.
gu: તમે ફાઇલ મેનેજરના <a href='admin.php?page=wp_file_manager_existing_shortcodes'> શોર્ટકોડ જનરેટર </a> માંથી નવું શોર્ટકોડ જનરેટ કરી શકો છો.

en: Shortcode will work on selected pages. Help is given below to edit parameters:
gu: શોર્ટકોડ પસંદ કરેલા પૃષ્ઠો પર કાર્ય કરશે. પરિમાણોને સંપાદિત કરવા નીચે સહાય આપવામાં આવી છે:

en: Shortcode Help:
gu: શૉર્ટકડ સહાય:

en: <a href='https://filemanagerpro.io/shortcodes/' target='_blank'>Documentation</a>
gu: <a href='https://filemanagerpro.io/shortcodes/' target='_blank'>દસ્તાવેજીકરણ</a>

en: Invalid Licence Key
gu: અમાન્ય લાઇસન્સ કી

en: Please select user role from previously added rule before adding new!
gu: કૃપા કરીને નવું ઉમેરતા પહેલા અગાઉ ઉમેરેલ નિયમમાંથી વપરાશકર્તાની ભૂમિકા પસંદ કરો!

en: Please select user from the previously added rule before adding new!
gu: કૃપા કરીને નવું ઉમેરતા પહેલા પહેલા ઉમેરવામાં આવેલા નિયમમાંથી વપરાશકર્તા પસંદ કરો!

en: Please select user in the added user restriction rule before saving.
gu: કૃપા કરીને બચત કરતા પહેલાં ઉમેરેલા વપરાશકર્તા પ્રતિબંધના નિયમમાં વપરાશકર્તા પસંદ કરો.

en: Please select user role in the added user role restriction rule before saving.
gu: કૃપા કરીને સાચવતા પહેલા ઉમેરાયેલ વપરાશકર્તા ભૂમિકા પ્રતિબંધ નિયમમાં વપરાશકર્તાની ભૂમિકા પસંદ કરો.

en: Welcome
gu: સ્વાગત છે

en: Sorry, you are not allowed to access this page.
gu: માફ કરશો, તમને આ પૃષ્ઠને ક્સેસ કરવાની મંજૂરી નથી.

en: Please login to access file manager.
gu: ફાઇલ મેનેજરને ક્સેસ કરવા માટે કૃપા કરીને લગિન કરો.

en: Shortcodes
gu: શોર્ટકોડ્સ

en: Error in creating shortcode. Invalid shortcode.
gu: શૉર્ટકડ બનાવવામાં ભૂલ. અમાન્ય શર્ટકોડ.

en: Click to get list of all shortcodes
gu: બધા શર્ટકોડની સૂચિ મેળવવા માટે ક્લિક કરો

en: All Shortcodes
gu: બધા શોર્ટકોડ્સ

en: Click to create new shortcode
gu: નવું શોર્ટકોડ બનાવવા માટે ક્લિક કરો

en: Generate New Shortcode
gu: નવું શોર્ટકોડ બનાવો

en: Logged in users
gu: વપરાશકર્તાઓ લગ ઇન

en: Non logged in users
gu: વપરાશકર્તાઓ લગ ઇન નથી

en: From existing shortcode
gu: હાલના શોર્ટકોડથી

en: Your shortcode <span style='background-color:#e5e5e5;'>%s</span> has been generated successfully. Copy this shortcode and paste it in your pages.
gu: તમારું શૉર્ટકડ <span style='background-color:#e5e5e5;'>%s</span> સફળતાપૂર્વક જનરેટ થયું છે. આ શોર્ટકોડની કપિ બનાવો અને તેને તમારા પૃષ્ઠો પર પેસ્ટ કરો.

en: Your shortcode settings has been updated successfully.
gu: તમારી શૉર્ટકડ સેટિંગ્સ સફળતાપૂર્વક અપડેટ કરવામાં આવી છે.

en: Shortcode Title
gu: શોર્ટકોડ શીર્ષક

en: Enter shortcode title
gu: શૉર્ટકડ શીર્ષક દાખલ કરો

en: It is required to identify the shortcode you are going to use.
gu: તમે ઉપયોગ કરી રહ્યાં છો તે શોર્ટકોડને ઓળખવા માટે તે જરૂરી છે.

en: This field can not be empty.
gu: આ ક્ષેત્ર ખાલી હોઈ શકતું નથી.

en: Title with this name already exists. Please choose another title.
gu: આ નામનું શીર્ષક પહેલાથી અસ્તિત્વમાં છે. કૃપા કરીને બીજું શીર્ષક પસંદ કરો.

