WP File Manager - en to te translation catalogue (450 entries)

en: Missing Table Name in the form!
te: ఫారమ్‌లో టేబుల్ పేరు లేదు!

en: Missing value in the form!
te: రూపంలో విలువ లేదు!

en: DB Manager
te: డిబి మేనేజర్

en: Are you sure want to empty Table? Table may not be recovered. So please delete carefully.
te: మీరు ఖచ్చితంగా టేబుల్‌ను ఖాళీ చేయాలనుకుంటున్నారా? పట్టిక పునరుద్ధరించబడకపోవచ్చు. కాబట్టి దయచేసి జాగ్రత్తగా తొలగించండి.

en: Are you sure want to delete Table? Deleted Table may not be recovered. So please delete carefully.
te: మీరు ఖచ్చితంగా పట్టికను తొలగించాలనుకుంటున్నారా? తొలగించిన టేబుల్ తిరిగి పొందబడకపోవచ్చు. కాబట్టి దయచేసి జాగ్రత్తగా తొలగించండి.

en: Tables
te: పట్టికలు

en: Create New Table
te: క్రొత్త పట్టికను సృష్టించండి

en: Browse
te: బ్రౌజ్ చేయండి

en: Insert
te: చొప్పించు

en: Delete Table
te: పట్టికను తొలగించండి

en: Drop
te: డ్రాప్

en: Empty Table
te: ఖాళీ పట్టిక

en: Empty
te: ఖాళీ

en: ADD
te: జోడించు

en: Add New
te: కొత్తది జత పరచండి

en: Are you sure want to update? It will redirect you to updation form.
te: మీరు ఖచ్చితంగా అప్‌డేట్ చేయాలనుకుంటున్నారా? ఇది మిమ్మల్ని అప్‌డేషన్ ఫారమ్‌కి మళ్ళిస్తుంది.

en: Are you sure want to delete? Deleted data may not be recovered. So please delete carefully.
te: మీరు ఖచ్చితంగా తొలగించాలనుకుంటున్నారా? తొలగించిన డేటా తిరిగి పొందబడకపోవచ్చు. కాబట్టి దయచేసి జాగ్రత్తగా తొలగించండి.

en: Edit
te: సవరించండి

en: Delete
te: తొలగించు

en: No Records Found!
te: ఎటువంటి పత్రాలు లభించలేదు!

en: First
te: ప్రధమ

en: Prev
te: పూర్వం

en: Next
te: తరువాత

en: Last
te: చివరి

en: You don't have permission to access this area.
te: ఈ ప్రాంతాన్ని యాక్సెస్ చేయడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: Column
te: కాలమ్

en: Value
te: విలువ

en: Reset
te: రీసెట్ చేయండి

en: Add
te: జోడించు

en: New Record Created
te: కొత్త రికార్డు సృష్టించబడింది

en: Unable to create new record
te: కొత్త రికార్డు సృష్టించడం సాధ్యపడలేదు

en: Oops! Some thing went wrong! Please try again.
te: అయ్యో! ఎక్కడో తేడ జరిగింది! దయచేసి మళ్లీ ప్రయత్నించండి.

en: &larr; Back
te: &larr;  తిరిగి

en: Update
te: అప్‌డేట్

en: Record.
te: రికార్డ్ చేయండి.

en: Updated Successfully.
te: విజయవంతంగా నవీకరించబడింది.

en: Unable to Update record
te: రికార్డును అప్‌డేట్ చేయడం సాధ్యపడలేదు

en: Security token mismatch
te: భద్రతా టోకెన్ సరిపోలలేదు

en: Record
te: రికార్డ్ చేయండి

en: Deleted successfully
te: విజయవంతంగా తొలగించబడింది

en: Error occured while deleting a record.
te: రికార్డును తొలగిస్తున్నప్పుడు లోపం సంభవించింది.

en: Table Created Successfully !
te: పట్టిక విజయవంతంగా సృష్టించబడింది!

en: Table Not Created !
te: పట్టిక సృష్టించబడలేదు!

en: Table
te: పట్టిక

en: Deleted Successfully!
te: విజయవంతంగా తొలగించబడింది!

en: Not Deleted!
te: తొలగించబడలేదు!

en: Table records of
te: యొక్క టేబుల్ రికార్డులు

en: Table name:&nbsp;
te: పట్టిక పేరు:&nbsp;

en: Name
te: పేరు

en: Type
te: టైప్ చేయండి

en: Length/Values
te: పొడవు / విలువలు

en: Default
te: డిఫాల్ట్

en: Collation
te: సంకలనం

en: Attributes
te: గుణాలు

en: Null
te: శూన్య

en: Index
te: సూచిక

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Remove
te: తొలగించు

en: None
te: ఏదీ లేదు

en: Add Row
te: అడ్డు వరుసను జోడించండి

en: Save
te: సేవ్ చేయండి

en: Export Database
te: ఎగుమతి డేటాబేస్

en: Host:
te: హోస్ట్:

en: Database:
te: డేటాబేస్:

en: Table:
te: పట్టిక:

en: Success
te: విజయం

en: Error
te: లోపం

en: You don't have permission to access this page.
te: ఈ పేజీని యాక్సెస్ చేయడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: This shortcode has been expired. Please contact with the site admin.
te: ఈ షార్ట్ కోడ్ గడువు ముగిసింది. దయచేసి సైట్ నిర్వాహకుడిని సంప్రదించండి.

en: Themes backup restored successfully.
te: థీమ్స్ బ్యాకప్ విజయవంతంగా పునరుద్ధరించబడింది.

en: Unable to restore themes.
te: థీమ్‌లను పునరుద్ధరించడం సాధ్యం కాలేదు.

en: Uploads backup restored successfully.
te: అప్‌లోడ్ బ్యాకప్ విజయవంతంగా పునరుద్ధరించబడింది.

en: Unable to restore uploads.
te: అప్‌లోడ్‌లను పునరుద్ధరించడం సాధ్యం కాలేదు.

en: Others backup restored successfully.
te: ఇతరులు బ్యాకప్ విజయవంతంగా పునరుద్ధరించబడింది.

en: Unable to restore others.
te: ఇతరులను పునరుద్ధరించడం సాధ్యం కాలేదు.

en: Plugins backup restored successfully.
te: ప్లగిన్‌ల బ్యాకప్ విజయవంతంగా పునరుద్ధరించబడింది.

en: Unable to restore plugins.
te: ప్లగిన్‌లను పునరుద్ధరించడం సాధ్యం కాలేదు.

en: Database backup restored successfully.
te: డేటాబేస్ బ్యాకప్ విజయవంతంగా పునరుద్ధరించబడింది.

en: All Done
te: అన్నీ పూర్తయ్యాయి

en: Unable to restore DB backup.
te: DB బ్యాకప్‌ను పునరుద్ధరించడం సాధ్యం కాలేదు.

en: Backup(s) removed successfully!
te: బ్యాకప్ (లు) విజయవంతంగా తొలగించబడ్డాయి!

en: Unable to remove backup(s)!
te: బ్యాకప్ (ల) ను తొలగించడం సాధ్యం కాలేదు!

