Zakeke - WooCommerce - en to kn_IN translation catalogue (33 entries)

en: Download customization files
kn_IN: ಗ್ರಾಹಕೀಕರಣ ಫೈಲ್ಗಳನ್ನು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

en: Customization files in processing
kn_IN: ಸಂಸ್ಕರಣೆಯಲ್ಲಿ ಗ್ರಾಹಕೀಕರಣ ಫೈಲ್ಗಳು

en: Product id of the product that became customizable.
kn_IN: ಗ್ರಾಹಕೀಯಗೊಳಿಸಿದ ಉತ್ಪನ್ನದ ಉತ್ಪನ್ನ ಐಡಿ.

en: Product id of the product that is no longer customizable.
kn_IN: ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಗ್ರಾಹಕೀಯವಾಗದ ಉತ್ಪನ್ನದ ಉತ್ಪನ್ನ ಐಡಿ.

en: Required to be true, as resource does not support trashing.
kn_IN: ಸಂಪನ್ಮೂಲವು ಅನುಪಯುಕ್ತಕ್ಕೆ ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತಿಲ್ಲವಾದ್ದರಿಂದ, ನಿಜ ಎಂದು ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: Sorry, you are not allowed to create resources.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳನ್ನು ರಚಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Sorry, you are not allowed to delete this resource.
kn_IN: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಸಂಪನ್ಮೂಲವನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Product id.
kn_IN: ಉತ್ಪನ್ನ ಐಡಿ.

en: Shop currency.
kn_IN: ಮಳಿಗೆ ಕರೆನ್ಸಿ.

en: Customization Price
kn_IN: ಗ್ರಾಹಕೀಕರಣ ಬೆಲೆ

note: #-#-#-#-#  zakeke-interactive-product-designer-code.pot (Zakeke Interactive Product Designer 1.0.8)  #-#-#-#-# Plugin Name of the plugin/theme
en: Zakeke Interactive Product Designer
kn_IN: Zakeke ಇಂಟರಾಕ್ಟಿವ್ ಉತ್ಪನ್ನ ವಿನ್ಯಾಸಕ

en: Zakeke username
kn_IN: Zakeke ಬಳಕೆದಾರಹೆಸರು

en: Your Zakeke account username. Need a Zakeke account? <a href="https://portal.zakeke.com/Admin/Register" target="_blank">Click here to get one</a>
kn_IN: ನಿಮ್ಮ Zakeke ಖಾತೆ ಬಳಕೆದಾರಹೆಸರು. ಝಕೆಕ್ ಖಾತೆ ಬೇಕೇ? <a href="https://portal.zakeke.com/Admin/Register" target="_blank"> ಒಂದನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಇಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ </a>

en: Zakeke password
kn_IN: Zakeke ಪಾಸ್ವರ್ಡ್

en: Your Zakeke account password
kn_IN: ನಿಮ್ಮ Zakeke ಖಾತೆ ಪಾಸ್ವರ್ಡ್

en: Force product customization
kn_IN: ಫೋರ್ಸ್ ಉತ್ಪನ್ನ ಗ್ರಾಹಕೀಕರಣ

en: Replace the "Add to cart" button with the "Customize" button for customizable products
kn_IN: ಗ್ರಾಹಕೀಯಗೊಳಿಸಬಹುದಾದ ಉತ್ಪನ್ನಗಳಿಗಾಗಿ "ಕಸ್ಟಮೈಸ್" ಬಟನ್ನೊಂದಿಗೆ "ಕಾರ್ಟ್ಗೆ ಸೇರಿಸು" ಬಟನ್ ಅನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Debug Log
kn_IN: ಡೀಬಗ್ ಲಾಗ್

en: Enable logging
kn_IN: ಲಾಗಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Log events such as API requests
kn_IN: API ವಿನಂತಿಗಳಂತಹ ಲಾಗ್ ಘಟನೆಗಳು

en: Customization
kn_IN: ಗ್ರಾಹಕೀಕರಣ

en: Customize
kn_IN: ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಿ

en: Cheatin&#8217; huh?
kn_IN: ಚೀಟಿನ್?

note: Plugin URI of the plugin/theme
en: https://www.zakeke.com/
kn_IN: Https://www.zakeke.com/

note: Author URI of the plugin/theme
en: https://www.zakeke.com
kn_IN: Https://www.zakeke.com

note: Author of the plugin/theme
en: Zakeke
kn_IN: ಝಕೆಕೆ

en: View Zakeke documentation
kn_IN: Zakeke ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Documentation
kn_IN: ದಾಖಲೆ

en: Register to Zakeke
kn_IN: ಝಕೆಕೆಗೆ ನೋಂದಣಿ ಮಾಡಿ

en: Register to Zakeke to use the plugin
kn_IN: ಪ್ಲಗ್ಇನ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಲು Zakeke ಗೆ ನೋಂದಾಯಿಸಿ

en: View Zakeke settings
kn_IN: Zakeke ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Settings
kn_IN: ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಗಳು

note: Description of the plugin/theme
en: Innovative platform to let your customers to customize products in your e-store. Multi-language, mult-currency, 3D view and print-ready outputs.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಇ-ಸ್ಟೋರ್ನಲ್ಲಿ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಲು ನಿಮ್ಮ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಅವಕಾಶ ಕಲ್ಪಿಸುವ ಹೊಸ ವೇದಿಕೆ. ಮಲ್ಟಿ-ಲ್ಯಾಂಗ್ವೇಜ್, ಮಲ್ಟಿ-ಕರೆನ್ಸಿ, 3D ವೀಕ್ಷಣೆ ಮತ್ತು ಮುದ್ರಣ-ಸಿದ್ಧ ಉತ್ಪನ್ನಗಳು.
