WP File Manager - en to vi translation catalogue (444 entries)

en:  WP File Manager PRO -
vi: Trình quản lý tệp WP PRO -

en:  is working.
vi: đang làm việc.

en: &larr; Back
vi: &larr; Mặt sau

en: &nbsp; Warning: Please don't share these details with anyone.
vi: &nbsp; Cảnh báo: Vui lòng không chia sẻ những chi tiết này với bất kỳ ai.

en: (Today)
vi: (Hôm nay)

en: <a href='https://filemanagerpro.io/shortcodes/' target='_blank'>Documentation</a>
vi: <a href='https://filemanagerpro.io/shortcodes/' target='_blank'> Tài liệu </a>

en: <strong>Note:</strong> It will not work if already using any File Manager shortcode in selected page editor.
vi: <strong> Lưu ý: </strong> Nó sẽ không hoạt động nếu đã sử dụng bất kỳ mã rút gọn nào của Trình quản lý tệp trong trình chỉnh sửa trang đã chọn.

en: <strong>Note:</strong> This feature is using wp_mail(), Make sure
vi: <strong> Lưu ý: </strong> Tính năng này đang sử dụng wp_mail (), Hãy đảm bảo

en: <strong>Saving Please wait...</strong>
vi: <strong> Đang lưu Vui lòng đợi ... </strong>

en: ADD
vi: CỘNG

en: Access Folder
vi: Truy cập Thư mục

en: Action
vi: Hoạt động

en: Actions upon selected backup(s)
vi: Các hành động trên (các) bản sao lưu đã chọn

en: Activate
vi: Kích hoạt

en: Add
vi: Thêm vào

en: Add More <strong>+</strong>
vi: Bổ sung thêm <strong>+</strong>

en: Add New
vi: Thêm mới

en: Add Row
vi: Thêm dòng

en: Add rule for User Roles
vi: Thêm quy tắc cho Vai trò người dùng

en: Add rule for Users
vi: Thêm quy tắc cho người dùng

en: Add-ons
vi: Tiện ích bổ sung

en: After Content
vi: Sau nội dung

en: After enabling this, uploaded images, pdfs and zip files will go to media library too.
vi: Sau khi bật tính năng này, các hình ảnh, pdf và tệp zip đã tải lên cũng sẽ chuyển đến thư viện phương tiện.

en: After enabling trash, your files will go to trash folder.
vi: Sau khi bật thùng rác, các tệp của bạn sẽ chuyển đến thư mục thùng rác.

en: All
vi: Tất cả các

en: All Done
vi: Tất cả đã được làm xong

en: All Shortcodes
vi: Tất cả các mã ngắn

en: All added email fields needs to filled and should have valid email address.
vi: Tất cả các trường email đã thêm cần phải điền và phải có địa chỉ email hợp lệ.

en: All done
vi: Tất cả đã được làm xong

en: Allow user roles to access DB Manager.
vi: Cho phép vai trò người dùng truy cập Trình quản lý DB.

en: Allow user roles to access WP File Manager.
vi: Cho phép vai trò người dùng truy cập Trình quản lý tệp WP.

en: Allow users to upload file of maximum.
vi: Cho phép người dùng tải lên tệp tối đa.

en: Allowed Operations
vi: Hoạt động được phép

en: Allowed Roles
vi: Các vai trò được phép

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Archive
vi: Lưu trữ

en: Are you sure want to delete Table? Deleted Table may not be recovered. So please delete carefully.
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa Bảng không? Bảng đã xóa có thể không được phục hồi. Vì vậy hãy xóa cẩn thận.

en: Are you sure want to delete?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa không?

en: Are you sure want to delete? Deleted data may not be recovered. So please delete carefully.
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa không? Dữ liệu đã xóa có thể không được phục hồi. Vì vậy hãy xóa cẩn thận.

en: Are you sure want to empty Table? Table may not be recovered. So please delete carefully.
vi: Bạn có chắc chắn muốn làm trống Bảng không? Bảng có thể không được phục hồi. Vì vậy hãy xóa cẩn thận.

en: Are you sure want to remove selected backup(s)?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa (các) bản sao lưu đã chọn không?

en: Are you sure want to remove selected log(s)?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa (các) nhật ký đã chọn không?

en: Are you sure want to update? It will redirect you to updation form.
vi: Bạn có chắc chắn muốn cập nhật không? Nó sẽ chuyển hướng bạn đến biểu mẫu cập nhật.

en: Are you sure you want to delete selected shortcode(s)?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa (các) mã ngắn đã chọn không?

en: Are you sure you want to delete this backup?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa bản sao lưu này không?

en: Are you sure you want to delete this shortcode?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa shortcode này không?

en: Are you sure you want to restore this backup?
vi: Bạn có chắc chắn muốn khôi phục bản sao lưu này không?

en: Attributes
vi: Thuộc tính

en: Backup Date
vi: Ngày sao lưu

en: Backup Now
vi: Sao lưu ngay

en: Backup Options:
vi: Tùy chọn sao lưu:

en: Backup data (click to download)
vi: Sao lưu dữ liệu (nhấp để tải xuống)

en: Backup files will be under
vi: Các tệp sao lưu sẽ nằm dưới

en: Backup is running, please wait
vi: Quá trình sao lưu đang chạy, vui lòng đợi

en: Backup removed successfully!
vi: Đã xóa bản sao lưu thành công!

en: Backup successfully deleted.
vi: Đã xóa thành công bản sao lưu.