en: Database backup done on date
te: డేటాబేస్ బ్యాకప్ తేదీలో పూర్తయింది

en: Plugins backup done on date
te: ప్లగిన్‌ల బ్యాకప్ తేదీలో పూర్తయింది

en: Themes backup done on date
te: థీమ్‌ల బ్యాకప్ తేదీలో పూర్తయింది

en: Uploads backup done on date
te: అప్‌లోడ్‌ల బ్యాకప్ తేదీలో పూర్తయింది

en: Others backup done on date
te: ఇతర బ్యాకప్ తేదీలో పూర్తయింది

en: Logs
te: లాగ్‌లు

en: No logs found!
te: లాగ్‌లు ఏవీ కనుగొనబడలేదు!

en: Backup removed successfully!
te: బ్యాకప్ విజయవంతంగా తొలగించబడింది!

en: Unable to removed backup!
te: తీసివేసిన బ్యాకప్ సాధ్యం కాలేదు!

en: Nothing selected for backup
te: బ్యాకప్ కోసం ఏదీ ఎంచుకోబడలేదు

en: Security Issue.
te: భద్రతా సమస్య.

en: Database backup done.
te: డేటాబేస్ బ్యాకప్ పూర్తయింది.

en: Unable to create database backup.
te: డేటాబేస్ బ్యాకప్‌ను సృష్టించడం సాధ్యపడలేదు.

en: Plugins backup done.
te: ప్లగిన్‌ల బ్యాకప్ పూర్తయింది.

en: Plugins backup failed.
te: ప్లగిన్‌ల బ్యాకప్ విఫలమైంది.

en: Themes backup done.
te: థీమ్స్ బ్యాకప్ పూర్తయింది.

en: Themes backup failed.
te: థీమ్స్ బ్యాకప్ విఫలమైంది.

en: Uploads backup done.
te: అప్‌లోడ్ బ్యాకప్ పూర్తయింది.

en: Uploads backup failed.
te: అప్‌లోడ్ బ్యాకప్ విఫలమైంది.

en: Others backup done.
te: ఇతరుల బ్యాకప్ పూర్తయింది.

en: Others backup failed.
te: ఇతరుల బ్యాకప్ విఫలమైంది.

en: All done
te: అన్నీ పూర్తయ్యాయి

en: Log(s) removed successfully!
te: లాగ్ (లు) విజయవంతంగా తొలగించబడ్డాయి!

en: Unable to removed log(s)!
te: లాగ్ (ల) ను తొలగించడం సాధ్యం కాలేదు!

en: Invalid security key!
te: భద్రతా కీ చెల్లదు!

en: Couldn't write to file.
te: ఫైల్‌కి వ్రాయడం సాధ్యపడలేదు.

en: Required libraries installed successfully.
te: అవసరమైన లైబ్రరీలు విజయవంతంగా ఇన్‌స్టాల్ చేయబడ్డాయి.

en: Unable to install Required libraries.
te: అవసరమైన లైబ్రరీలను ఇన్‌స్టాల్ చేయడం సాధ్యం కాలేదు.

en: WP File Manager
te: WP ఫైల్ మేనేజర్

en: Settings
te: సెట్టింగులు

en: Preferences
te: ప్రాధాన్యతలు

en: Email Notifications
te: ఇమెయిల్ నోటిఫికేషన్‌లు

en: Shortcode Generator
te: షార్ట్ కోడ్ జనరేటర్

en: Google Drive
te: Google డిస్క్

en: Mobile
te: మొబైల్

en: Addons
te: యాడ్ఆన్స్

en: Backup/Restore
te: బ్యాకప్/పునరుద్ధరణ

en: Existing Shortcode
te: ఇప్పటికే ఉన్న షార్ట్ కోడ్

en: Type here to search list...
te: శోధన జాబితా కోసం ఇక్కడ టైప్ చేయండి ...

en: Check all
te: అన్ని తనిఖీ చేయండి

en: Uncheck all
te: అన్నీ చెక్ చేయవద్దు

en: Invert select
te: విలోమ ఎంపిక

en: You don't have permission to access file manager.
te: ఫైల్ మేనేజర్‌ను యాక్సెస్ చేయడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: Invalid shortcode!
te: షార్ట్ కోడ్ చెల్లదు!

en: Invalid security token!
te: భద్రతా టోకెన్ చెల్లదు!

en: Congratulations. License Verified Successfully.
te: అభినందనలు. లైసెన్స్ విజయవంతంగా ధృవీకరించబడింది.

en: Some thing went wrong.
te: ఏదో తప్పు జరిగింది.

en: Your File Manager PRO Order Details
te: మీ ఫైల్ మేనేజర్ PRO ఆర్డర్ వివరాలు

en: Order Details
te: ఆర్డర్ వివరాలు

en: Order ID:
te: ఆర్డర్ గుర్తింపు సంఖ్యా:

en: License Key:
te: లైసెన్స్ కీ:

en: &nbsp; Warning: Please don't share these details with anyone.
te: &nbsp; హెచ్చరిక: దయచేసి ఈ వివరాలను ఎవరితోనూ పంచుకోవద్దు.

en: Unable to execute php syntax checker due to server permissions.
te: సర్వర్ అనుమతుల కారణంగా php సింటాక్స్ చెకర్‌ని అమలు చేయడం సాధ్యపడలేదు.

en: File
te: ఫైల్

en: not saved.
te: రక్షించబడలేదు.

en: File doesn't exist to download.
te: డౌన్‌లోడ్ చేయడానికి ఫైల్ లేదు.

en: Invalid Security Code.
te: భద్రతా కోడ్ చెల్లదు.

en: Missing backup id.
te: బ్యాకప్ ఐడి లేదు.

en: Missing parameter type.
te: పరామితి రకం లేదు.

en: Missing required parameters.
te: అవసరమైన పారామితులు లేవు.

en: Error: Unable to restore backup because database backup is heavy in size. Please try to increase Maximum allowed size  from Preferences settings.
te: లోపం: డేటాబేస్ బ్యాకప్ పరిమాణం భారీగా ఉన్నందున బ్యాకప్‌ని పునరుద్ధరించడం సాధ్యం కాలేదు. దయచేసి ప్రాధాన్యతల సెట్టింగ్‌ల నుండి అనుమతించబడిన గరిష్ట పరిమాణాన్ని పెంచడానికి ప్రయత్నించండి.

en: Select backup(s) to delete!
te: తొలగించడానికి బ్యాకప్ (లు) ఎంచుకోండి!

en: Are you sure want to remove selected backup(s)?
te: మీరు ఖచ్చితంగా ఎంచుకున్న బ్యాకప్ (ల) ను తీసివేయాలనుకుంటున్నారా?

en: Backup is running, please wait
te: బ్యాకప్ నడుస్తోంది, దయచేసి వేచి ఉండండి

en: Restore is running, please wait
te: పునరుద్ధరణ అమలవుతోంది, దయచేసి వేచి ఉండండి

en: Nothing selected for backup.
te: బ్యాకప్ కోసం ఏదీ ఎంచుకోబడలేదు.

