Zakeke - WooCommerce - en to is translation catalogue (30 entries)

en: Download customization files
is: Sækja skrár um customization

en: Customization files in processing
is: Sérsniðnar skrár í vinnslu

en: Product id of the product that became customizable.
is: Vöruheiti vörunnar sem varð sérhannaðar.

en: Product id of the product that is no longer customizable.
is: Vöruheiti vörunnar sem er ekki lengur sérhannaðar.

en: Required to be true, as resource does not support trashing.
is: Nauðsynlegt til að vera satt, því auðlind styður ekki rusl.

en: Sorry, you are not allowed to create resources.
is: Því miður er ekki heimilt að búa til auðlindir.

en: Sorry, you are not allowed to delete this resource.
is: Því miður hefur þú ekki leyfi til að eyða þessari síðu.

en: Product id.
is: Vöruheiti.

en: Shop currency.
is: Versla gjaldeyri.

en: Customization Price
is: Sérstillingarverð

en: Zakeke username
is: Zakeke notendanafn

en: Your Zakeke account username. Need a Zakeke account? <a href="https://portal.zakeke.com/Admin/Register" target="_blank">Click here to get one</a>
is: Zakeke reikningurinn þinn notendanafn. Þarftu Zakeke reikning? <a href="https://portal.zakeke.com/Admin/Register" target="_blank"> Smelltu hér til að fá einn </a>

en: Zakeke password
is: Zakeke lykilorð

en: Your Zakeke account password
is: Zakeke reikningsorðið þitt

en: Force product customization
is: Force vöru customization

en: Replace the "Add to cart" button with the "Customize" button for customizable products
is: Skipta um "Setja í körfu" hnappinn með "Customize" hnappinn fyrir sérhannaðar vörur

en: Enable logging
is: Virkja skógarhögg

en: Log events such as API requests
is: Skráðu þig við atburði eins og API beiðnir

en: Customization
is: Sérsniðin

en: Customize
is: Sérsníða

en: Cheatin&#8217; huh?
is: Cheatin?

note: Plugin URI of the plugin/theme
en: https://www.zakeke.com/
is: Https://www.zakeke.com/

note: Author URI of the plugin/theme
en: https://www.zakeke.com
is: Https://www.zakeke.com

en: View Zakeke documentation
is: Skoðaðu Zakeke skjöl

en: Documentation
is: Skjalfesting

en: Register to Zakeke
is: Skráðu þig til Zakeke

en: Register to Zakeke to use the plugin
is: Skráðu þig til Zakeke til að nota viðbótina

en: View Zakeke settings
is: Skoðaðu Zakeke stillingar

en: Settings
is: Stillingar

note: Description of the plugin/theme
en: Innovative platform to let your customers to customize products in your e-store. Multi-language, mult-currency, 3D view and print-ready outputs.
is: Nýjunga vettvang til að láta viðskiptavini þína aðlaga vörur í e-versluninni þinni. Fjölþættir, fjölmiðlar, þrívíddarmyndir og prentunarbúnir.