en: Allowed Roles
gu: માન્ય ભૂમિકાઓ

en: All
gu: બધા

en: It will allow all roles to access file manager on front end. All will apply for all available user roles.
gu: તે બધી ભૂમિકાઓને ફ્રન્ટ એન્ડ પર ફાઇલ મેનેજરને ક્સેસ કરવાની મંજૂરી આપશે. બધા ઉપલબ્ધ વપરાશકર્તા ભૂમિકા માટે લાગુ પડશે.

en: Please choose at least one user role.
gu: કૃપા કરીને ઓછામાં ઓછી એક વપરાશકર્તા ભૂમિકા પસંદ કરો.

en: Access Folder
gu: ક્સેસ ફોલ્ડર

en: Path of the folder to display e.g wp-content/uploads
gu: ફોલ્ડરનો પાથ દા.ત. ડબલ્યુપીપી-સામગ્રી / અપલોડ્સ પ્રદર્શિત કરવા માટે

en: Root directory
gu: રુટ ડિરેક્ટરી

en: eg. You can put "test" as a name of folder which is located on root directory, or you can give path for sub folders as like "wp-content/plugins". If leave blank or empty it will access all folders on root directory. If you put * then it will auto creates user folders with their username.
gu: દા.ત. તમે ફોલ્ડરના નામ તરીકે "પરીક્ષણ" મૂકી શકો છો જે રુટ ડિરેક્ટરી પર સ્થિત છે, અથવા તમે પેટા ફોલ્ડરો માટે "wp-content / plugins" જેવા માર્ગ આપી શકો છો. જો ખાલી અથવા ખાલી છોડી દો તો તે રૂટ ડિરેક્ટરીમાંના બધા ફોલ્ડર્સને .ક્સેસ કરશે. જો તમે * મુકો છો, તો તે તેમના વપરાશકર્તાનામથી વપરાશકર્તા ફોલ્ડર્સને સ્વત creates બનાવશે.

en: Allowed Operations
gu: માન્ય ઓપરેશન

en: For all operations and to allow some operation you can choose operations name from the list.
gu: બધા ઓપરેશન્સ માટે અને કેટલાક ઓપરેશનને મંજૂરી આપવા માટે તમે સૂચિમાંથી પરેશન નામ પસંદ કરી શકો છો.

en: Ban User IDs
gu: વપરાશકર્તા ID ને પ્રતિબંધિત કરો

en: User ID
gu: વપરાશકર્તા ID

en: To ban specific user from accessing file manager on frontend then you can choose the users from the list.
gu: અગ્ર પર ફાઇલ મેનેજરને ક્સેસ કરવા માટે ચોક્કસ વપરાશકર્તાને પ્રતિબંધિત કરવા માટે, પછી તમે સૂચિમાંથી વપરાશકર્તાઓને પસંદ કરી શકો છો.

en: Hide Files
gu: ફાઇલો છુપાવો

en: Hide files from access folder e.g. wp-content/plugins,wp-config.php etc
gu: ક્સેસ ફોલ્ડરમાંથી ફાઇલો છુપાવો દા.ત. WP- સામગ્રી / પ્લગઈનો, WP-config.php વગેરે

en: It will hide the files and folder mentioned here. <br><strong>Note:</strong> This option is case sensitive and should be comma(,) separated without having white space between them.
gu: તે અહીં ઉલ્લેખિત ફાઇલો અને ફોલ્ડરને છુપાવશે. <br><strong>નોંધ:</strong> આ વિકલ્પ કેસ સંવેદનશીલ છે અને તેમની વચ્ચે શ્વેત સ્થાન લીધા વિના અલ્પવિરામ (,) ને અલગ પાડવો જોઈએ.

en: Lock Extensions
gu: લક એક્સ્ટેંશન

en: Restrict extensions e.g. .php,.css OR php,css
gu: એક્સ્ટેંશનને પ્રતિબંધિત કરો દા.ત. .php, .css અથવા php, CSS

en: It will lock files mentioned in commas without white space between them. You can lock more as like ".php,.css,.js" etc.<br><span class="highlighted"><strong>Note:</strong> The extensions in the option are case sensitive and should be comma(,) separated without having white space between them. e.g. php,PHP</span>
gu: તે તેમની વચ્ચે સફેદ સ્થાન વિના અલ્પવિરામમાં ઉલ્લેખિત ફાઇલોને લક કરશે. તમે ".php, .css, .js" વગેરે જેવા વધુને લ ,ક કરી શકો છો.<br><span class="highlighted"><strong>નોંધ:</strong> વિકલ્પમાં એક્સ્ટેંશન કેસ સંવેદનશીલ છે અને અલ્પવિરામ હોવા જોઈએ. (,) તેમની વચ્ચે શ્વેત સ્થાન લીધા વિના અલગ. દા.ત. php, PHP</span>

en: Select Filemanager Language
gu: ફાઇલ વ્યવસ્થાપક ભાષા પસંદ કરો

en: You can select any language for filemanager.
gu: તમે ફાઇલ મેનેજર માટે કોઈપણ ભાષા પસંદ કરી શકો છો.