en: WP File Manager - Backup/Restore
te: WP ఫైల్ మేనేజర్ - బ్యాకప్ / పునరుద్ధరించు

en: Backup Options:
te: బ్యాకప్ ఎంపికలు:

en: Database Backup
te: డేటాబేస్ బ్యాకప్

en: Files Backup
te: ఫైల్స్ బ్యాకప్

en: Plugins
te: ప్లగిన్లు

en: Themes
te: థీమ్స్

en: Uploads
te: అప్‌లోడ్‌లు

en: Others (Any other directories found inside wp-content)
te: ఇతరులు (wp- కంటెంట్ లోపల కనిపించే ఇతర డైరెక్టరీలు)

en: Backup Now
te: భద్రపరచు

en: Time now
te: ఇప్పుడు సమయం

en: SUCCESS
te: విజయం

en: Backup successfully deleted.
te: బ్యాకప్ విజయవంతంగా తొలగించబడింది.

en: Ok
te: అలాగే

en: DELETE FILES
te: ఫైళ్ళను తొలగించండి

en: Are you sure you want to delete this backup?
te: మీరు ఖచ్చితంగా ఈ బ్యాకప్‌ను తొలగించాలనుకుంటున్నారా?

en: Cancel
te: రద్దు చేయండి

en: Confirm
te: నిర్ధారించండి

en: RESTORE FILES
te: ఫైళ్ళను పునరుద్ధరించండి

en: Are you sure you want to restore this backup?
te: మీరు ఖచ్చితంగా ఈ బ్యాకప్‌ను పునరుద్ధరించాలనుకుంటున్నారా?

en: Last Log Message
te: చివరి లాగ్ సందేశం

en: The backup apparently succeeded and is now complete.
te: బ్యాకప్ విజయవంతమైంది మరియు ఇప్పుడు పూర్తయింది.

en: No log message
te: లాగ్ సందేశం లేదు

en: Existing Backup(s)
te: ఇప్పటికే ఉన్న బ్యాకప్ (లు)

en: Backup Date
te: బ్యాకప్ తేదీ

en: Backup data (click to download)
te: బ్యాకప్ డేటా (డౌన్‌లోడ్ చేయడానికి క్లిక్ చేయండి)

en: Action
te: చర్య

en: (Today)
te: (ఈరోజు)

en: Download All
te: అన్నీ డౌన్‌లోడ్ చేయండి

en: Restore
te: పునరుద్ధరించు

en: View Log
te: లాగ్ చూడండి

en: Currently no backup(s) found.
te: ప్రస్తుతం బ్యాకప్ (లు) కనుగొనబడలేదు.

en: Actions upon selected backup(s)
te: ఎంచుకున్న బ్యాకప్ (ల) పై చర్యలు

en: Select All
te: అన్ని ఎంచుకోండి

en: Deselect
te: ఎంపికను తీసివేయండి

en: Note:
te: గమనిక:

en: Backup files will be under
te: బ్యాకప్ ఫైల్‌లు కింద ఉంటాయి

en: Saving please wait...
te: సేవ్ చేయండి దయచేసి వేచి ఉండండి ...

en: Settings saved.
te: సెట్టింగులు సేవ్ చేయబడ్డాయి.

en: Dismiss this notice.
te: ఈ నోటీసును తొలగించండి.

en: Settings not saved.
te: సెట్టింగ్‌లు సేవ్ చేయబడలేదు.

en: Enable?
te: ప్రారంభించాలా?

en: Email Addresses
te: ఇమెయిల్ చిరునామాలు

en: Add More <strong>+</strong>
te: మరిన్ని జోడించండి<strong> + </strong>

en: This address is used for notification purposes, like theme/plugin notification.
te: థీమ్ / ప్లగిన్ నోటిఫికేషన్ వంటి నోటిఫికేషన్ ప్రయోజనాల కోసం ఈ చిరునామా ఉపయోగించబడుతుంది.

en: Files Upload Notifications
te: ఫైల్‌లు నోటిఫికేషన్‌లను అప్‌లోడ్ చేస్తాయి

en: Subject
te: విషయం

en: Files Uploaded
te: ఫైళ్ళు అప్‌లోడ్ చేయబడ్డాయి

en: Body
te: శరీరం

en: Example:
te: ఉదాహరణ:

en: Files Download Notifications
te: ఫైల్స్ డౌన్‌లోడ్ నోటిఫికేషన్‌లు

en: Files Downloaded
te: ఫైళ్ళు డౌన్‌లోడ్ చేయబడ్డాయి

en: Files Edit Notifications
te: ఫైల్స్ నోటిఫికేషన్లను సవరించండి

en: Files Modified or Edited
te: ఫైళ్ళు సవరించబడ్డాయి లేదా సవరించబడ్డాయి

en: Save Changes
te: మార్పులను ఊంచు

en: All added email fields needs to filled and should have valid email address.
te: జోడించిన అన్ని ఇమెయిల్ ఫీల్డ్‌లు నింపాల్సిన అవసరం ఉంది మరియు చెల్లుబాటు అయ్యే ఇమెయిల్ చిరునామాను కలిగి ఉండాలి.

en: Add-ons
te: యాడ్-ఆన్‌లు

en: Google Cloud
te: Google క్లౌడ్

en: Installed
te: ఇన్‌స్టాల్ చేయబడింది

en: Activate
te: యాక్టివేట్ చేయండి

en: Buy Now
te: ఇప్పుడే కొనండి

en: Box
te: బాక్స్

en: DropBox
te: డ్రాప్‌బాక్స్

en: OneDrive
te: వన్‌డ్రైవ్

en: Digital Ocean
te: డిజిటల్ మహాసముద్రం

en: Git Hub
te: గిట్ హబ్

en: Insert File Manager Shortcode
te: ఫైల్ మేనేజర్ షార్ట్ కోడ్‌ను చొప్పించండి

en: Select Shortcode
te: షార్ట్ కోడ్ ఎంచుకోండి

en: Choose Shortcode
te: షార్ట్ కోడ్ ఎంచుకోండి

en: File Manager Pro Update
te: ఫైల్ మేనేజర్ ప్రో నవీకరణ

en: File Manager Pro
te: ఫైల్ మేనేజర్ ప్రో

en: FileManager
te: ఫైల్ మేనేజర్

en: is now compatible with Digital Ocean Add-on.
te: ఇప్పుడు డిజిటల్ ఓషన్ యాడ్-ఆన్‌తో అనుకూలంగా ఉంది.

en: Users can now display Digital Ocean files and folders in FileManager in just 1-Click!
te: వినియోగదారులు ఇప్పుడు కేవలం 1-క్లిక్‌లో ఫైల్‌మేనేజర్‌లో డిజిటల్ ఓషన్ ఫైల్‌లు మరియు ఫోల్డర్‌లను ప్రదర్శించగలరు!

en: Click here to purchase now
te: ఇప్పుడే కొనుగోలు చేయడానికి ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి

en: You have not made any changes to be saved.
te: మీరు సేవ్ చేయడానికి ఎటువంటి మార్పులు చేయలేదు.

en: Preferences - File Manager
te: ప్రాధాన్యతలు - ఫైల్ మేనేజర్

en: Public Root Path
te: పబ్లిక్ రూట్ మార్గం

en: File Manager Root Path, you can change according to your choice.
te: ఫైల్ మేనేజర్ రూట్ పాత్, మీరు మీ ఎంపిక ప్రకారం మార్చవచ్చు.

