Zakeke - WooCommerce - en to gu translation catalogue (33 entries)

en: Download customization files
gu: વૈવિધ્યપણું ફાઇલો ડાઉનલોડ કરો

en: Customization files in processing
gu: પ્રક્રિયામાં વૈવિધ્યપણું ફાઇલો

en: Product id of the product that became customizable.
gu: પ્રોડક્ટનું ઉત્પાદન કે જે વૈવિધ્યપૂર્ણ બનાવી શકાય.

en: Product id of the product that is no longer customizable.
gu: પ્રોડક્ટનું ઉત્પાદન ID જે હવે કસ્ટમાઇઝ કરી શકાતું નથી.

en: Required to be true, as resource does not support trashing.
gu: સાચું હોવા જરૂરી છે, કારણ કે સ્ત્રોત ટ્રેશિંગને સપોર્ટ કરતું નથી.

en: Sorry, you are not allowed to create resources.
gu: માફ કરશો, તમને સ્રોતો બનાવવાની મંજૂરી નથી.

en: Sorry, you are not allowed to delete this resource.
gu: માફ કરશો, તમને આ સ્રોતને કાઢી નાખવાની મંજૂરી નથી.

en: Product id.
gu: ઉત્પાદન ID

en: Shop currency.
gu: શોપ ચલણ.

en: Customization Price
gu: વૈવિધ્યપણું કિંમત

note: #-#-#-#-#  zakeke-interactive-product-designer-code.pot (Zakeke Interactive Product Designer 1.0.8)  #-#-#-#-# Plugin Name of the plugin/theme
en: Zakeke Interactive Product Designer
gu: ઝેકેક ઇન્ટરેક્ટિવ પ્રોડક્ટ ડીઝાઈનર

en: Zakeke username
gu: ઝેકેકે વપરાશકર્તાનામ

en: Your Zakeke account username. Need a Zakeke account? <a href="https://portal.zakeke.com/Admin/Register" target="_blank">Click here to get one</a>
gu: તમારું Zakeke એકાઉન્ટ વપરાશકર્તાનામ Zakeke એકાઉન્ટની જરૂર છે? <a href="https://portal.zakeke.com/Admin/Register" target="_blank"> એક મેળવવા માટે અહીં ક્લિક કરો </a>

en: Zakeke password
gu: ઝેકકે પાસવર્ડ

en: Your Zakeke account password
gu: તમારું Zakeke એકાઉન્ટ પાસવર્ડ

en: Force product customization
gu: ફોર્સ ઉત્પાદન કસ્ટમાઇઝેશન

en: Replace the "Add to cart" button with the "Customize" button for customizable products
gu: વૈવિધ્યપૂર્ણ ઉત્પાદનો માટે "કસ્ટમાઇઝ કરો" બટન સાથે "કાર્ટમાં ઉમેરો" બટનને બદલો

en: Debug Log
gu: ડીબગ લોગ

en: Enable logging
gu: લૉગિંગ સક્ષમ કરો

en: Log events such as API requests
gu: લોગ ઇવેન્ટ્સ જેમ કે API વિનંતીઓ

en: Customization
gu: વૈવિધ્યપણું

en: Customize
gu: કસ્ટમાઇઝ કરો

en: Cheatin&#8217; huh?
gu: ચીટિન 'ઓહ?

note: Plugin URI of the plugin/theme
en: https://www.zakeke.com/
gu: Https://www.zakeke.com/

note: Author URI of the plugin/theme
en: https://www.zakeke.com
gu: Https://www.zakeke.com

note: Author of the plugin/theme
en: Zakeke
gu: ઝેકેકે

en: View Zakeke documentation
gu: Zakeke દસ્તાવેજીકરણ જુઓ

en: Documentation
gu: દસ્તાવેજીકરણ

en: Register to Zakeke
gu: ઝેકકે પર નોંધણી કરો

en: Register to Zakeke to use the plugin
gu: પ્લગઇનનો ઉપયોગ કરવા માટે Zakeke પર નોંધણી કરો

en: View Zakeke settings
gu: Zakeke સેટિંગ્સ જુઓ

en: Settings
gu: સેટિંગ્સ

note: Description of the plugin/theme
en: Innovative platform to let your customers to customize products in your e-store. Multi-language, mult-currency, 3D view and print-ready outputs.
gu: તમારા ગ્રાહકોને તમારા ઈ-સ્ટોરમાં ઉત્પાદનોને કસ્ટમાઇઝ કરવા દેવા માટે નવીન પ્લેટફોર્મ. મલ્ટી-લેંગ્વેજ, મલ્ટી-ચલણ, 3D વ્યુ અને પ્રિન્ટ-તૈયાર આઉટપુટ.