en: Backup(s) removed successfully!
vi: Đã xóa (các) bản sao lưu thành công!

en: Backup/Restore
vi: Phục hồi dữ liệu đã lưu

en: Ban User IDs
vi: Cấm User ID

en: Before Content
vi: Trước nội dung

en: Body
vi: Thân hình

en: Box
vi: Cái hộp

en: Browse
vi: Duyệt qua

en: Bulk Actions
vi: Hành động số lượng lớn

en: Buy Now
vi: Mua ngay

en: Cancel
vi: Huỷ bỏ

en: Check all
vi: Rà soát tất cả

en: Check for updates
vi: Kiểm tra cập nhật

en: Check to allow file download notifications. Mail will be sent to admin. Click
vi: Chọn để cho phép thông báo tải xuống tệp. Thư sẽ được gửi đến admin. Nhấp chuột

en: Check to allow file edit notifications. Mail will be sent to admin.  Click
vi: Chọn để cho phép thông báo chỉnh sửa tệp. Thư sẽ được gửi đến admin. Nhấp chuột

en: Check to allow file upload notifications. Mail will be sent to admin. Click
vi: Chọn để cho phép thông báo tải lên tệp. Thư sẽ được gửi đến admin. Nhấp chuột

en: Check to allow fullscreen code editor
vi: Chọn để cho phép trình chỉnh sửa mã toàn màn hình

en: Check to disable Database Manager.
vi: Chọn để tắt Trình quản lý cơ sở dữ liệu.

en: Check to disable Local File System in File Manager.
vi: Chọn để tắt Hệ thống tệp cục bộ trong Trình quản lý tệp.

en: Check to disable welcome message on frontend shortcodes.
vi: Chọn để tắt thông báo chào mừng trên mã ngắn giao diện người dùng.

en: Choose Shortcode
vi: Chọn mã ngắn

en: Click here to purchase now
vi: Bấm vào đây để mua ngay bây giờ

en: Click here to verify
vi: Bấm vào đây để xác minh

en: Click to Add Rules
vi: Nhấp để Thêm quy tắc

en: Click to create new shortcode
vi: Nhấp để tạo mã ngắn mới

en: Click to get list of all shortcodes
vi: Nhấp để nhận danh sách tất cả các mã ngắn

en: Click to go back to the shortcode generator
vi: Nhấp để quay lại trình tạo mã ngắn

en: Code Editor
vi: Trình chỉnh sửa mã

en: Code editor allow fullscreen?
vi: Trình chỉnh sửa mã cho phép toàn màn hình?

en: Collation
vi: Đối chiếu

en: Column
vi: Cột

en: Comments
vi: Bình luận

en: Confirm
vi: Xác nhận

en: Congratulations. License Verified Successfully.
vi: Xin chúc mừng. Giấy phép đã được xác minh thành công.

en: Copied
vi: Đã sao chép

en: Copied to clipboard
vi: Sao chép vào clipboard

en: Copy
vi: Sao chép

en: Copy above filter code and paste it in your theme's functions.php file or in your plugin file to customize shortcode values as per your requirement.
vi: Sao chép mã bộ lọc ở trên và dán nó vào tệp functions.php của chủ đề hoặc trong tệp plugin của bạn để tùy chỉnh các giá trị mã ngắn theo yêu cầu của bạn.

en: Copy to clipboard
vi: Sao chép vào clipboard

en: Couldn't write to file.
vi: Không thể ghi vào tệp.

en: Create New Table
vi: Tạo bảng mới

en: Currently no backup(s) found.
vi: Hiện tại không tìm thấy (các) bản sao lưu.

en: Customize Shortcode
vi: Tùy chỉnh mã ngắn

en: Cut
vi: Cắt tỉa

en: DB Manager
vi: Người quản lý DB

en: DELETE FILES
vi: XÓA CÁC TẬP TIN

en: Database Backup
vi: Sao lưu cơ sở dữ liệu

en: Database backup done on date
vi: Sao lưu cơ sở dữ liệu được thực hiện vào ngày

en: Database backup done.
vi: Đã sao lưu cơ sở dữ liệu.

en: Database backup restored successfully.
vi: Đã khôi phục thành công sao lưu cơ sở dữ liệu.

en: Database:
vi: Cơ sở dữ liệu:

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Date Format
vi: Định dạng ngày tháng

en: Default
vi: Mặc định

en: Default:
vi: Mặc định:

en: Default: After Content
vi: Mặc định: Sau nội dung

en: Delete
vi: Xóa bỏ

en: Delete All Selected
vi: Xóa tất cả đã chọn

en: Delete Table
vi: Xóa bảng

en: Deleted Successfully!
vi: Đã xoá thành công!

en: Deleted successfully
vi: Đã xoá thành công

en: Deselect
vi: Bỏ chọn

en: Digital Ocean
vi: Đại dương kỹ thuật số

en: Disable Context Menu
vi: Tắt menu ngữ cảnh

en: Disable Database Manager ?
vi: Tắt Trình quản lý Cơ sở dữ liệu?

en: Disable Local File System ?
vi: Tắt hệ thống tệp cục bộ?

en: Disable Operations
vi: Tắt hoạt động

en: Disable Toolbar
vi: Tắt thanh công cụ

en: Disable Toolbar and Context Menu
vi: Tắt Thanh công cụ và Trình đơn ngữ cảnh

en: Disable Welcome Message?
vi: Tắt Tin nhắn chào mừng?