en: Select Filemanager Theme
gu: ફાઇલ મેનેજર થીમ પસંદ કરો

en: You can select any theme for filemanager.
gu: તમે ફાઇલ મેનેજર માટે કોઈપણ થીમ પસંદ કરી શકો છો.

en: You can select any view for filemanager.
gu: તમે ફાઇલ મેનેજર માટે કોઈપણ દૃશ્ય પસંદ કરી શકો છો.

en: Date Format
gu: તારીખ ફોર્મેટ

en: You can select any date format for filemanager modified date.
gu: તમે ફાઇલ મેનેજર સુધારેલી તારીખ માટે કોઈપણ તારીખ ફોર્મેટ પસંદ કરી શકો છો.

en: Update Shortcode
gu: શોર્ટકોડ અપડેટ કરો

en: Generate Shortcode
gu: શોર્ટકોડ બનાવો

en: Hide files from access folder e.g. test1,folder/test2 etc
gu: ક્સેસ ફોલ્ડરમાંથી ફાઇલો છુપાવો દા.ત. test1,folder/test2 etc

en: It will hide the files and folder mentioned here. Note: This option is case sensitive and should be comma(,) separated without having white space between them.
gu: તે અહીં ઉલ્લેખિત ફાઇલો અને ફોલ્ડરને છુપાવશે. નોંધ: આ વિકલ્પ કેસ સંવેદનશીલ છે અને તેમની વચ્ચે શ્વેત સ્થાન લીધા વિના અલ્પવિરામ (,) ને અલગ પાડવો જોઈએ.

en: Generate New Shortcode from existing one
gu: હાલનામાંથી નવું શોર્ટકોડ બનાવો

en: Paste the shortcode which you are using in your page/post
gu: તમે તમારા પૃષ્ઠ / પોસ્ટમાં જેનો ઉપયોગ કરી રહ્યાં છો તે પેસ્ટ કરો

en: This will convert the existing shortcode to the new shortcode format.
gu: આ હાલના શોર્ટકોડને નવા શૉર્ટકડ ફોર્મેટમાં રૂપાંતરિત કરશે.

en: Existing Shortcode(s)
gu: હાલનો શોર્ટકોડ (ઓ)

en: Click to go back to the shortcode generator
gu: શર્ટકોડ જનરેટર પર પાછા જવા માટે ક્લિક કરો

en: Shortcode has been deleted successfully.
gu: શોર્ટકોડ સફળતાપૂર્વક નાખવામાં આવ્યું છે.

en: Shortcode(s) has been deleted successfully.
gu: શોર્ટકોડ સફળતાપૂર્વક નાખવામાં આવ્યા છે.

en: Title
gu: શીર્ષક

en: Copy to clipboard
gu: ક્લિપબોર્ડ પર નકલ કરો

en: Are you sure you want to delete this shortcode?
gu: શું તમે ખરેખર આ શોર્ટકોડને કાી નાખવા માંગો છો?

en: Customize Shortcode
gu: શોર્ટકોડ કસ્ટમાઇઝ કરો

en: Copy above filter code and paste it in your theme's functions.php file or in your plugin file to customize shortcode values as per your requirement.
gu: ફિલ્ટર કોડની ઉપરની કપિ બનાવો અને તમારી આવશ્યકતા મુજબ ટૂંકાણ મૂલ્યોને કસ્ટમાઇઝ કરવા માટે તમારી થીમની કાર્યો.એફપીપી ફાઇલમાં અથવા તમારી પ્લગઇન ફાઇલમાં પેસ્ટ કરો.

en: Showing
gu: દર્શાવે

en: to
gu: પ્રતિ

en: of
gu: ના

en: entries
gu: પ્રવેશો

en: No shortcode found
gu: કોઈ શોર્ટકોડ મળ્યો નથી

en: Delete All Selected
gu: બધા પસંદ કરેલા કાી નાંખો

en: Copied
gu: કiપિડ

en: Copied to clipboard
gu: ક્લિપબોર્ડ પર કપિ કરેલું

en: Are you sure you want to delete selected shortcode(s)?
gu: શું તમે ખરેખર પસંદ કરેલા શોર્ટકોડ (ઓ) ને કાી નાખવા માંગો છો?

en: Please select atleast one shortcode from the list.
gu: કૃપા કરીને સૂચિમાંથી ઓછામાં ઓછું એક શોર્ટકોડ પસંદ કરો.

