WP File Manager - en to cy translation catalogue (440 entries)

en:  WP File Manager PRO -
cy: Rheolwr Ffeiliau WP PRO -

en:  is working.
cy: yn gweithio.

en: &larr; Back
cy: &larr;Yn ôl

en: &nbsp; Warning: Please don't share these details with anyone.
cy: &nbsp;Rhybudd: Peidiwch â rhannu'r manylion hyn ag unrhyw un.

en: (Today)
cy: (Heddiw)

en: <a href='https://filemanagerpro.io/shortcodes/' target='_blank'>Documentation</a>
cy: <a href='https://filemanagerpro.io/shortcodes/' target='_blank'> Dogfennaeth </a>

en: <strong>Note:</strong> It will not work if already using any File Manager shortcode in selected page editor.
cy: <strong> Nodyn: </strong> Ni fydd yn gweithio os yw eisoes yn defnyddio unrhyw god byr Rheolwr Ffeil mewn golygydd tudalen dethol.

en: <strong>Note:</strong> This feature is using wp_mail(), Make sure
cy: <strong>Sylwer:</strong> Mae'r nodwedd hon yn defnyddio wp_mail(), Gwnewch yn siŵr

en: <strong>Saving Please wait...</strong>
cy: <strong> Arbed Arhoswch ... </strong>

en: ADD
cy: YCHWANEGU

en: Access Folder
cy: Ffolder Mynediad

en: Action
cy: Gweithredu

en: Actions upon selected backup(s)
cy: Camau gweithredu wrth gefn (au) dethol

en: Activate
cy: Ysgogi

en: Add
cy: Ychwanegu

en: Add More <strong>+</strong>
cy: Ychwanegu Mwy <strong> + </strong>

en: Add New
cy: Ychwanegu Newydd

en: Add Row
cy: Ychwanegu Row

en: Add rule for User Roles
cy: Ychwanegu rheol ar gyfer Rolau Defnyddwyr

en: Add rule for Users
cy: Ychwanegu rheol ar gyfer Defnyddwyr

en: Add-ons
cy: Adia-ons

en: After Content
cy: Ar ôl Cynnwys

en: After enabling this, uploaded images, pdfs and zip files will go to media library too.
cy: Ar ôl galluogi hyn, bydd delweddau wedi'u llwytho i fyny, pdfs a ffeiliau zip yn mynd i lyfrgell y cyfryngau hefyd.

en: After enabling trash, your files will go to trash folder.
cy: Ar ôl galluogi sbwriel, bydd eich ffeiliau'n mynd i'r ffolder sbwriel.

en: All
cy: I gyd

en: All Done
cy: Pawb Wedi'i Wneud

en: All Shortcodes
cy: Pob Cod Byr

en: All added email fields needs to filled and should have valid email address.
cy: Mae angen llenwi pob maes e-bost ychwanegol a dylai fod ganddo gyfeiriad e-bost dilys.

en: All done
cy: Pawb wedi ei wneud

en: Allow user roles to access DB Manager.
cy: Caniatáu i rolau defnyddwyr gyrchu Rheolwr DB.

en: Allow user roles to access WP File Manager.
cy: Caniatáu i rolau defnyddwyr gyrchu Rheolwr Ffeil WP.

en: Allow users to upload file of maximum.
cy: Caniatáu i ddefnyddwyr uwchlwytho ffeil o'r mwyaf.

en: Allowed Operations
cy: Gweithrediadau a Ganiateir

en: Allowed Roles
cy: Rolau a Ganiateir

en: Apply
cy: Ymgeisiwch

en: Archive
cy: Archif

en: Are you sure want to delete Table? Deleted Table may not be recovered. So please delete carefully.
cy: Ydych chi'n sicr eisiau dileu Tabl? Ni chaniateir adfer Tabl wedi'i ddileu. Felly dilëwch yn ofalus.

en: Are you sure want to delete?
cy: Ydych chi'n sicr eisiau dileu?

en: Are you sure want to delete? Deleted data may not be recovered. So please delete carefully.
cy: Ydych chi'n sicr eisiau dileu? Ni chaniateir adfer data wedi'i ddileu. Felly dilëwch yn ofalus.

en: Are you sure want to empty Table? Table may not be recovered. So please delete carefully.
cy: Ydych chi'n sicr eisiau gwagio Tabl? Ni chaniateir adfer y tabl. Felly dilëwch yn ofalus.