en: Disable or Ban WP File Manager Operations to User Roles
vi: Tắt hoặc cấm các hoạt động của trình quản lý tệp WP đối với vai trò của người dùng

en: Disable or Ban WP File Manager Operations to Users
vi: Tắt hoặc cấm hoạt động của trình quản lý tệp WP đối với người dùng

en: Dismiss this notice.
vi: Loại bỏ thông báo này.

en: Display File Manager ?
vi: Trình quản lý tệp hiển thị?

en: Download
vi: Tải xuống

en: Download All
vi: Tải xuống tất cả

en: Downloaded Files
vi: Tệp đã tải xuống

en: Drop
vi: Làm rơi

en: Duplicate
vi: Nhân bản

en: Edit
vi: Chỉnh sửa

en: Edited Files
vi: Tệp đã chỉnh sửa

en: Email Addresses
vi: Địa chỉ Email

en: Email Notifications
vi: thông báo thư

en: Empty
vi: Trống

en: Empty Table
vi: Bàn trống

en: Enable "Insert File Manager Shortcode" Button with Content Editor ?
vi: Bật nút "Chèn mã ngắn trình quản lý tệp" với Trình chỉnh sửa nội dung?

en: Enable "Insert File Manager Shortcode" button in edit page screen with classic editor.
vi: Bật nút "Chèn mã ngắn trình quản lý tệp" trong màn hình trang chỉnh sửa với trình chỉnh sửa cổ điển.

en: Enable Files Upload to Media Library?
vi: Bật Tải tệp lên Thư viện Phương tiện?

en: Enable Syntax Checker?
vi: Bật Trình kiểm tra cú pháp?

en: Enable Trash?
vi: Bật Thùng rác?

en: Enable?
vi: Cho phép?

en: English
vi: tiếng Anh

en: Enter Folder or Files Paths That You want to <strong>Hide</strong> e.g wp-content/themes|wp-content/plugins.
vi: Nhập đường dẫn thư mục hoặc tệp mà bạn muốn <strong> Ẩn </strong> ví dụ: wp-content / themes | wp-content / plugins.

en: Enter file extensions which you want to Lock. <strong>e.g .php|.png|.css</strong> etc
vi: Nhập phần mở rộng tệp mà bạn muốn Khóa. <strong> ví dụ: .php | .png | .css </strong> vv

en: Enter shortcode title
vi: Nhập tiêu đề mã ngắn

en: Error
vi: Lỗi

en: Error in creating shortcode. Invalid shortcode.
vi: Lỗi khi tạo shortcode. Mã ngắn không hợp lệ.

en: Error occured while deleting a record.
vi: Đã xảy ra lỗi khi xóa bản ghi.

en: Error: Unable to restore backup because database backup is heavy in size. Please try to increase Maximum allowed size  from Preferences settings.
vi: Lỗi: Không thể khôi phục bản sao lưu vì bản sao lưu cơ sở dữ liệu có dung lượng lớn. Vui lòng cố gắng tăng kích thước tối đa cho phép từ cài đặt Tùy chọn.

en: Example:
vi: Thí dụ:

en: Existing Backup(s)
vi: (Các) bản sao lưu hiện có

en: Existing Shortcode
vi: Mã rút gọn hiện tại

en: Existing Shortcode(s)
vi: (Các) Mã ngắn hiện có

en: Export Database
vi: Xuất cơ sở dữ liệu

en: Extract
vi: Trích xuất

en: File
vi: Tập tin

en: File Manager PRO - Please enter your order details below. If Not
vi: Trình quản lý tệp PRO - Vui lòng nhập chi tiết đơn đặt hàng của bạn bên dưới. Nếu không

en: File Manager Pro
vi: Trình quản lý tệp chuyên nghiệp

en: File Manager Pro Update
vi: Cập nhật File Manager Pro

en: File Manager Root Path, you can change according to your choice.
vi: Đường dẫn gốc của File Manager, bạn có thể thay đổi tùy theo lựa chọn của mình.

en: File Manager will access this folder path. Else, will access root directory. <strong>e.g wp-content/plugins</strong>. <br><strong>Note:</strong> Will be valid for all user roles.
vi: Trình quản lý tệp sẽ truy cập đường dẫn thư mục này. Khác, sẽ truy cập thư mục gốc. <strong> ví dụ: wp-content / plugin </strong>. <br> <strong> Lưu ý: </strong> Sẽ hợp lệ cho tất cả các vai trò của người dùng.

en: File doesn't exist to download.
vi: Tệp không tồn tại để tải xuống.

en: FileManager
vi: Quản lý tập tin

en: Files
vi: Các tập tin

en: Files Backup
vi: Sao lưu tệp

en: Files Download Notifications
vi: Tệp Tải xuống Thông báo

en: Files Downloaded
vi: Tệp đã tải xuống

en: Files Edit Notifications
vi: Tệp Chỉnh sửa thông báo

en: Files Modified or Edited
vi: Tệp được sửa đổi hoặc chỉnh sửa

en: Files Upload Notifications
vi: Thông báo Tải lên Tệp

en: Files Uploaded
vi: Tệp đã được tải lên

en: Files View
vi: Chế độ xem tệp

en: First
vi: Ngày thứ nhất

en: For all operations and to allow some operation you can choose operations name from the list.
vi: Đối với tất cả các hoạt động và để cho phép một số hoạt động, bạn có thể chọn tên hoạt động từ danh sách.