en: Please change this carefully, Wrong path can lead file manager plugin to go down.
te: దయచేసి దీన్ని జాగ్రత్తగా మార్చండి, తప్పు మార్గం ఫైల్ మేనేజర్ ప్లగ్ఇన్ క్రిందికి వెళ్ళడానికి దారితీస్తుంది.

en: Enable Syntax Checker?
te: సింటాక్స్ చెకర్‌ను ప్రారంభించాలా?

en: When the Syntax Checker is enabled, the code updates being made to PHP files will be checked for syntax errors. If a syntax error is found, the updates will not be saved and a message box will appear which will define the error found. This checker will help prevent website downtime issues due to syntax errors.
te: సింటాక్స్ చెకర్ ప్రారంభించబడినప్పుడు, PHP ఫైళ్ళకు కోడ్ నవీకరణలు సింటాక్స్ లోపాల కోసం తనిఖీ చేయబడతాయి. వాక్యనిర్మాణ లోపం కనుగొనబడితే, నవీకరణలు సేవ్ చేయబడవు మరియు సందేశ పెట్టె కనిపిస్తుంది, ఇది కనుగొనబడిన లోపాన్ని నిర్వచిస్తుంది. సింటాక్స్ లోపాల కారణంగా వెబ్‌సైట్ పనికిరాని సమస్యలను నివారించడానికి ఈ చెకర్ సహాయం చేస్తుంది.

en: Enable Trash?
te: ట్రాష్‌ను ప్రారంభించాలా?

en: After enabling trash, your files will go to trash folder.
te: ట్రాష్‌ను ప్రారంభించిన తర్వాత, మీ ఫైల్‌లు ట్రాష్ ఫోల్డర్‌కు వెళ్తాయి.

en: Enable Files Upload to Media Library?
te: మీడియా లైబ్రరీకి ఫైల్‌లను అప్‌లోడ్ చేయడాన్ని ప్రారంభించాలా?

en: After enabling this, uploaded images, pdfs and zip files will go to media library too.
te: దీన్ని ప్రారంభించిన తర్వాత, అప్‌లోడ్ చేసిన చిత్రాలు, పిడిఎఫ్‌లు మరియు జిప్ ఫైల్‌లు మీడియా లైబ్రరీకి కూడా వెళ్తాయి.

en: Maximum allowed size at the time of database backup restore.
te: డేటాబేస్ బ్యాకప్ పునరుద్ధరణ సమయంలో అనుమతించబడిన గరిష్ట పరిమాణం.

en: Please increase field value if you are getting error message at the time of backup restore.
te: బ్యాకప్ పునరుద్ధరణ సమయంలో మీకు దోష సందేశం వస్తుంటే దయచేసి ఫీల్డ్ విలువను పెంచండి.

en: Settings - File Manager
te: సెట్టింగులు - ఫైల్ మేనేజర్

en: Settings will apply on
te: సెట్టింగులు వర్తిస్తాయి

en: shortcode.
te: చిన్న కోడ్.

en: Make Directory
te: డైరెక్టరీ చేయండి

en: Make File
te: ఫైల్ చేయండి

en: Rename
te: పేరు మార్చు

en: Duplicate
te: నకిలీ

en: Paste
te: అతికించండి

en: Archive
te: ఆర్కైవ్

en: Extract
te: సంగ్రహించు

en: Copy
te: కాపీ

en: Cut
te: కట్

en: Download
te: డౌన్‌లోడ్ చేయండి

en: Upload
te: అప్‌లోడ్ చేయండి

en: Search
te: వెతకండి

en: Info
te: సమాచారం

en: Resize
te: పరిమాణం మార్చండి

en: <strong>Saving Please wait...</strong>
te: <strong> సేవ్ దయచేసి వేచి ఉండండి ... </ strong>

en: General
te: జనరల్

en: Code Editor
te: కోడ్ ఎడిటర్

en: User Restrictions
te: వాడుకరి పరిమితులు

en: User Role Restrictions
te: వాడుకరి పాత్ర పరిమితులు

en: Frontend Access
te: ఫ్రంటెండ్ యాక్సెస్

en: Select User Roles to access WP File Manager
te: WP ఫైల్ మేనేజర్‌ను యాక్సెస్ చేయడానికి యూజర్ పాత్రలను ఎంచుకోండి

en: Allow user roles to access WP File Manager.
te: WP ఫైల్ మేనేజర్‌ను యాక్సెస్ చేయడానికి వినియోగదారు పాత్రలను అనుమతించండి.

en: Select User Roles to access DB Manager
te: DB నిర్వాహికిని యాక్సెస్ చేయడానికి వినియోగదారు పాత్రలను ఎంచుకోండి

en: Allow user roles to access DB Manager.
te: DB నిర్వాహికిని యాక్సెస్ చేయడానికి వినియోగదారు పాత్రలను అనుమతించండి.

en: Separate or Private Folder Access
te: Seperate లేదా ప్రైవేట్ ఫోల్డర్ యాక్సెస్

en: File Manager will access this folder path. Else, will access root directory. <strong>e.g wp-content/plugins</strong>. <br><strong>Note:</strong> Will be valid for all user roles.
te: ఫైల్ మేనేజర్ ఈ ఫోల్డర్ మార్గాన్ని యాక్సెస్ చేస్తుంది. లేకపోతే, రూట్ డైరెక్టరీని యాక్సెస్ చేస్తుంది. <strong> ఉదా. Wp- కంటెంట్ / ప్లగిన్లు </ strong>. <br> <strong> గమనిక: </ strong> అన్ని వినియోగదారు పాత్రలకు చెల్లుతుంది.

en: Maximum Upload Size
te: గరిష్ట అప్‌లోడ్ పరిమాణం

en: Allow users to upload file of maximum.
te: గరిష్టంగా ఫైల్‌ను అప్‌లోడ్ చేయడానికి వినియోగదారులను అనుమతించండి.

en: Notification Email
te: నోటిఫికేషన్ ఇమెయిల్

en: Sends Notifications to this email. <strong>Note:</strong> This will take admin email by default if kept empty.
te: ఈ ఇమెయిల్‌కు నోటిఫికేషన్‌లను పంపుతుంది. <strong> గమనిక: </ strong> ఇది ఖాళీగా ఉంటే ఇది డిఫాల్ట్‌గా నిర్వాహక ఇమెయిల్‌ను తీసుకుంటుంది.

en: Send Notifications to admin and save logs on file upload ?
te: నిర్వాహకుడికి నోటిఫికేషన్లు పంపండి మరియు ఫైల్ అప్‌లోడ్‌లో లాగ్‌లను సేవ్ చేయాలా?

en: Check to allow file upload notifications. Mail will be sent to admin. Click
te: ఫైల్ అప్‌లోడ్ నోటిఫికేషన్‌లను అనుమతించడానికి తనిఖీ చేయండి. అడ్మిన్‌కి మెయిల్ పంపబడుతుంది. క్లిక్ చేయండి

en: here
te: ఇక్కడ

en: to set notification email.
te: నోటిఫికేషన్ ఇమెయిల్‌ని సెట్ చేయడానికి.

en: <strong>Note:</strong> This feature is using wp_mail(), Make sure
te: <strong>గమనిక:</strong> ఈ ఫీచర్ wp_mail()ని ఉపయోగిస్తోంది, నిర్ధారించుకోండి

en: Read More
te: ఇంకా చదవండి

en: is working.
te: పనిచేస్తోంది.