en: Are you sure want to remove selected backup(s)?
cy: Ydych chi'n sicr am gael gwared ar gefn (au) dethol?

en: Are you sure want to remove selected log(s)?
cy: Ydych chi'n sicr am gael gwared ar log (iau) dethol?

en: Are you sure want to update? It will redirect you to updation form.
cy: Ydych chi'n sicr eisiau diweddaru? Bydd yn eich ailgyfeirio i'r ffurflen ddiweddaru.

en: Are you sure you want to delete selected shortcode(s)?
cy: Ydych chi'n siŵr eich bod chi am ddileu cod (iau) byr a ddewiswyd?

en: Are you sure you want to delete this backup?
cy: Ydych chi'n siŵr eich bod chi am ddileu'r copi wrth gefn hwn?

en: Are you sure you want to delete this shortcode?
cy: Ydych chi'n siŵr eich bod chi am ddileu'r cod byr hwn?

en: Are you sure you want to restore this backup?
cy: Ydych chi'n siŵr eich bod chi am adfer y copi wrth gefn hwn?

en: Attributes
cy: priodoleddau

en: Backup Date
cy: Backup Dyddiad

en: Backup Now
cy: Gwneud copi wrth gefn Nawr

en: Backup Options:
cy: Dewisiadau wrth gefn:

en: Backup data (click to download)
cy: Data wrth gefn (cliciwch i lawrlwytho)

en: Backup files will be under
cy: Bydd ffeiliau wrth gefn o dan

en: Backup is running, please wait
cy: Mae'r copi wrth gefn yn rhedeg, arhoswch

en: Backup removed successfully!
cy: Tynnu copi wrth gefn yn llwyddiannus!

en: Backup successfully deleted.
cy: Dilewyd y copi wrth gefn yn llwyddiannus.

en: Backup(s) removed successfully!
cy: Tynnu copi wrth gefn (au) yn llwyddiannus!

en: Backup/Restore
cy: Gwneud copi wrth gefn / adfer

en: Ban User IDs
cy: Gwahardd IDau Defnyddiwr

en: Before Content
cy: Cyn Cynnwys

en: Body
cy: Corff

en: Box
cy: Blwch

en: Browse
cy: Porwch

en: Bulk Actions
cy: Camau Swmp

en: Buy Now
cy: Prynu Nawr

en: Cancel
cy: Canslo

en: Check all
cy: Gwiriwch y cyfan

en: Check for updates
cy: Gwiriwch am ddiweddariadau

en: Check to allow file download notifications. Mail will be sent to admin. Click
cy: Gwiriwch i ganiatáu hysbysiadau lawrlwytho ffeiliau. Bydd post yn cael ei anfon at y gweinyddwr. Cliciwch

en: Check to allow file edit notifications. Mail will be sent to admin.  Click
cy: Gwiriwch i ganiatáu hysbysiadau golygu ffeil. Bydd post yn cael ei anfon at y gweinyddwr. Cliciwch

en: Check to allow file upload notifications. Mail will be sent to admin. Click
cy: Gwiriwch i ganiatáu hysbysiadau lanlwytho ffeil. Bydd post yn cael ei anfon at y gweinyddwr. Cliciwch

en: Check to allow fullscreen code editor
cy: Gwiriwch i ganiatáu golygydd cod sgrîn lawn

en: Check to disable Database Manager.
cy: Gwiriwch i analluogi'r Rheolwr Cronfa Ddata.

en: Check to disable Local File System in File Manager.
cy: Gwiriwch i analluogi'r System Ffeil Leol yn y Rheolwr Ffeiliau.

en: Check to disable welcome message on frontend shortcodes.
cy: Gwiriwch i analluogi neges groeso ar godau byr blaen.

en: Choose Shortcode
cy: Dewiswch Shortcode

en: Click here to purchase now
cy: Cliciwch yma i brynu nawr

en: Click here to verify
cy: Cliciwch yma i wirio

en: Click to Add Rules
cy: Cliciwch i Ychwanegu Rheolau

en: Click to create new shortcode
cy: Cliciwch i greu cod byr newydd

en: Click to get list of all shortcodes
cy: Cliciwch i gael rhestr o'r holl godau byr

en: Click to go back to the shortcode generator
cy: Cliciwch i fynd yn ôl at y generadur cod byr

en: Code Editor
cy: Golygydd Codau

en: Code editor allow fullscreen?
cy: Golygydd cod yn caniatáu sgrîn lawn?