en: File Manager PRO - Please enter your order details below. If Not
gu: ફાઇલ મેનેજર PRO - કૃપા કરીને તમારા ઓર્ડરની વિગતો નીચે દાખલ કરો. નહી તો

en: To unlock updates, please enter your order id and license key below. If you don't have a licence key
gu: અપડેટ્સને અનલૉક કરવા માટે, કૃપા કરીને નીચે તમારો ઓર્ડર આઈડી અને લાઇસન્સ કી દાખલ કરો. જો તમારી પાસે લાઇસન્સ કી નથી

en: click to buy Licence Key
gu: લાયસન્સ કી ખરીદવા માટે ક્લિક કરો

en: please see details & pricing
gu: કૃપા કરીને વિગતો અને કિંમત જુઓ

en: ORDER ID (#) *
gu: ઓર્ડર આઈડી (#) *

en: Please check your email for Order ID.
gu: ઓર્ડર ID માટે કૃપા કરીને તમારું ઇમેઇલ તપાસો.

en: LICENCE KEY *
gu: લાઇસન્સ કી *

en: Please check your email for Licence Key.
gu: કૃપા કરીને લાયસન્સ કી માટે તમારું ઇમેઇલ તપાસો.

en: Click here to verify
gu: ચકાસવા માટે અહીં ક્લિક કરો

en: Note: If you have already purchased this plugin then please check your email. You must have got an Email with orders details in your email, if you didn't get any Email. Please contact us at <a href="https://filemanagerpro.io/contact/">https://filemanagerpro.io/contact/</a>
gu: નોંધ: જો તમે પહેલેથી જ આ પ્લગઇન ખરીદ્યું છે, તો કૃપા કરીને તમારું ઇમેઇલ તપાસો. જો તમને કોઈ ઈમેઈલ ન મળ્યો હોય તો તમને તમારા ઈમેલમાં ઓર્ડરની વિગતો સાથેનો ઈમેલ મળ્યો હોવો જોઈએ. કૃપા કરીને <a href="https://filemanagerpro.io/contact/">https://filemanagerpro.io/contact/</a> પર અમારો સંપર્ક કરો

en: Are you sure want to delete?
gu: શું તમે ખરેખર કા deleteી નાખવા માંગો છો?

en: To enable logs, go to <a href="admin.php?page=wp_file_manager_settings">General Settings Tab</a> -> Check "Send Notifications to admin on file upload " , "Send Notifications to admin on file download" and "Send Notifications to admin on file edit" options.
gu: લsગ્સને સક્ષમ કરવા માટે, અહીં જાઓ <a href="admin.php?page=wp_file_manager_settings">સામાન્ય સેટિંગ્સ ટબ</a> -> "ફાઇલ અપલોડ પર એડમિનને સૂચનાઓ મોકલો", "ફાઇલ ડાઉનલોડ પર એડમિનને સૂચનાઓ મોકલો" અને "ફાઇલ સંપાદન પર એડમિનને સૂચનાઓ મોકલો" તપાસો.

en: Edited Files
gu: સંપાદિત ફાઇલો

en: Downloaded Files
gu: ડાઉનલોડ કરેલી ફાઇલો

en: Uploaded Files
gu: અપલોડ કરેલી ફાઇલો

en: Bulk Actions
gu: જથ્થાબંધ ક્રિયાઓ

en: Apply
gu: લાગુ કરો

en: Sr No.
gu: શ્રી ન.

en: User Name
gu: વપરાશકર્તા નામ

en: Files
gu: ફાઈલો

en: Date
gu: તારીખ

en: No log(s) found!
gu: કોઈ લોગ (ઓ) મળ્યાં નથી!

en: Showing
gu: દર્શાવે

en: Uploaded File
gu: અપલોડ કરેલી ફાઇલ

en: Please select log(s) to delete!
gu: કાઢી નાખવા માટે કૃપા કરીને લોગ પસંદ કરો!

en: Are you sure want to remove selected log(s)?
gu: શું તમે ખરેખર પસંદ કરેલા લોગને દૂર કરવા માંગો છો?

en: Please select delete action!
gu: કૃપા કરીને કા deleteી નાખો ક્રિયા પસંદ કરો!

en:  WP File Manager PRO -
gu: WP ફાઇલ મેનેજર પ્રો -

en: View details
gu: વિગતો જુઓ

en: More information about %s
gu: વિશે વધુ માહિતી %s

en: Check for updates
gu: અપડેટ માટે ચકાસો

en: Unknown update checker status "%s"
gu: અજાણ્યું અપડેટ તપાસનારની સ્થિતિ "%s"

en: There is no changelog available.
gu: ત્યાં કોઈ ચેન્જલોગ ઉપલબ્ધ નથી.