en: Send Notifications to admin and save logs on file download ?
te: నిర్వాహకుడికి నోటిఫికేషన్లు పంపండి మరియు ఫైల్ డౌన్‌లోడ్‌లో లాగ్‌లను సేవ్ చేయాలా?

en: Check to allow file download notifications. Mail will be sent to admin. Click
te: ఫైల్ డౌన్‌లోడ్ నోటిఫికేషన్‌లను అనుమతించడానికి తనిఖీ చేయండి. అడ్మిన్‌కి మెయిల్ పంపబడుతుంది. క్లిక్ చేయండి

en: Send Notifications to admin and save logs on file edit ?
te: నిర్వాహకుడికి నోటిఫికేషన్‌లను పంపండి మరియు ఫైల్ సవరణలో లాగ్‌లను సేవ్ చేయాలా?

en: Check to allow file edit notifications. Mail will be sent to admin.  Click
te: ఫైల్ సవరణ నోటిఫికేషన్‌లను అనుమతించడానికి తనిఖీ చేయండి. అడ్మిన్‌కి మెయిల్ పంపబడుతుంది. క్లిక్ చేయండి

en:  is working.
te: పనిచేస్తోంది.

en: Select File Manager Language
te: ఫైల్ మేనేజర్ భాషను ఎంచుకోండి

en: Default:
te: డిఫాల్ట్:

en: English
te: ఆంగ్ల

en: You can select any language for File Manager.
te: మీరు ఫైల్ మేనేజర్ కోసం ఏదైనా భాషను ఎంచుకోవచ్చు.

en: Select File Manager Theme
te: ఫైల్ మేనేజర్ థీమ్‌ను ఎంచుకోండి

en: You can select any theme for File Manager.
te: మీరు ఫైల్ మేనేజర్ కోసం ఏదైనా థీమ్‌ను ఎంచుకోవచ్చు.

en: Files View
te: ఫైల్స్ వీక్షణ

en: List
te: జాబితా

en: Icon
te: ఐకాన్

en: You can select any view for File Manager.
te: మీరు ఫైల్ మేనేజర్ కోసం ఏదైనా వీక్షణను ఎంచుకోవచ్చు.

en: Enable "Insert File Manager Shortcode" Button with Content Editor ?
te: కంటెంట్ ఎడిటర్‌తో "ఫైల్ మేనేజర్ షార్ట్‌కోడ్ చొప్పించు" బటన్‌ను ప్రారంభించాలా?

en: Enable "Insert File Manager Shortcode" button in edit page screen with classic editor.
te: క్లాసిక్ ఎడిటర్‌తో సవరణ పేజీ స్క్రీన్‌లో "ఫైల్ మేనేజర్ షార్ట్‌కోడ్ చొప్పించు" బటన్‌ను ప్రారంభించండి.

en: Disable Local File System ?
te: స్థానిక ఫైల్ సిస్టమ్‌ను నిలిపివేయాలా?

en: Check to disable Local File System in File Manager.
te: ఫైల్ మేనేజర్‌లో స్థానిక ఫైల్ సిస్టమ్‌ను నిలిపివేయడానికి తనిఖీ చేయండి.

en: Disable Database Manager ?
te: డేటాబేస్ నిర్వాహికిని నిలిపివేయాలా?

en: Check to disable Database Manager.
te: డేటాబేస్ నిర్వాహికిని నిలిపివేయడానికి తనిఖీ చేయండి.

en: Disable Welcome Message?
te: స్వాగత సందేశాన్ని నిలిపివేయాలా?

en: Check to disable welcome message on frontend shortcodes.
te: ఫ్రంటెండ్ షార్ట్‌కోడ్‌లలో స్వాగత సందేశాన్ని నిలిపివేయడానికి తనిఖీ చేయండి.

en: Welcome Message
te: స్వాగత సందేశం

en: Welcome:
te: స్వాగతం:

en: Welcome message will appear on frontend shortcode.
te: ఫ్రంటెండ్ షార్ట్‌కోడ్‌లో స్వాగత సందేశం కనిపిస్తుంది.

en: will show loggedIn user name on frontend.
te: ఫ్రంటెండ్‌లో లాగిన్ అయిన వినియోగదారు పేరును చూపుతుంది.

en: Code editor allow fullscreen?
te: కోడ్ ఎడిటర్ పూర్తి స్క్రీన్‌ను అనుమతించాలా?

en: Check to allow fullscreen code editor
te: పూర్తి స్క్రీన్ కోడ్ ఎడిటర్ను అనుమతించడానికి తనిఖీ చేయండి

en: Select theme for Code Editor.
te: కోడ్ ఎడిటర్ కోసం థీమ్ను ఎంచుకోండి.

en: Select theme for Code Editor. For more information please visit <a href="http://codemirror.net/demo/theme.html" target="_blank">this link</a>.
te: కోడ్ ఎడిటర్ కోసం థీమ్‌ను ఎంచుకోండి. మరింత సమాచారం కోసం దయచేసి <a href="http://codemirror.net/demo/theme.html" target="_blank"> ఈ లింక్ </a> ని సందర్శించండి.

en: Disable or Ban WP File Manager Operations to User Roles
te: వాడుకరి పాత్రలకు WP ఫైల్ మేనేజర్ ఆపరేషన్లను ఆపివేయి లేదా నిషేధించండి

en: Select user role and disable operation.
te: యూజర్ పాత్ర మరియు డిసేబుల్ ఆపరేషన్ ఎంచుకోండి.

en: Click to Add Rules
te: రూల్స్ జోడించండి క్లిక్ చేయండి

en: Add rule for User Roles
te: వాడుకరి పాత్రలకు నియమాన్ని జోడించండి

en: If User role is
te: వినియోగదారు పాత్ర ఉంటే

en: Select User Role
te: వినియోగదారు పాత్రను ఎంచుకోండి

en: Then
te: అప్పుడు

en: Disable Operations
te: ఆపరేషన్లను ఆపివేయి

en: Separate or private folder access <strong>e.g wp-content/themes</strong> etc.
te: ప్రత్యేక లేదా ప్రైవేట్ ఫోల్డర్ యాక్సెస్ <strong> ఉదా. Wp- కంటెంట్ / థీమ్స్ </ strong> మొదలైనవి.

en: It will overide "Private Folder Access" settings
te: ఇది "ప్రైవేట్ ఫోల్డర్ యాక్సెస్" సెట్టింగులను అధిగమిస్తుంది

en: Enter Folder or Files Paths That You want to <strong>Hide</strong> e.g wp-content/themes|wp-content/plugins.
te: మీరు <strong> దాచు </strong> ఉదా. Wp-content / theme | wp-content / plugins ను కోరుకునే ఫోల్డర్ లేదా ఫైల్స్ మార్గాలను నమోదు చేయండి.

en: Multiple separated by Vertical Bar (|).
te: లంబ పట్టీ (|) ద్వారా బహుళ వేరు.

