Zakeke - WooCommerce - en to ml_IN translation catalogue (32 entries)

en: Download customization files
ml_IN: ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കൽ ഫയലുകൾ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യുക

en: Customization files in processing
ml_IN: പ്രോസസ്സിൽ ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കൽ ഫയലുകൾ

en: Product id of the product that became customizable.
ml_IN: ഉൽപ്പന്നത്തിന്റെ ഉല്പന്ന ഐഡി കസ്റ്റമൈസ് ആയിത്തീർന്നു.

en: Product id of the product that is no longer customizable.
ml_IN: ഉല്പന്നത്തിന്റെ ഉൽപന്ന ഐഡി ഇനി കസ്റ്റമൈസുചെയ്യാനാകില്ല.

en: Required to be true, as resource does not support trashing.
ml_IN: റിസോഴ്സ് ട്രാഷ് ചെയ്യുന്നതിനെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല എന്നതിനാൽ, ശരിയായിരിക്കണം.

en: Sorry, you are not allowed to create resources.
ml_IN: ക്ഷമിക്കണം, നിങ്ങൾക്ക് ഉറവിടങ്ങൾ സൃഷ്ടിക്കാൻ അനുവാദമില്ല.

en: Sorry, you are not allowed to delete this resource.
ml_IN: ക്ഷമിക്കണം, ഈ വിഭവം ഇല്ലാതാക്കാൻ നിങ്ങളെ അനുവദിച്ചിട്ടില്ല.

en: Product id.
ml_IN: ഉൽപ്പന്ന ഐഡി.

en: Shop currency.
ml_IN: കസ്റ്റം വാങ്ങുക.

en: Customization Price
ml_IN: ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കൽ വില

note: #-#-#-#-#  zakeke-interactive-product-designer-code.pot (Zakeke Interactive Product Designer 1.0.8)  #-#-#-#-# Plugin Name of the plugin/theme
en: Zakeke Interactive Product Designer
ml_IN: സാകേക്ക് ഇന്ററാക്ടീവ് പ്രൊഡക്ട് ഡിസൈനർ

en: Zakeke username
ml_IN: Zakeke ഉപയോക്തൃനാമം

en: Your Zakeke account username. Need a Zakeke account? <a href="https://portal.zakeke.com/Admin/Register" target="_blank">Click here to get one</a>
ml_IN: നിങ്ങളുടെ Zakeke അക്കൗണ്ട് ഉപയോക്തൃനാമം. ഒരു Zakeke അക്കൗണ്ട് ആവശ്യമുണ്ടോ? <a href="https://portal.zakeke.com/Admin/Register" target="_blank"> ഒരെണ്ണം സ്വന്തമാക്കാൻ ഇവിടെ ക്ലിക്കുചെയ്യുക </a>

en: Zakeke password
ml_IN: പാസ് വേഡ് പാസ്സ്വേർഡ്

en: Your Zakeke account password
ml_IN: നിങ്ങളുടെ Zakeke അക്കൗണ്ട് പാസ്വേഡ്

en: Force product customization
ml_IN: നിർബന്ധിതം ഉൽപ്പന്ന ഇച്ഛാനുസൃതമാക്കൽ

en: Replace the "Add to cart" button with the "Customize" button for customizable products
ml_IN: ഇഷ്ടാനുസൃത ഉൽപ്പന്നങ്ങൾക്ക് "ഇച്ഛാനുസൃതമാക്കുക" ബട്ടൺ ഉപയോഗിച്ച് "കാർഡിലേക്ക് ചേർക്കുക" ബട്ടൺ പകരം വയ്ക്കുക

en: Debug Log
ml_IN: ഡീബഗ് ലോഗ്

en: Enable logging
ml_IN: ലോഗ്ചെയ്യൽ പ്രാപ്തമാക്കുക

en: Log events such as API requests
ml_IN: API അഭ്യർത്ഥനകൾ പോലുള്ള ഇവന്റുകൾ ലോഗ് ചെയ്യുക

en: Customization
ml_IN: ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കൽ

en: Customize
ml_IN: ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കുക

en: Cheatin&#8217; huh?
ml_IN: ചീറ്റിൻ?

note: Plugin URI of the plugin/theme
en: https://www.zakeke.com/
ml_IN: Https://www.zakeke.com/

note: Author URI of the plugin/theme
en: https://www.zakeke.com
ml_IN: Https://www.zakeke.com

en: View Zakeke documentation
ml_IN: സെയ്ക്കെയ് ഡോക്യുമെന്റേഷൻ കാണുക

en: Documentation
ml_IN: ഡോക്യുമെന്റേഷൻ

en: Register to Zakeke
ml_IN: Zakeke- ലേക്ക് രജിസ്റ്റർ ചെയ്യുക

en: Register to Zakeke to use the plugin
ml_IN: പ്ലഗ് ഇൻ ഉപയോഗിക്കുന്നതിന് Zakeke- ലേക്ക് രജിസ്റ്റർ ചെയ്യുക

en: View Zakeke settings
ml_IN: Zakeke ക്രമീകരണങ്ങൾ കാണുക

en: Settings
ml_IN: ക്രമീകരണങ്ങൾ

note: Description of the plugin/theme
en: Innovative platform to let your customers to customize products in your e-store. Multi-language, mult-currency, 3D view and print-ready outputs.
ml_IN: നിങ്ങളുടെ ഇ-സ്റ്റോറിൽ ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാൻ നിങ്ങളുടെ ഉപഭോക്താക്കളെ അനുവദിക്കുന്നതിനുള്ള നൂതനമായ പ്ലാറ്റ്ഫോം. ഒന്നിലധികം ഭാഷ, മൾട്ടി-കറൻസി, 3D കാഴ്ച, അച്ചടി-സജ്ജീകരണ ഔട്ട്പുട്ട് എന്നിവ.