en: Collation
cy: Coladu

en: Column
cy: Colofn

en: Comments
cy: Sylwadau

en: Confirm
cy: Cadarnhau

en: Congratulations. License Verified Successfully.
cy: Llongyfarchiadau. Trwydded wedi'i Gwirio'n Llwyddiannus.

en: Copied
cy: Copïwyd

en: Copied to clipboard
cy: Copi i'r clipfwrdd

en: Copy
cy: Copi

en: Copy above filter code and paste it in your theme's functions.php file or in your plugin file to customize shortcode values as per your requirement.
cy: Copïwch uwchben y cod hidlo a'i gludo yn ffeil functions.php eich thema neu yn eich ffeil ategyn i addasu gwerthoedd cod byr yn unol â'ch gofynion.

en: Copy to clipboard
cy: Copïo I'r clipfwrdd

en: Couldn't write to file.
cy: Methu ysgrifennu i'r ffeil.

en: Create New Table
cy: Creu Tabl Newydd

en: Currently no backup(s) found.
cy: Ar hyn o bryd ni ddarganfuwyd copi wrth gefn (au).

en: Customize Shortcode
cy: Addasu Cod Byr

en: Cut
cy: Torri

en: DB Manager
cy: Rheolwr DB

en: DELETE FILES
cy: FILES DILEU

en: Database Backup
cy: Backup Cronfa Ddata

en: Database backup done on date
cy: Gwneud copi wrth gefn o'r gronfa ddata ar ddyddiad

en: Database backup done.
cy: Gwneud copi wrth gefn o'r gronfa ddata.

en: Database backup restored successfully.
cy: Adfer copi wrth gefn o'r gronfa ddata yn llwyddiannus.

en: Database:
cy: Cronfa Ddata:

en: Date
cy: Dyddiad

en: Date Format
cy: Fformat Dyddiad

en: Default:
cy: Rhagosodiad:

en: Default: After Content
cy: Rhagosodiad: Ar ôl y Cynnwys

en: Delete
cy: Dileu

en: Delete All Selected
cy: Dileu Pob Dewis

en: Delete Table
cy: Dileu Tabl

en: Deleted Successfully!
cy: Wedi'i ddileu yn Llwyddiannus!

en: Deleted successfully
cy: Wedi'i ddileu yn llwyddiannus

en: Deselect
cy: Dad-ddewis

en: Digital Ocean
cy: Cefnfor Digidol

en: Disable Context Menu
cy: Analluoga Dewislen Cyd-destun

en: Disable Database Manager ?
cy: Analluogi Rheolwr Cronfa Ddata?

en: Disable Local File System ?
cy: Analluoga System Ffeil Leol?

en: Disable Operations
cy: Analluogi Gweithrediadau

en: Disable Toolbar
cy: Analluoga Bar Offer

en: Disable Toolbar and Context Menu
cy: Analluogi Bar Offer a Dewislen Cyd-destun

en: Disable Welcome Message?
cy: Analluogi Neges Croeso?

en: Disable or Ban WP File Manager Operations to User Roles
cy: Analluoga neu Gwahardd Gweithrediadau Rheolwr Ffeil WP i Rolau Defnyddwyr

en: Disable or Ban WP File Manager Operations to Users
cy: Analluoga neu Gwahardd Gweithrediadau Rheolwr Ffeil WP i Ddefnyddwyr

en: Dismiss this notice.
cy: Gwrthod yr hysbysiad hwn.

en: Display File Manager ?
cy: Rheolwr Ffeiliau Arddangos?

en: Download
cy: Dadlwythwch

en: Download All
cy: Lawrlwythwch Pawb

en: Downloaded Files
cy: Ffeiliau wedi'u Lawrlwytho

en: Drop
cy: Gollwng

en: Duplicate
cy: Dyblyg

en: Edit
cy: Golygu

en: Edited Files
cy: Ffeiliau wedi'u Golygu

en: Email Addresses
cy: Cyfeiriadau E-bost

en: Email Notifications
cy: Hysbysiadau E-bost

en: Empty
cy: Gwag

en: Empty Table
cy: Bwrdd Gwag

en: Enable "Insert File Manager Shortcode" Button with Content Editor ?
cy: Galluogi Botwm "Mewnosod Rheolwr Byr Cod Ffeil" gyda'r Golygydd Cynnwys?