en: Enter file extensions which you want to Lock. <strong>e.g .php|.png|.css</strong> etc
te: మీరు లాక్ చేయదలిచిన ఫైల్ పొడిగింపులను నమోదు చేయండి. <strong> ఉదా .php | .png | .css </strong> మొదలైనవి

en: The extensions in the option are case sensitive and should be separated by vertical bar (|) without having white space between them. e.g. php,PHP
te: ఎంపికలోని పొడిగింపులు కేస్ సెన్సిటివ్ మరియు వాటి మధ్య తెల్లని స్థలం లేకుండా నిలువు బార్ (|) ద్వారా వేరు చేయాలి. ఉదా. php, PHP

en: Disable Toolbar and Context Menu
te: ఉపకరణపట్టీ మరియు సందర్భ మెనుని నిలిపివేయండి

en: Disable Toolbar
te: ఉపకరణపట్టీని నిలిపివేయి

en: Disable Context Menu
te: సందర్భ మెనుని ఆపివేయి

en: Disable or Ban WP File Manager Operations to Users
te: వినియోగదారులకు WP ఫైల్ మేనేజర్ ఆపరేషన్లను నిలిపివేయండి లేదా నిషేధించండి

en: Select users and disable operation.
te: వినియోగదారులు ఎంచుకోండి మరియు ఆపరేషన్ ఆపరేట్.

en: Add rule for Users
te: వినియోగదారుల కోసం నియమాన్ని జోడించండి

en: If User is
te: వాడుకరి అయితే

en: Select User
te: వినియోగదారుని ఎంచుకోండి

en: Select the pages where you want to show the File Manager on Frontend
te: మీరు ఫ్రంటెండ్‌లో ఫైల్ మేనేజర్‌ను చూపించదలిచిన పేజీలను ఎంచుకోండి

en: Select Pages
te: పేజీలను ఎంచుకోండి

en: <strong>Note:</strong> It will not work if already using any File Manager shortcode in selected page editor.
te: <strong> గమనిక: </ strong> ఎంచుకున్న పేజీ ఎడిటర్‌లో ఇప్పటికే ఏదైనా ఫైల్ మేనేజర్ షార్ట్‌కోడ్‌ను ఉపయోగిస్తుంటే ఇది పనిచేయదు.

en: Display File Manager ?
te: ఫైల్ మేనేజర్‌ను ప్రదర్శించాలా?

en: After Content
te: కంటెంట్ తరువాత

en: Before Content
te: కంటెంట్ ముందు

en: Default: After Content
te: డిఫాల్ట్: కంటెంట్ తర్వాత

en: Shortcode
te: చిన్న కోడ్

en: Paste the shortcode here
te: షార్ట్ కోడ్‌ను ఇక్కడ అతికించండి

en: You can generate new shortcode from the <a href='admin.php?page=wp_file_manager_existing_shortcodes'>Shortcode Generator</a> of File Manager.
te: ఫైల్ మేనేజర్ యొక్క <a href='admin.php?page=wp_file_manager_existing_shortcodes'> షార్ట్ కోడ్ జనరేటర్ </a> నుండి మీరు కొత్త షార్ట్ కోడ్‌ను రూపొందించవచ్చు.

en: Shortcode will work on selected pages. Help is given below to edit parameters:
te: ఎంచుకున్న పేజీలలో షార్ట్ కోడ్ పని చేస్తుంది. పారామితులను సవరించడానికి సహాయం క్రింద ఇవ్వబడింది:

en: Shortcode Help:
te: షార్ట్ కోడ్ సహాయం:

en: <a href='https://filemanagerpro.io/shortcodes/' target='_blank'>Documentation</a>
te: <a href='https://filemanagerpro.io/shortcodes/' target='_blank'> డాక్యుమెంటేషన్ </a>

en: Invalid Licence Key
te: చెల్లని లైసెన్స్ కీ

en: Please select user role from previously added rule before adding new!
te: దయచేసి కొత్తదాన్ని జోడించే ముందు మునుపు జోడించిన నియమం నుండి వినియోగదారు పాత్రను ఎంచుకోండి!

en: Please select user from the previously added rule before adding new!
te: క్రొత్తదాన్ని జోడించే ముందు దయచేసి గతంలో జోడించిన నియమం నుండి వినియోగదారుని ఎంచుకోండి!

en: Please select user in the added user restriction rule before saving.
te: దయచేసి సేవ్ చేయడానికి ముందు జోడించిన వినియోగదారు పరిమితి నియమంలో వినియోగదారుని ఎంచుకోండి.

en: Please select user role in the added user role restriction rule before saving.
te: దయచేసి సేవ్ చేయడానికి ముందు జోడించిన వినియోగదారు పాత్ర పరిమితి నియమంలో వినియోగదారు పాత్రను ఎంచుకోండి.

en: Welcome
te: స్వాగతం

en: Sorry, you are not allowed to access this page.
te: క్షమించండి, ఈ పేజీని యాక్సెస్ చేయడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: Please login to access file manager.
te: ఫైల్ మేనేజర్‌ను యాక్సెస్ చేయడానికి దయచేసి లాగిన్ అవ్వండి.

en: Shortcodes
te: షార్ట్ కోడ్‌లు

en: Error in creating shortcode. Invalid shortcode.
te: షార్ట్ కోడ్ సృష్టించడంలో లోపం. షార్ట్ కోడ్ చెల్లదు.

en: Click to get list of all shortcodes
te: అన్ని షార్ట్‌కోడ్‌ల జాబితాను పొందడానికి క్లిక్ చేయండి

en: All Shortcodes
te: అన్ని షార్ట్ కోడ్‌లు

en: Click to create new shortcode
te: క్రొత్త షార్ట్‌కోడ్‌ను సృష్టించడానికి క్లిక్ చేయండి

en: Generate New Shortcode
te: క్రొత్త షార్ట్ కోడ్‌ను రూపొందించండి

en: Logged in users
te: వినియోగదారులు లాగిన్ అయ్యారు

en: Non logged in users
te: లాగిన్ కాని వినియోగదారులు

en: From existing shortcode
te: ఇప్పటికే ఉన్న షార్ట్ కోడ్ నుండి

en: Your shortcode <span style='background-color:#e5e5e5;'>%s</span> has been generated successfully. Copy this shortcode and paste it in your pages.
te: మీ షార్ట్ కోడ్ <span style='background-color:#e5e5e5;'>%s</span> విజయవంతంగా ఉత్పత్తి చేయబడింది. ఈ షార్ట్ కోడ్‌ను కాపీ చేసి మీ పేజీలలో అతికించండి.

en: Your shortcode settings has been updated successfully.
te: మీ షార్ట్ కోడ్ సెట్టింగులు విజయవంతంగా నవీకరించబడ్డాయి.

en: Shortcode Title
te: షార్ట్ కోడ్ శీర్షిక

en: Enter shortcode title
te: షార్ట్ కోడ్ శీర్షికను నమోదు చేయండి

en: It is required to identify the shortcode you are going to use.
te: మీరు ఉపయోగించబోయే షార్ట్‌కోడ్‌ను గుర్తించడం అవసరం.

en: This field can not be empty.
te: ఈ ఫీల్డ్ ఖాళీగా ఉండకూడదు.

en: Title with this name already exists. Please choose another title.
te: ఈ పేరుతో శీర్షిక ఇప్పటికే ఉంది. దయచేసి మరొక శీర్షికను ఎంచుకోండి.