en: From existing shortcode
vi: Người dùng chưa đăng nhập

en: Frontend Access
vi: Quyền truy cập giao diện người dùng

en: General
vi: Chung

en: Generate New Shortcode
vi: Tạo mã ngắn mới

en: Generate New Shortcode from existing one
vi: Tạo mã ngắn mới từ mã hiện có

en: Generate Shortcode
vi: Tạo mã ngắn

en: Hide Files
vi: Ẩn tệp

en: Hide files from access folder e.g. test1,folder/test2 etc
vi: Ẩn các tệp khỏi thư mục truy cập, ví dụ: test1, thư mục / test2, v.v.

en: Hide files from access folder e.g. wp-content/plugins,wp-config.php etc
vi: Ẩn các tệp khỏi thư mục truy cập, ví dụ: wp-content / plugins, wp-config.php, v.v.

en: Host:
vi: Chủ nhà:

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: If User is
vi: Nếu Người dùng là

en: If User role is
vi: Nếu vai trò Người dùng là

en: Index
vi: Mục lục

en: Info
vi: Thông tin

en: Insert
vi: Chèn

en: Insert File Manager Shortcode
vi: Chèn mã ngắn trình quản lý tệp

en: Installed
vi: Cài đặt

en: Invalid Licence Key
vi: Khóa cấp phép không hợp lệ

en: Invalid Security Code.
vi: Mã bảo mật không hợp lệ.

en: Invalid security key!
vi: Khóa bảo mật không hợp lệ!

en: Invalid security token!
vi: Mã thông báo bảo mật không hợp lệ!

en: Invalid shortcode!
vi: Mã ngắn không hợp lệ!

en: Invert select
vi: Đảo ngược lựa chọn

en: It is required to identify the shortcode you are going to use.
vi: Nó được yêu cầu để xác định mã ngắn bạn sẽ sử dụng.

en: It will allow all roles to access file manager on front end. All will apply for all available user roles.
vi: Nó sẽ cho phép tất cả các vai trò truy cập trình quản lý tệp trên giao diện người dùng. Tất cả sẽ áp dụng cho tất cả các vai trò người dùng có sẵn.

en: It will hide the files and folder mentioned here. <br><strong>Note:</strong> This option is case sensitive and should be comma(,) separated without having white space between them.
vi: Nó sẽ ẩn các tệp và thư mục được đề cập ở đây. <br> <strong> Lưu ý: </strong> Tùy chọn này phân biệt chữ hoa chữ thường và phải được phân tách bằng dấu phẩy (,) mà không có khoảng trắng giữa chúng.

en: It will hide the files and folder mentioned here. Note: This option is case sensitive and should be comma(,) separated without having white space between them.
vi: Nó sẽ ẩn các tệp và thư mục được đề cập ở đây. Lưu ý: Tùy chọn này phân biệt chữ hoa chữ thường và phải được phân tách bằng dấu phẩy (,) mà không có khoảng trắng giữa chúng.

en: It will lock files mentioned in commas without white space between them. You can lock more as like ".php,.css,.js" etc.<br><span class="highlighted"><strong>Note:</strong> The extensions in the option are case sensitive and should be comma(,) separated without having white space between them. e.g. php,PHP</span>
vi: Nó sẽ khóa các tệp được đề cập trong dấu phẩy mà không có khoảng trắng giữa chúng. Bạn có thể khóa nhiều hơn như ".php, .css, .js", v.v.<br><span class="highlighted"><strong>Lưu ý:</strong> Các tiện ích mở rộng trong tùy chọn phân biệt chữ hoa chữ thường và phải là dấu phẩy (,) được phân tách mà không có khoảng trắng giữa chúng. ví dụ. php, PHP </span>

en: It will overide "Private Folder Access" settings
vi: Nó sẽ ghi đè cài đặt "Quyền truy cập thư mục riêng tư"

en: LICENCE KEY *
vi: KHÓA GIẤY PHÉP *

en: Last
vi: Cuối cùng

en: Last Log Message
vi: Tin nhắn nhật ký cuối cùng

en: Length/Values
vi: Chiều dài / Giá trị

en: License Key:
vi: Mã bản quyền:

en: List
vi: Danh sách

en: Lock Extensions
vi: Khóa tiện ích mở rộng

en: Log(s) removed successfully!
vi: Đã xóa (các) nhật ký thành công!

en: Logged in users
vi: Người dùng đã đăng nhập

en: Logs
vi: Nhật ký

en: Make Directory
vi: Tạo thư mục

en: Make File
vi: Tạo tệp

en: Maximum Upload Size
vi: Kích thước tải lên tối đa

en: Maximum allowed size at the time of database backup restore.
vi: Kích thước tối đa cho phép tại thời điểm khôi phục sao lưu cơ sở dữ liệu.

en: Missing Table Name in the form!
vi: Thiếu Tên Bảng trong biểu mẫu!

en: Missing backup id.
vi: Thiếu id dự phòng.

en: Missing parameter type.
vi: Thiếu loại tham số.

en: Missing required parameters.
vi: Thiếu các thông số bắt buộc.

en: Missing value in the form!
vi: Thiếu giá trị trong biểu mẫu!

en: Mobile
vi: Di động

en: More information about %s
vi: Thông tin thêm về %s

en: Multiple separated by Vertical Bar (|).
vi: Nhiều ngăn cách bằng Thanh dọc (|).