en: Enable "Insert File Manager Shortcode" button in edit page screen with classic editor.
cy: Galluogi botwm "Mewnosod Rheolwr Ffeil Shortcode" yn golygu sgrin y dudalen gyda'r golygydd clasurol.

en: Enable Files Upload to Media Library?
cy: Galluogi Ffeiliau i'w Llwytho i Lyfrgell y Cyfryngau?

en: Enable Syntax Checker?
cy: Galluogi Gwiriwr Cystrawen?

en: Enable Trash?
cy: Galluogi Sbwriel?

en: Enable?
cy: Galluogi?

en: English
cy: Saesneg

en: Enter Folder or Files Paths That You want to <strong>Hide</strong> e.g wp-content/themes|wp-content/plugins.
cy: Rhowch Llwybrau Ffolder neu Ffeiliau yr ydych chi am eu <strong> Cuddio </strong> e.g wp-content / theme | wp-content / plugins.

en: Enter file extensions which you want to Lock. <strong>e.g .php|.png|.css</strong> etc
cy: Rhowch estyniadau ffeil yr ydych am eu Cloi. <strong> e.g .php | .png | .css </strong> ac ati

en: Enter shortcode title
cy: Rhowch deitl cod byr

en: Error
cy: Gwall

en: Error in creating shortcode. Invalid shortcode.
cy: Gwall wrth greu cod byr. Cod byr annilys.

en: Error occured while deleting a record.
cy: Digwyddodd gwall wrth ddileu cofnod.

en: Error: Unable to restore backup because database backup is heavy in size. Please try to increase Maximum allowed size  from Preferences settings.
cy: Gwall: Methu adfer copi wrth gefn oherwydd bod copi wrth gefn cronfa ddata yn drwm o ran maint. Ceisiwch gynyddu'r maint mwyaf a ganiateir o osodiadau Dewisiadau.

en: Example:
cy: Enghraifft:

en: Existing Backup(s)
cy: Gwneud copi wrth gefn (au) presennol

en: Existing Shortcode
cy: Cod Byr Presennol

en: Existing Shortcode(s)
cy: Cod (iau) Byr presennol

en: Export Database
cy: Cronfa Ddata Allforio

en: Extract
cy: Detholiad

en: File
cy: Ffeil

en: File Manager PRO - Please enter your order details below. If Not
cy: File Manager PRO - Rhowch fanylion eich archeb isod. Os Na

en: File Manager Pro
cy: Rheolwr Ffeil Pro

en: File Manager Pro Update
cy: Diweddariad Rheolwr Ffeil Pro

en: File Manager Root Path, you can change according to your choice.
cy: Llwybr Rheolwr Gwreiddiau, gallwch newid yn ôl eich dewis.

en: File Manager will access this folder path. Else, will access root directory. <strong>e.g wp-content/plugins</strong>. <br><strong>Note:</strong> Will be valid for all user roles.
cy: Bydd Rheolwr Ffeiliau yn cyrchu'r llwybr ffolder hwn. Arall, bydd yn cyrchu cyfeiriadur gwreiddiau. <strong> e.g wp-content / plugins </strong>. <br> <strong> Nodyn: </strong> Bydd yn ddilys ar gyfer pob rôl defnyddiwr.

en: File doesn't exist to download.
cy: Nid yw'r ffeil yn bodoli i'w lawrlwytho.

en: FileManager
cy: Rheolwr Ffeil

en: Files
cy: Ffeiliau

en: Files Backup
cy: Gwneud copi wrth gefn o ffeiliau

en: Files Download Notifications
cy: Hysbysiadau Lawrlwytho Ffeiliau

en: Files Downloaded
cy: ffeiliau Lawrlwythwyd

en: Files Edit Notifications
cy: Ffeiliau Golygu Hysbysiadau

en: Files Modified or Edited
cy: Ffeiliau wedi'u haddasu neu eu golygu

en: Files Upload Notifications
cy: Hysbysiadau Llwytho Ffeiliau

en: Files Uploaded
cy: ffeiliau Uploaded

en: Files View
cy: Ffeiliau Gweld

en: First
cy: Yn gyntaf

en: For all operations and to allow some operation you can choose operations name from the list.
cy: Ar gyfer pob gweithrediad ac i ganiatáu rhywfaint o weithrediad gallwch ddewis enw gweithrediadau o'r rhestr.