en: Allowed Roles
te: అనుమతించబడిన పాత్రలు

en: All
te: అన్నీ

en: It will allow all roles to access file manager on front end. All will apply for all available user roles.
te: ఇది ఫ్రంట్ ఎండ్‌లో ఫైల్ మేనేజర్‌ను యాక్సెస్ చేయడానికి అన్ని పాత్రలను అనుమతిస్తుంది. అందుబాటులో ఉన్న అన్ని వినియోగదారు పాత్రలకు అన్నీ వర్తిస్తాయి.

en: Please choose at least one user role.
te: దయచేసి కనీసం ఒక వినియోగదారు పాత్రను ఎంచుకోండి.

en: Access Folder
te: ఫోల్డర్‌ను యాక్సెస్ చేయండి

en: Path of the folder to display e.g wp-content/uploads
te: ఉదా. Wp-content / uploads ప్రదర్శించడానికి ఫోల్డర్ యొక్క మార్గం

en: Root directory
te: రూట్ డైరెక్టరీ

en: eg. You can put "test" as a name of folder which is located on root directory, or you can give path for sub folders as like "wp-content/plugins". If leave blank or empty it will access all folders on root directory. If you put * then it will auto creates user folders with their username.
te: ఉదా. మీరు "పరీక్ష" ను రూట్ డైరెక్టరీలో ఉన్న ఫోల్డర్ పేరుగా ఉంచవచ్చు లేదా మీరు "wp-content / plugins" వంటి ఉప ఫోల్డర్లకు మార్గం ఇవ్వవచ్చు. ఖాళీగా లేదా ఖాళీగా ఉంటే అది రూట్ డైరెక్టరీలోని అన్ని ఫోల్డర్‌లను యాక్సెస్ చేస్తుంది. మీరు * ఉంచితే అది వినియోగదారు ఫోల్డర్‌లను వారి వినియోగదారు పేరుతో ఆటో సృష్టిస్తుంది.

en: Allowed Operations
te: అనుమతించిన ఆపరేషన్లు

en: For all operations and to allow some operation you can choose operations name from the list.
te: అన్ని ఆపరేషన్ల కోసం మరియు కొంత ఆపరేషన్‌ను అనుమతించడానికి మీరు జాబితా నుండి ఆపరేషన్ల పేరును ఎంచుకోవచ్చు.

en: Ban User IDs
te: వినియోగదారు ID లను నిషేధించండి

en: User ID
te: వినియోగదారుని గుర్తింపు

en: To ban specific user from accessing file manager on frontend then you can choose the users from the list.
te: ఫ్రంటెండ్‌లో ఫైల్ మేనేజర్‌ని యాక్సెస్ చేయకుండా నిర్దిష్ట వినియోగదారుని నిషేధించడానికి మీరు జాబితా నుండి వినియోగదారులను ఎంచుకోవచ్చు.

en: Hide Files
te: ఫైళ్ళను దాచు

en: Hide files from access folder e.g. wp-content/plugins,wp-config.php etc
te: యాక్సెస్ ఫోల్డర్ నుండి ఫైళ్ళను దాచండి ఉదా. wp-content / plugins, wp-config.php etc

en: It will hide the files and folder mentioned here. <br><strong>Note:</strong> This option is case sensitive and should be comma(,) separated without having white space between them.
te: ఇది ఇక్కడ పేర్కొన్న ఫైల్స్ మరియు ఫోల్డర్‌ను దాచిపెడుతుంది.<br><strong> గమనిక:</strong> ఈ ఐచ్చికం కేస్ సెన్సిటివ్ మరియు వాటి మధ్య తెల్లని స్థలం లేకుండా కామా (,) గా వేరుచేయబడాలి.

en: Lock Extensions
te: లాక్ పొడిగింపులు

en: Restrict extensions e.g. .php,.css OR php,css
te: పొడిగింపులను పరిమితం చేయండి ఉదా. .php, .css OR php, css

en: It will lock files mentioned in commas without white space between them. You can lock more as like ".php,.css,.js" etc.<br><span class="highlighted"><strong>Note:</strong> The extensions in the option are case sensitive and should be comma(,) separated without having white space between them. e.g. php,PHP</span>
te: ఇది కామాలో పేర్కొన్న ఫైళ్ళను వాటి మధ్య తెల్లని స్థలం లేకుండా లాక్ చేస్తుంది. మీరు ".php, .css, .js" వంటి లాక్ చేయవచ్చు. <br> <span class = "హైలైట్"> <strong> గమనిక: </strong> ఎంపికలోని పొడిగింపులు కేస్ సెన్సిటివ్ మరియు కామాతో ఉండాలి (,) వాటి మధ్య తెల్లని స్థలం లేకుండా వేరు. ఉదా. php, PHP </span>

en: Select Filemanager Language
te: ఫైల్‌మేనేజర్ భాషను ఎంచుకోండి

en: You can select any language for filemanager.
te: మీరు ఫైల్ మేనేజర్ కోసం ఏదైనా భాషను ఎంచుకోవచ్చు.

en: Select Filemanager Theme
te: ఫైల్‌మేనేజర్ థీమ్‌ను ఎంచుకోండి

en: You can select any theme for filemanager.
te: మీరు ఫైల్ మేనేజర్ కోసం ఏదైనా థీమ్‌ను ఎంచుకోవచ్చు.

en: You can select any view for filemanager.
te: మీరు ఫైల్ మేనేజర్ కోసం ఏదైనా వీక్షణను ఎంచుకోవచ్చు.

en: Date Format
te: తేదీ ఫార్మాట్

en: You can select any date format for filemanager modified date.
te: ఫైల్ మేనేజర్ సవరించిన తేదీ కోసం మీరు ఏదైనా తేదీ ఆకృతిని ఎంచుకోవచ్చు.

en: Update Shortcode
te: షార్ట్ కోడ్‌ను నవీకరించండి

en: Generate Shortcode
te: షార్ట్ కోడ్‌ను రూపొందించండి

en: Hide files from access folder e.g. test1,folder/test2 etc
te: యాక్సెస్ ఫోల్డర్ నుండి ఫైళ్ళను దాచండి ఉదా. test1, ఫోల్డర్ / test2 మొదలైనవి

en: It will hide the files and folder mentioned here. Note: This option is case sensitive and should be comma(,) separated without having white space between them.
te: ఇది ఇక్కడ పేర్కొన్న ఫైల్స్ మరియు ఫోల్డర్‌ను దాచిపెడుతుంది. గమనిక: ఈ ఐచ్చికం కేస్ సెన్సిటివ్ మరియు వాటి మధ్య తెల్లని స్థలం లేకుండా కామా (,) వేరుచేయబడాలి.

en: Generate New Shortcode from existing one
te: ఇప్పటికే ఉన్న వాటి నుండి క్రొత్త షార్ట్ కోడ్‌ను రూపొందించండి

en: Paste the shortcode which you are using in your page/post
te: మీరు ఉపయోగిస్తున్న షార్ట్ కోడ్‌ను మీ పేజీ / పోస్ట్‌లో అతికించండి

en: This will convert the existing shortcode to the new shortcode format.
te: ఇది ఇప్పటికే ఉన్న షార్ట్‌కోడ్‌ను కొత్త షార్ట్‌కోడ్ ఆకృతికి మారుస్తుంది.

