Zakeke - WooCommerce - en to cy_GB translation catalogue (31 entries)

en: Download customization files
cy_GB: Lawrlwythwch ffeiliau customization

en: Customization files in processing
cy_GB: Ffeiliau Customization wrth brosesu

en: Product id of the product that became customizable.
cy_GB: ID cynnyrch o'r cynnyrch a ddaeth yn customizable.

en: Product id of the product that is no longer customizable.
cy_GB: ID cynnyrch o'r cynnyrch nad yw bellach yn customizable.

en: Required to be true, as resource does not support trashing.
cy_GB: Yn ofynnol i fod yn wir, gan nad yw adnoddau'n cefnogi torri.

en: Sorry, you are not allowed to create resources.
cy_GB: Mae'n ddrwg gennym, nid oes hawl gennych i greu adnoddau.

en: Sorry, you are not allowed to delete this resource.
cy_GB: Mae'n ddrwg gennym, does dim hawl i chi ddileu'r adnodd hwn.

en: Product id.
cy_GB: Rhif y cynnyrch.

en: Shop currency.
cy_GB: Siop arian cyfred.

en: Customization Price
cy_GB: Pris Customization

note: #-#-#-#-#  zakeke-interactive-product-designer-code.pot (Zakeke Interactive Product Designer 1.0.8)  #-#-#-#-# Plugin Name of the plugin/theme
en: Zakeke Interactive Product Designer
cy_GB: Dylunydd Cynnyrch Rhyngweithiol Zakeke

en: Zakeke username
cy_GB: Enw defnyddiwr Zakeke

en: Your Zakeke account username. Need a Zakeke account? <a href="https://portal.zakeke.com/Admin/Register" target="_blank">Click here to get one</a>
cy_GB: Eich enw defnyddiwr Zakeke. Angen cyfrif Zakeke? <a href="https://portal.zakeke.com/Admin/Register" target="_blank"> Cliciwch yma i gael un </a>

en: Zakeke password
cy_GB: Cyfrinair Zakeke

en: Your Zakeke account password
cy_GB: Eich cyfrinair cyfrif Zakeke

en: Force product customization
cy_GB: Ardystiad cynnyrch yr Heddlu

en: Replace the "Add to cart" button with the "Customize" button for customizable products
cy_GB: Anfonwch y botwm "Addasu" at y botwm "Add to cart" ar gyfer cynhyrchion customizable

en: Debug Log
cy_GB: Dewiswch Log

en: Enable logging
cy_GB: Galluogi logio

en: Log events such as API requests
cy_GB: Digwyddiadau cofnodi fel ceisiadau API

en: Customize
cy_GB: Addasu

en: Cheatin&#8217; huh?
cy_GB: Cheatinâ € ™ huh?

note: Plugin URI of the plugin/theme
en: https://www.zakeke.com/
cy_GB: Https://www.zakeke.com/

note: Author URI of the plugin/theme
en: https://www.zakeke.com
cy_GB: Https://www.zakeke.com

en: View Zakeke documentation
cy_GB: Gweld dogfennau Zakeke

en: Documentation
cy_GB: Dogfennaeth

en: Register to Zakeke
cy_GB: Cofrestrwch i Zakeke

en: Register to Zakeke to use the plugin
cy_GB: Cofrestrwch i Zakeke i ddefnyddio'r ategyn

en: View Zakeke settings
cy_GB: Edrychwch ar leoliadau Zakeke

en: Settings
cy_GB: Gosodiadau

note: Description of the plugin/theme
en: Innovative platform to let your customers to customize products in your e-store. Multi-language, mult-currency, 3D view and print-ready outputs.
cy_GB: Llwyfan arloesol i roi i'ch cwsmeriaid addasu cynhyrchion yn eich e-storfa. Aml-iaith, aml-arian, golwg 3D ac allbynnau parod argraffu.