en: From existing shortcode
cy: O'r cod byr presennol

en: Frontend Access
cy: Mynediad Frontend

en: General
cy: Cyffredinol

en: Generate New Shortcode
cy: Cynhyrchu Cod Byr Newydd

en: Generate New Shortcode from existing one
cy: Cynhyrchu Cod Byr Newydd o'r un presennol

en: Generate Shortcode
cy: Cynhyrchu Cod Byr

en: Git Hub
cy: Hwb Git

en: Google Cloud
cy: Cwmwl Google

en: Hide Files
cy: Cuddio Ffeiliau

en: Hide files from access folder e.g. test1,folder/test2 etc
cy: Cuddio ffeiliau o'r ffolder mynediad e.e.test1,folder/test2 etc

en: Hide files from access folder e.g. wp-content/plugins,wp-config.php etc
cy: Cuddio ffeiliau o'r ffolder mynediad e.e.wp-content/plugins,wp-config.php etc

en: Host:
cy: Gwesteiwr:

en: Icon
cy: icon

en: If User is
cy: Os yw Defnyddiwr yn

en: If User role is
cy: Os yw rôl y Defnyddiwr

en: Index
cy: Mynegai

en: Info
cy: Gwybodaeth

en: Insert
cy: Mewnosod

en: Insert File Manager Shortcode
cy: Mewnosod Cod Byr Rheolwr Ffeil

en: Installed
cy: Wedi'i osod

en: Invalid Licence Key
cy: Allwedd Trwydded Annilys

en: Invalid Security Code.
cy: Cod Diogelwch Annilys.

en: Invalid security key!
cy: Allwedd ddiogelwch annilys!

en: Invalid security token!
cy: Tocyn diogelwch annilys!

en: Invalid shortcode!
cy: Cod byr annilys!

en: Invert select
cy: Gwrthdro dewiswch

en: It is required to identify the shortcode you are going to use.
cy: Mae'n ofynnol nodi'r cod byr rydych chi'n mynd i'w ddefnyddio.

en: It will allow all roles to access file manager on front end. All will apply for all available user roles.
cy: Bydd yn caniatáu i bob rôl gael mynediad at reolwr ffeiliau yn y pen blaen. Bydd pob un yn gwneud cais am yr holl rolau defnyddiwr sydd ar gael.

en: It will hide the files and folder mentioned here. <br><strong>Note:</strong> This option is case sensitive and should be comma(,) separated without having white space between them.
cy: Bydd yn cuddio'r ffeiliau a'r ffolder a grybwyllir yma. <br> <strong> Nodyn: </strong> Mae'r opsiwn hwn yn sensitif i achosion a dylid ei wahanu â choma (,) heb fod â gofod gwyn rhyngddynt.

en: It will hide the files and folder mentioned here. Note: This option is case sensitive and should be comma(,) separated without having white space between them.
cy: Bydd yn cuddio'r ffeiliau a'r ffolder a grybwyllir yma. Nodyn: Mae'r opsiwn hwn yn sensitif i achosion a dylid ei wahanu â choma (,) heb fod â gofod gwyn rhyngddynt.

en: It will lock files mentioned in commas without white space between them. You can lock more as like ".php,.css,.js" etc.<br><span class="highlighted"><strong>Note:</strong> The extensions in the option are case sensitive and should be comma(,) separated without having white space between them. e.g. php,PHP</span>
cy: Bydd yn cloi ffeiliau a grybwyllir mewn atalnodau heb le gwyn rhyngddynt. Gallwch gloi mwy fel ".php, .css, .js" ac ati. <br> <span class = "tynnu sylw"> <strong> Nodyn: </strong> Mae'r estyniadau yn yr opsiwn yn sensitif i achosion a dylent fod yn atalnod (,) wedi gwahanu heb fod â gofod gwyn rhyngddynt. e.e. php, PHP </span>

en: It will overide "Private Folder Access" settings
cy: Bydd yn diystyru gosodiadau "Mynediad Ffolder Preifat"