en: Name
vi: Tên

en: New Record Created
vi: Bản ghi mới đã được tạo

en: Next
vi: Kế tiếp

en: No Records Found!
vi: Không có dữ liệu được tìm thấy!

en: No log message
vi: Không có thông báo nhật ký

en: No log(s) found!
vi: Không tìm thấy (các) nhật ký!

en: No logs found!
vi: Không tìm thấy nhật ký nào!

en: No shortcode found
vi: Không tìm thấy mã ngắn

en: Non logged in users
vi: Người dùng chưa đăng nhập

en: None
vi: Không có

en: Not Deleted!
vi: Không bị xóa!

en: Note:
vi: Ghi chú:

en: Note: If you have already purchased this plugin then please check your email. You must have got an Email with orders details in your email, if you didn't get any Email. Please contact us at <a href="https://filemanagerpro.io/contact/">https://filemanagerpro.io/contact/</a>
vi: Lưu ý: Nếu bạn đã mua plugin này, vui lòng kiểm tra email của bạn. Bạn phải có một Email với thông tin chi tiết về đơn đặt hàng trong email của bạn, nếu bạn không nhận được bất kỳ Email nào. Vui lòng liên hệ với chúng tôi tại <a href="https://filemanagerpro.io/contact/"> https://filemanagerpro.io/contact/ </a>

en: Nothing selected for backup
vi: Không có gì được chọn để sao lưu

en: Nothing selected for backup.
vi: Không có gì được chọn để sao lưu.

en: Notification Email
vi: Email thông bao

en: Null
vi: Vô giá trị

en: ORDER ID (#) *
vi: ID ĐƠN HÀNG (#) *

en: Ok
vi: Đồng ý

en: Oops! Some thing went wrong! Please try again.
vi: Giáo sư! Một số điều đã xảy ra sai! Vui lòng thử lại.

en: Order Details
vi: Chi tiết đơn hàng

en: Order ID:
vi: ID đặt hàng:

en: Others (Any other directories found inside wp-content)
vi: Khác (Bất kỳ thư mục nào khác được tìm thấy bên trong wp-content)

en: Others backup done on date
vi: Những người khác sao lưu được thực hiện vào ngày

en: Others backup done.
vi: Những người khác đã sao lưu xong.

en: Others backup failed.
vi: Sao lưu những người khác không thành công.

en: Others backup restored successfully.
vi: Đã khôi phục thành công bản sao lưu khác.

en: Paste
vi: Dán

en: Paste the shortcode here
vi: Dán mã ngắn vào đây

en: Paste the shortcode which you are using in your page/post
vi: Dán mã ngắn bạn đang sử dụng vào trang / bài đăng của mình

en: Path of the folder to display e.g wp-content/uploads
vi: Đường dẫn của thư mục để hiển thị, ví dụ: wp-content / uploads

en: Please change this carefully, Wrong path can lead file manager plugin to go down.
vi: Vui lòng thay đổi điều này một cách cẩn thận, Đường dẫn sai có thể dẫn đến plugin trình quản lý tệp đi xuống.

en: Please check your email for Licence Key.
vi: Vui lòng kiểm tra email của bạn để tìm Khoá Cấp phép.

en: Please check your email for Order ID.
vi: Vui lòng kiểm tra email của bạn để biết ID đơn hàng.

en: Please choose at least one user role.
vi: Vui lòng chọn ít nhất một vai trò người dùng.

en: Please increase field value if you are getting error message at the time of backup restore.
vi: Vui lòng tăng giá trị trường nếu bạn nhận được thông báo lỗi tại thời điểm khôi phục sao lưu.

en: Please login to access file manager.
vi: Vui lòng đăng nhập để truy cập trình quản lý tệp.

en: Please select atleast one shortcode from the list.
vi: Vui lòng chọn ít nhất một mã ngắn từ danh sách.

en: Please select delete action!
vi: Vui lòng chọn hành động xóa!

en: Please select log(s) to delete!
vi: Vui lòng chọn (các) nhật ký để xóa!

en: Please select user from the previously added rule before adding new!
vi: Vui lòng chọn người dùng từ quy tắc đã thêm trước đó trước khi thêm mới!

en: Please select user in the added user restriction rule before saving.
vi: Vui lòng chọn người dùng trong quy tắc hạn chế người dùng đã thêm trước khi lưu.

en: Please select user role from previously added rule before adding new!
vi: Vui lòng chọn vai trò người dùng từ quy tắc đã thêm trước đó trước khi thêm mới!

en: Please select user role in the added user role restriction rule before saving.
vi: Vui lòng chọn vai trò người dùng trong quy tắc hạn chế vai trò người dùng đã thêm trước khi lưu.

en: Plugins
vi: bổ sung

en: Plugins backup done on date
vi: Sao lưu plugin được thực hiện vào ngày

en: Plugins backup done.
vi: Đã hoàn tất sao lưu plugin.

en: Plugins backup failed.
vi: Sao lưu plugin không thành công.

en: Plugins backup restored successfully.
vi: Đã khôi phục bản sao lưu plugin thành công.

en: Preferences
vi: Sở thích

en: Preferences - File Manager
vi: Tùy chọn - Trình quản lý tệp

en: Prev
vi: Trước đó

en: Public Root Path
vi: Đường dẫn gốc công khai

en: RESTORE FILES
vi: PHỤC HỒI CÁC TẬP TIN

en: Read More
vi: Đọc thêm

en: Record
vi: Ghi

en: Record.
vi: Ghi.

