Zakeke - WooCommerce - en to sw translation catalogue (30 entries)

en: Download customization files
sw: Pakua faili za usanifu

en: Customization files in processing
sw: Faili za usanifu katika usindikaji

en: Product id of the product that became customizable.
sw: Idhaa ya bidhaa ya bidhaa ambayo ikawa customizable.

en: Product id of the product that is no longer customizable.
sw: Idhaa ya bidhaa ya bidhaa ambayo haiwezi kugeuzwa tena.

en: Required to be true, as resource does not support trashing.
sw: Inahitajika kuwa ya kweli, kama rasilimali haiwezi kuunga mkono uharibifu.

en: Sorry, you are not allowed to create resources.
sw: Samahani, huruhusiwi kuunda rasilimali.

en: Sorry, you are not allowed to delete this resource.
sw: Samahani, huruhusiwi kufuta rasilimali hii.

en: Product id.
sw: Id idhaa ya bidhaa.

en: Shop currency.
sw: Duka la fedha.

en: Customization Price
sw: Bei ya Customization

note: #-#-#-#-#  zakeke-interactive-product-designer-code.pot (Zakeke Interactive Product Designer 1.0.8)  #-#-#-#-# Plugin Name of the plugin/theme
en: Zakeke Interactive Product Designer
sw: Zakeke Interactive Bidhaa Designer

en: Zakeke username
sw: Jina la mtumiaji wa Zakeke

en: Your Zakeke account username. Need a Zakeke account? <a href="https://portal.zakeke.com/Admin/Register" target="_blank">Click here to get one</a>
sw: Jina lako la mtumiaji wa akaunti ya Zakeke. Unahitaji akaunti ya Zakeke? <a href="https://portal.zakeke.com/Admin/Register" target="_blank"> Bofya hapa kupata moja </a>

en: Zakeke password
sw: Nywila ya Zakeke

en: Your Zakeke account password
sw: Akaunti yako ya akaunti ya Zakeke

en: Force product customization
sw: Weza usanifu wa bidhaa

en: Replace the "Add to cart" button with the "Customize" button for customizable products
sw: Badilisha kitufe cha "Ongeza kwenye gari" na kifungo cha "Customize" kwa bidhaa za customizable

en: Debug Log
sw: Ingia ya kufuta

en: Enable logging
sw: Wezesha kuingia

en: Log events such as API requests
sw: Ingia matukio kama vile maombi ya API

en: Cheatin&#8217; huh?
sw: Cheatinâ € ™ huh?

note: Plugin URI of the plugin/theme
en: https://www.zakeke.com/
sw: Https://www.zakeke.com/

note: Author URI of the plugin/theme
en: https://www.zakeke.com
sw: Https://www.zakeke.com

en: View Zakeke documentation
sw: Tazama nyaraka Zakeke

en: Documentation
sw: Nyaraka

en: Register to Zakeke
sw: Jisajili kwa Zakeke

en: Register to Zakeke to use the plugin
sw: Jisajili kwa Zakeke kutumia Plugin

en: View Zakeke settings
sw: Tazama mipangilio ya Zakeke

en: Settings
sw: Mipangilio

note: Description of the plugin/theme
en: Innovative platform to let your customers to customize products in your e-store. Multi-language, mult-currency, 3D view and print-ready outputs.
sw: Jukwaa la ubunifu la kuruhusu wateja wako kuboresha bidhaa kwenye duka yako ya kuhifadhi. Lugha nyingi, sarafu nyingi, maoni ya 3D na matokeo ya magazeti-tayari.