en: LICENCE KEY *
cy: ALLWEDD TRWYDDED *

en: Last
cy: Diwethaf

en: Last Log Message
cy: Neges Log Olaf

en: Length/Values
cy: Hyd / Gwerthoedd

en: License Key:
cy: Allwedd trwydded:

en: List
cy: Rhestr

en: Lock Extensions
cy: Estyniadau Clo

en: Logged in users
cy: Mewngofnodi defnyddwyr

en: Logs
cy: Logiau

en: Make Directory
cy: Gwneud Cyfeiriadur

en: Make File
cy: Gwneud Ffeil

en: Maximum Upload Size
cy: Uchafswm Maint Llwytho

en: Maximum allowed size at the time of database backup restore.
cy: Uchafswm maint a ganiateir ar adeg adfer copi wrth gefn cronfa ddata.

en: Missing Table Name in the form!
cy: Tabl Coll Enw yn y ffurf!

en: Missing backup id.
cy: Id wrth gefn ar goll.

en: Missing parameter type.
cy: Math paramedr ar goll.

en: Missing required parameters.
cy: Y paramedrau gofynnol ar goll.

en: Missing value in the form!
cy: Gwerth coll yn y ffurf!

en: Mobile
cy: Symudol

en: More information about %s
cy: Mwy o wybodaeth am %s

en: Multiple separated by Vertical Bar (|).
cy: Lluosog wedi'i wahanu gan Bar Fertigol (|).

en: Name
cy: Enw

en: New Record Created
cy: Crëwyd Cofnod Newydd

en: Next
cy: Nesaf

en: No Records Found!
cy: Dim Cofnodion!

en: No log message
cy: Dim neges log

en: No log(s) found!
cy: Ni ddaethpwyd o hyd i log (iau)!

en: No logs found!
cy: Ni chafwyd hyd i logiau!

en: No shortcode found
cy: Ni ddarganfuwyd cod byr

en: Non logged in users
cy: Defnyddwyr heb fewngofnodi

en: None
cy: Dim

en: Not Deleted!
cy: Heb ei Dileu!

en: Note:
cy: Nodyn:

en: Note: If you have already purchased this plugin then please check your email. You must have got an Email with orders details in your email, if you didn't get any Email. Please contact us at <a href="https://filemanagerpro.io/contact/">https://filemanagerpro.io/contact/</a>
cy: Nodyn: Os ydych chi eisoes wedi prynu'r ategyn hwn, gwiriwch eich e-bost. Mae'n rhaid eich bod wedi cael E-bost gyda manylion archebion yn eich e-bost, os na chawsoch unrhyw E-bost. Cysylltwch â ni yn <a href="https://filemanagerpro.io/contact/">https://filemanagerpro.io/contact/</a>

en: Nothing selected for backup
cy: Dim byd wedi'i ddewis ar gyfer copi wrth gefn

en: Nothing selected for backup.
cy: Dim byd wedi'i ddewis ar gyfer copi wrth gefn.

en: Notification Email
cy: E-bost Hysbysu

en: ORDER ID (#) *
cy: GORCHYMYN ID (#) *

en: Ok
cy: Iawn

en: Oops! Some thing went wrong! Please try again.
cy: Wps! Aeth peth o'i le! Trio eto os gwelwch yn dda.

en: Order Details
cy: Manylion y Gorchymyn

en: Order ID:
cy: ID y Gorchymyn:

en: Others (Any other directories found inside wp-content)
cy: Mae eraill (Unrhyw cyfeirlyfrau eraill a geir y tu mewn i wp-content)

en: Others backup done on date
cy: Copi wrth gefn eraill wedi'i wneud ar ddyddiad

en: Others backup done.
cy: Eraill wrth gefn wedi'i wneud.

en: Others backup failed.
cy: Methodd copi wrth gefn eraill.

en: Paste
cy: Gludo

en: Paste the shortcode here
cy: Gludwch y cod byr yma

en: Paste the shortcode which you are using in your page/post
cy: Gludwch y cod byr rydych chi'n ei ddefnyddio yn eich tudalen / post

en: Path of the folder to display e.g wp-content/uploads
cy: Llwybr y ffolder i'w arddangos e.g wp-content/uploads

en: Please change this carefully, Wrong path can lead file manager plugin to go down.
cy: Newidiwch hwn yn ofalus, gall llwybr anghywir arwain at ategyn rheolwr ffeiliau i fynd i lawr.