en: Remove
vi: Tẩy

en: Rename
vi: Đổi tên

en: Required libraries installed successfully.
vi: Đã cài đặt thành công các thư viện bắt buộc.

en: Reset
vi: Cài lại

en: Resize
vi: Thay đổi kích thước

en: Restore
vi: Khôi phục

en: Restore is running, please wait
vi: Quá trình khôi phục đang chạy, vui lòng đợi

en: Restrict extensions e.g. .php,.css OR php,css
vi: Hạn chế tiện ích mở rộng, ví dụ: .php, .css HOẶC php, css

en: Root directory
vi: Thư mục gốc

en: SUCCESS
vi: SỰ THÀNH CÔNG

en: Save
vi: Cứu

en: Save Changes
vi: Lưu thay đổi

en: Saving please wait...
vi: Đang lưu trữ, vui lòng đợi...

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Security Issue.
vi: Vấn đề an ninh.

en: Security token mismatch
vi: Mã thông báo bảo mật không khớp

en: Select All
vi: Chọn tất cả

en: Select File Manager Language
vi: Chọn ngôn ngữ trình quản lý tệp

en: Select File Manager Theme
vi: Chọn chủ đề trình quản lý tệp

en: Select Filemanager Language
vi: Chọn ngôn ngữ trình quản lý tệp

en: Select Filemanager Theme
vi: Chọn chủ đề Filemanager

en: Select Pages
vi: Chọn các trang

en: Select Shortcode
vi: Chọn mã ngắn

en: Select User
vi: Chọn người dùng

en: Select User Role
vi: Chọn vai trò người dùng

en: Select User Roles to access DB Manager
vi: Chọn Vai trò người dùng để truy cập Trình quản lý DB

en: Select User Roles to access WP File Manager
vi: Chọn Vai trò người dùng để truy cập Trình quản lý tệp WP

en: Select backup(s) to delete!
vi: Chọn (các) bản sao lưu để xóa!

en: Select the pages where you want to show the File Manager on Frontend
vi: Chọn các trang mà bạn muốn hiển thị Trình quản lý tệp trên Giao diện người dùng

en: Select theme for Code Editor.
vi: Chọn chủ đề cho Trình chỉnh sửa mã.

en: Select theme for Code Editor. For more information please visit <a href="http://codemirror.net/demo/theme.html" target="_blank">this link</a>.
vi: Chọn chủ đề cho Trình chỉnh sửa mã. Để biết thêm thông tin, vui lòng truy cập <a href="http://codemirror.net/demo/theme.html" target="_blank"> liên kết này </a>.

en: Select user role and disable operation.
vi: Chọn vai trò người dùng và tắt hoạt động.

en: Select users and disable operation.
vi: Chọn người dùng và tắt hoạt động.

en: Send Notifications to admin and save logs on file download ?
vi: Gửi thông báo cho quản trị viên và lưu nhật ký khi tải xuống tệp?

en: Send Notifications to admin and save logs on file edit ?
vi: Gửi Thông báo cho quản trị viên và lưu nhật ký chỉnh sửa tệp?

en: Send Notifications to admin and save logs on file upload ?
vi: Gửi Thông báo cho quản trị viên và lưu nhật ký khi tải lên tệp?

en: Sends Notifications to this email. <strong>Note:</strong> This will take admin email by default if kept empty.
vi: Gửi thông báo đến email này. <strong> Lưu ý: </strong> Điều này sẽ lấy email quản trị viên theo mặc định nếu để trống.

en: Separate or Private Folder Access
vi: Quyền truy cập Thư mục Riêng biệt hoặc Riêng tư

en: Separate or private folder access <strong>e.g wp-content/themes</strong> etc.
vi: Quyền truy cập thư mục riêng biệt hoặc riêng tư <strong> ví dụ: wp-content / themes </strong>, v.v.

en: Settings
vi: Cài đặt

en: Settings - File Manager
vi: Cài đặt - Trình quản lý tệp

en: Settings not saved.
vi: Cài đặt chưa được lưu.

en: Settings saved.
vi: Đã lưu cài đặt.

en: Settings will apply on
vi: Cài đặt sẽ áp dụng vào

en: Shortcode
vi: Mã ngắn

en: Shortcode Generator
vi: Trình tạo mã ngắn

en: Shortcode Help:
vi: Trợ giúp về mã ngắn:

en: Shortcode Title
vi: Tiêu đề mã ngắn

en: Shortcode has been deleted successfully.
vi: Mã ngắn đã được xóa thành công.

en: Shortcode will work on selected pages. Help is given below to edit parameters:
vi: Shortcode sẽ hoạt động trên các trang đã chọn. Dưới đây là trợ giúp để chỉnh sửa các thông số:

en: Shortcode(s) has been deleted successfully.
vi: (Các) mã ngắn đã được xóa thành công.

en: Shortcodes
vi: Mã ngắn

en: Showing
vi: Hiển thị

en: Showing
vi: Hiển thị

en: Some thing went wrong.
vi: Một số điều đã xảy ra sai.

en: Sorry, you are not allowed to access this page.
vi: Xin lỗi, bạn không được phép truy cập trang này.

en: Sr No.
vi: Ông không.

en: Subject
vi: Môn học

en: Success
vi: Thành công

en: Table
vi: Chiếc bàn

en: Table Created Successfully !
vi: Đã tạo bảng thành công!