en: Existing Shortcode(s)
te: ఇప్పటికే ఉన్న షార్ట్ కోడ్ (లు)

en: Click to go back to the shortcode generator
te: షార్ట్ కోడ్ జనరేటర్కు తిరిగి వెళ్ళడానికి క్లిక్ చేయండి

en: Shortcode has been deleted successfully.
te: షార్ట్ కోడ్ విజయవంతంగా తొలగించబడింది.

en: Shortcode(s) has been deleted successfully.
te: షార్ట్ కోడ్ (లు) విజయవంతంగా తొలగించబడ్డాయి.

en: Title
te: శీర్షిక

en: Copy to clipboard
te: క్లిప్‌బోర్డ్‌కు కాపీ చేయండి

en: Are you sure you want to delete this shortcode?
te: మీరు ఖచ్చితంగా ఈ షార్ట్ కోడ్‌ను తొలగించాలనుకుంటున్నారా?

en: Customize Shortcode
te: షార్ట్ కోడ్‌ను అనుకూలీకరించండి

en: Copy above filter code and paste it in your theme's functions.php file or in your plugin file to customize shortcode values as per your requirement.
te: ఫిల్టర్ కోడ్ పైన కాపీ చేసి, మీ థీమ్ యొక్క functions.php ఫైల్‌లో లేదా మీ ప్లగిన్ ఫైల్‌లో అతికించండి.

en: Showing
te: చూపుతోంది

en: to
te: కు

en: of
te: యొక్క

en: entries
te: ఎంట్రీలు

en: No shortcode found
te: షార్ట్ కోడ్ కనుగొనబడలేదు

en: Delete All Selected
te: ఎంచుకున్నవన్నీ తొలగించండి

en: Copied
te: కాపీ చేయబడింది

en: Copied to clipboard
te: క్లిప్‌బోర్డ్‌కు కాపీ చేయబడింది

en: Are you sure you want to delete selected shortcode(s)?
te: మీరు ఖచ్చితంగా ఎంచుకున్న షార్ట్ కోడ్ (ల) ను తొలగించాలనుకుంటున్నారా?

en: Please select atleast one shortcode from the list.
te: దయచేసి జాబితా నుండి కనీసం ఒక షార్ట్ కోడ్‌ను ఎంచుకోండి.

en: File Manager PRO - Please enter your order details below. If Not
te: ఫైల్ మేనేజర్ PRO - దయచేసి మీ ఆర్డర్ వివరాలను దిగువన నమోదు చేయండి. కాకపోతె

en: To unlock updates, please enter your order id and license key below. If you don't have a licence key
te: అప్‌డేట్‌లను అన్‌లాక్ చేయడానికి, దయచేసి దిగువన మీ ఆర్డర్ ఐడి మరియు లైసెన్స్ కీని నమోదు చేయండి. మీకు లైసెన్స్ కీ లేకపోతే

en: click to buy Licence Key
te: లైసెన్స్ కీని కొనుగోలు చేయడానికి క్లిక్ చేయండి

en: please see details & pricing
te: దయచేసి వివరాలు & ధరను చూడండి

en: ORDER ID (#) *
te: ఆర్డర్ గుర్తింపు సంఖ్యా (#) *

en: Please check your email for Order ID.
te: దయచేసి ఆర్డర్ ID కోసం మీ ఇమెయిల్‌ను తనిఖీ చేయండి.

en: LICENCE KEY *
te: లైసెన్స్ కీ *

en: Please check your email for Licence Key.
te: దయచేసి లైసెన్స్ కీ కోసం మీ ఇమెయిల్‌ను తనిఖీ చేయండి.

en: Click here to verify
te: ధృవీకరించడానికి ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి

en: Note: If you have already purchased this plugin then please check your email. You must have got an Email with orders details in your email, if you didn't get any Email. Please contact us at <a href="https://filemanagerpro.io/contact/">https://filemanagerpro.io/contact/</a>
te: గమనిక: మీరు ఇప్పటికే ఈ ప్లగ్ఇన్‌ని కొనుగోలు చేసి ఉంటే, దయచేసి మీ ఇమెయిల్‌ను తనిఖీ చేయండి. మీకు ఏదైనా ఇమెయిల్ రాకుంటే, మీరు తప్పనిసరిగా మీ ఇమెయిల్‌లో ఆర్డర్‌ల వివరాలతో కూడిన ఇమెయిల్‌ను పొంది ఉండాలి. దయచేసి <a href="https://filemanagerpro.io/contact/">https://filemanagerpro.io/contact/</a>లో మమ్మల్ని సంప్రదించండి

en: Are you sure want to delete?
te: మీరు ఖచ్చితంగా తొలగించాలనుకుంటున్నారా?

en: To enable logs, go to <a href="admin.php?page=wp_file_manager_settings">General Settings Tab</a> -> Check "Send Notifications to admin on file upload " , "Send Notifications to admin on file download" and "Send Notifications to admin on file edit" options.
te: లాగ్‌లను ప్రారంభించడానికి, <a href="admin.php?page=wp_file_manager_settings"> సాధారణ సెట్టింగ్‌ల ట్యాబ్ </a> -> "ఫైల్ అప్‌లోడ్‌లో అడ్మిన్‌కు నోటిఫికేషన్‌లను పంపండి", "ఫైల్ డౌన్‌లోడ్‌లో నిర్వాహకుడికి నోటిఫికేషన్‌లను పంపండి" మరియు " "ఫైల్ సవరణలో నిర్వాహకుడికి నోటిఫికేషన్లను పంపండి" ఎంపికలు.

en: Edited Files
te: ఫైళ్ళను సవరించారు

en: Downloaded Files
te: డౌన్‌లోడ్ చేసిన ఫైల్‌లు

en: Uploaded Files
te: ఫైల్‌లు అప్‌లోడ్ చేయబడ్డాయి

en: Bulk Actions
te: భారీ చర్యలు

en: Apply
te: వర్తించు

en: Sr No.
te: మిస్టర్ నం.

en: User Name
te: వినియోగదారు పేరు

en: Files
te: ఫైళ్లు

en: Date
te: తేదీ

en: No log(s) found!
te: లాగ్ (లు) కనుగొనబడలేదు!

en: Showing
te: చూపుతోంది

en: Uploaded File
te: అప్‌లోడ్ చేసిన ఫైల్

en: Please select log(s) to delete!
te: దయచేసి తొలగించడానికి లాగ్(లు)ని ఎంచుకోండి!

en: Are you sure want to remove selected log(s)?
te: మీరు ఖచ్చితంగా ఎంచుకున్న లాగ్ (ల) ను తీసివేయాలనుకుంటున్నారా?

en: Please select delete action!
te: దయచేసి తొలగింపు చర్యను ఎంచుకోండి!

en:  WP File Manager PRO -
te: WP ఫైల్ మేనేజర్ PRO -

en: View details
te: వివరాలను చూడండి

en: More information about %s
te: %s గురించి మరింత సమాచారం

en: Check for updates
te: తాజాకరణలకోసం ప్రయత్నించండి

en: Unknown update checker status "%s"
te: తెలియని నవీకరణ చెకర్ స్థితి "%s"

en: There is no changelog available.
te: చేంజ్లాగ్ అందుబాటులో లేదు.