en: Table Not Created !
vi: Bảng không được tạo!

en: Table name:&nbsp;
vi: Tên bảng:&nbsp;

en: Table records of
vi: Bảng ghi của

en: Table:
vi: Bàn:

en: Tables
vi: Những cái bàn

en: The backup apparently succeeded and is now complete.
vi: Bản sao lưu dường như đã thành công và hiện đã hoàn tất.

en: The extensions in the option are case sensitive and should be separated by vertical bar (|) without having white space between them. e.g. php,PHP
vi: Các phần mở rộng trong tùy chọn phân biệt chữ hoa chữ thường và phải được phân tách bằng thanh dọc (|) mà không có khoảng trắng giữa chúng. ví dụ. php, PHP

en: Themes
vi: Chủ đề

en: Themes backup done on date
vi: Sao lưu chủ đề được thực hiện vào ngày

en: Themes backup done.
vi: Đã hoàn tất sao lưu chủ đề.

en: Themes backup failed.
vi: Sao lưu chủ đề không thành công.

en: Themes backup restored successfully.
vi: Đã khôi phục bản sao lưu chủ đề thành công.

en: Then
vi: sau đó

en: There is no changelog available.
vi: Không có bảng thay đổi có sẵn.

en: This address is used for notification purposes, like theme/plugin notification.
vi: Địa chỉ này được sử dụng cho mục đích thông báo, như thông báo chủ đề / plugin.

en: This field can not be empty.
vi: Trường này không thể để trống.

en: This shortcode has been expired. Please contact with the site admin.
vi: Mã ngắn này đã hết hạn. Vui lòng liên hệ với quản trị viên trang web.

en: This will convert the existing shortcode to the new shortcode format.
vi: Thao tác này sẽ chuyển đổi mã ngắn hiện có sang định dạng mã ngắn mới.

en: Time now
vi: Hiện tại

en: Title
vi: Chức vụ

en: Title with this name already exists. Please choose another title.
vi: Tiêu đề với tên này đã tồn tại. Vui lòng chọn một tiêu đề khác.

en: To ban specific user from accessing file manager on frontend then you can choose the users from the list.
vi: Để cấm người dùng cụ thể truy cập trình quản lý tệp trên giao diện người dùng, bạn có thể chọn người dùng từ danh sách.

en: To enable logs, go to <a href="admin.php?page=wp_file_manager_settings">General Settings Tab</a> -> Check "Send Notifications to admin on file upload " , "Send Notifications to admin on file download" and "Send Notifications to admin on file edit" options.
vi: Để bật nhật ký, hãy truy cập <a href="admin.php?page=wp_file_manager_settings"> Tab Cài đặt chung </a> -> Chọn "Gửi thông báo cho quản trị viên khi tải tệp lên", "Gửi thông báo cho quản trị viên khi tải tệp xuống" và Tùy chọn "Gửi thông báo cho quản trị viên khi chỉnh sửa tệp".

en: To unlock updates, please enter your order id and license key below. If you don't have a licence key
vi: Để mở khóa các bản cập nhật, vui lòng nhập id đơn đặt hàng và khóa cấp phép của bạn bên dưới. Nếu bạn không có khóa cấp phép

en: Type
vi: Thể loại

en: Type here to search list...
vi: Gõ vào đây để tìm kiếm danh sách ...

en: Unable to Update record
vi: Không thể cập nhật bản ghi

en: Unable to create database backup.
vi: Không thể tạo bản sao lưu cơ sở dữ liệu.

en: Unable to create new record
vi: Không thể tạo bản ghi mới

en: Unable to execute php syntax checker due to server permissions.
vi: Không thể thực thi trình kiểm tra cú pháp php do quyền của máy chủ.

en: Unable to install Required libraries.
vi: Không thể cài đặt Thư viện bắt buộc.

en: Unable to remove backup(s)!
vi: Không thể xóa (các) bản sao lưu!

en: Unable to removed backup!
vi: Không thể xóa bản sao lưu!

en: Unable to removed log(s)!
vi: Không thể xóa (các) nhật ký!

en: Unable to restore DB backup.
vi: Không thể khôi phục bản sao lưu DB.

en: Unable to restore others.
vi: Không thể khôi phục những người khác.

en: Unable to restore plugins.
vi: Không thể khôi phục các plugin.

en: Unable to restore themes.
vi: Không thể khôi phục chủ đề.

en: Unable to restore uploads.
vi: Không thể khôi phục tải lên.

en: Uncheck all
vi: Bỏ chọn tất cả

en: Unknown update checker status "%s"
vi: Trạng thái trình kiểm tra cập nhật không xác định "%s"

en: Update
vi: Cập nhật

en: Update Shortcode
vi: Cập nhật mã ngắn

en: Updated Successfully.
vi: Cập nhật thành công.

en: Upload
vi: Tải lên

en: Uploaded File
vi: Tệp đã tải lên

en: Uploaded Files
vi: Tệp đã tải lên

en: Uploads
vi: Tải lên

en: Uploads backup done on date
vi: Tải lên bản sao lưu được thực hiện vào ngày

en: Uploads backup done.
vi: Đã hoàn tất tải lên sao lưu.

en: Uploads backup failed.
vi: Sao lưu tải lên không thành công.

en: Uploads backup restored successfully.
vi: Đã khôi phục bản sao lưu tải lên thành công.

en: User ID
vi: Tên người dùng

en: User Name
vi: Tên tài khoản

en: User Restrictions
vi: Giới hạn người dùng

en: User Role Restrictions
vi: Hạn chế về vai trò của người dùng

en: Users can now display Digital Ocean files and folders in FileManager in just 1-Click!
vi: Giờ đây, người dùng có thể hiển thị các tệp và thư mục Digital Ocean trong FileManager chỉ bằng 1 cú nhấp chuột!

en: Value
vi: Giá trị

en: View Log
vi: Xem nhật kí

en: View details
vi: Xem chi tiết

en: WP File Manager
vi: Trình quản lý tệp WP

en: WP File Manager - Backup/Restore
vi: Trình quản lý tệp WP - Sao lưu / Khôi phục

en: Welcome
vi: Chào mừng

en: Welcome Message
vi: Tin nhắn chào mừng

en: Welcome message will appear on frontend shortcode.
vi: Thông báo chào mừng sẽ xuất hiện trên mã ngắn giao diện người dùng.

en: Welcome:
vi: Chào mừng:

en: When the Syntax Checker is enabled, the code updates being made to PHP files will be checked for syntax errors. If a syntax error is found, the updates will not be saved and a message box will appear which will define the error found. This checker will help prevent website downtime issues due to syntax errors.
vi: Khi Trình kiểm tra cú pháp được bật, các bản cập nhật mã đang được thực hiện cho các tệp PHP sẽ được kiểm tra lỗi cú pháp. Nếu lỗi cú pháp được tìm thấy, các bản cập nhật sẽ không được lưu và một hộp thông báo sẽ xuất hiện để xác định lỗi được tìm thấy. Trình kiểm tra này sẽ giúp ngăn chặn các vấn đề thời gian ngừng hoạt động của trang web do lỗi cú pháp.

en: You can generate new shortcode from the <a href='admin.php?page=wp_file_manager_existing_shortcodes'>Shortcode Generator</a> of File Manager.
vi: Bạn có thể tạo mã ngắn mới từ <a href='admin.php?page=wp_file_manager_existing_shortcodes'> Trình tạo mã ngắn </a> của Trình quản lý tệp.

en: You can select any date format for filemanager modified date.
vi: Bạn có thể chọn bất kỳ định dạng ngày nào cho ngày sửa đổi của trình quản lý tệp.

en: You can select any language for File Manager.
vi: Bạn có thể chọn bất kỳ ngôn ngữ nào cho Trình quản lý tệp.

en: You can select any language for filemanager.
vi: Bạn có thể chọn bất kỳ ngôn ngữ nào cho trình quản lý tệp.

en: You can select any theme for File Manager.
vi: Bạn có thể chọn bất kỳ chủ đề nào cho Trình quản lý tệp.

en: You can select any theme for filemanager.
vi: Bạn có thể chọn bất kỳ chủ đề nào cho trình quản lý tệp.

en: You can select any view for File Manager.
vi: Bạn có thể chọn bất kỳ chế độ xem nào cho Trình quản lý tệp.

en: You can select any view for filemanager.
vi: Bạn có thể chọn bất kỳ chế độ xem nào cho trình quản lý tệp.

en: You don't have permission to access file manager.
vi: Bạn không có quyền truy cập trình quản lý tệp.

en: You don't have permission to access this area.
vi: Bạn không có quyền truy cập vào khu vực này.

en: You don't have permission to access this page.
vi: Bạn không có quyền truy cập trang này.

en: You have not made any changes to be saved.
vi: Bạn chưa thực hiện bất kỳ thay đổi nào để được lưu.

en: Your File Manager PRO Order Details
vi: Trình quản lý tệp của bạn PRO Chi tiết đơn đặt hàng

en: Your shortcode <span style='background-color:#e5e5e5;'>%s</span> has been generated successfully. Copy this shortcode and paste it in your pages.
vi: Mã ngắn của bạn <span style='background-color:#e5e5e5;'>%s</span> đã được tạo thành công. Sao chép mã ngắn này và dán vào các trang của bạn.

en: Your shortcode settings has been updated successfully.
vi: Cài đặt mã ngắn của bạn đã được cập nhật thành công.

en: click to buy Licence Key
vi: bấm để mua Khoá Cấp phép

en: eg. You can put "test" as a name of folder which is located on root directory, or you can give path for sub folders as like "wp-content/plugins". If leave blank or empty it will access all folders on root directory. If you put * then it will auto creates user folders with their username.
vi: ví dụ. Bạn có thể đặt "test" làm tên của thư mục nằm trên thư mục gốc hoặc bạn có thể cung cấp đường dẫn cho các thư mục con như "wp-content / plugins". Nếu để trống hoặc để trống nó sẽ truy cập tất cả các thư mục trên thư mục gốc. Nếu bạn đặt * thì nó sẽ tự động tạo các thư mục người dùng với tên người dùng của họ.

en: entries
vi: mục

en: here
vi: đây

en: is now compatible with Digital Ocean Add-on.
vi: hiện tương thích với Tiện ích bổ sung Digital Ocean.

en: is working.
vi: đang làm việc.

en: not saved.
vi: chưa được lưu.

en: of
vi: của

en: please see details & pricing
vi: vui lòng xem chi tiết và giá cả

en: shortcode.
vi: mã ngắn.

en: to
vi: đến

en: to set notification email.
vi: để đặt email thông báo.

en: will show loggedIn user name on frontend.
vi: sẽ hiển thị tên người dùng đăng nhập trên giao diện người dùng.