en: Please check your email for Licence Key.
cy: Gwiriwch eich e-bost am Allwedd Trwydded.

en: Please check your email for Order ID.
cy: Gwiriwch eich e-bost am ID Archeb.

en: Please choose at least one user role.
cy: Dewiswch o leiaf un rôl defnyddiwr.

en: Please increase field value if you are getting error message at the time of backup restore.
cy: Cynyddwch werth y maes os ydych chi'n cael neges gwall ar adeg adfer copi wrth gefn.

en: Please login to access file manager.
cy: Mewngofnodi i gyrchu rheolwr ffeiliau.

en: Please select atleast one shortcode from the list.
cy: Dewiswch atleast un cod byr o'r rhestr.

en: Please select delete action!
cy: Dewiswch dileu gweithredu!

en: Please select log(s) to delete!
cy: Dewiswch log(iau) i'w dileu!

en: Please select user from the previously added rule before adding new!
cy: Dewiswch ddefnyddiwr o'r rheol a ychwanegwyd o'r blaen cyn ychwanegu newydd!

en: Please select user in the added user restriction rule before saving.
cy: Dewiswch ddefnyddiwr yn y rheol cyfyngu defnyddiwr ychwanegol cyn ei arbed.

en: Please select user role from previously added rule before adding new!
cy: Dewiswch rôl defnyddiwr o'r rheol a ychwanegwyd yn flaenorol cyn ychwanegu un newydd!

en: Please select user role in the added user role restriction rule before saving.
cy: Dewiswch rôl defnyddiwr yn y rheol cyfyngu rôl defnyddiwr ychwanegol cyn cadw.

en: Plugins
cy: Ategion

en: Plugins backup done on date
cy: Gwneud copi wrth gefn o ategion ar ddyddiad

en: Plugins backup done.
cy: Gwneud copi wrth gefn o ategion.

en: Plugins backup failed.
cy: Methodd copi wrth gefn ategion.

en: Plugins backup restored successfully.
cy: Adferwyd ategion ategion yn llwyddiannus.

en: Preferences
cy: Dewisiadau

en: Preferences - File Manager
cy: Dewisiadau - Rheolwr Ffeiliau

en: Prev
cy: Blaenorol

en: Public Root Path
cy: Llwybr Gwreiddiau Cyhoeddus

en: RESTORE FILES
cy: FILES RESTORE

en: Read More
cy: Darllen mwy

en: Record
cy: Cofnod

en: Record.
cy: Cofnod.

en: Remove
cy: Tynnu

en: Rename
cy: Ail-enwi

en: Required libraries installed successfully.
cy: Llyfrgelloedd gofynnol wedi'u gosod yn llwyddiannus.

en: Reset
cy: Ail gychwyn

en: Resize
cy: Newid maint

en: Restore
cy: Adfer

en: Restore is running, please wait
cy: Mae Restore yn rhedeg, arhoswch

en: Restrict extensions e.g. .php,.css OR php,css
cy: Cyfyngu estyniadau e.e. .php, .css NEU php, css

en: Root directory
cy: Cyfeiriadur gwreiddiau

en: SUCCESS
cy: LLWYDDIANT

en: Save
cy: Arbedwch

en: Save Changes
cy: Arbed Newidiadau

en: Saving please wait...
cy: Arbed arhoswch ...

en: Search
cy: Chwilio

en: Security Issue.
cy: Mater Diogelwch.

en: Security token mismatch
cy: Diffyg cyfatebiaeth tocyn diogelwch

en: Select All
cy: Dewiswch Bawb

en: Select File Manager Language
cy: Dewiswch Iaith Rheolwr Ffeil

en: Select File Manager Theme
cy: Dewiswch Thema Rheolwr Ffeil

en: Select Filemanager Language
cy: Dewis Iaith Filemanager

en: Select Filemanager Theme
cy: Dewiswch Thema Filemanager

en: Select Pages
cy: Dewiswch Dudalennau

en: Select Shortcode
cy: Dewiswch Shortcode

en: Select User
cy: Dewiswch Defnyddiwr

en: Select User Role
cy: Dewiswch Rôl Defnyddiwr

en: Select User Roles to access DB Manager
cy: Dewiswch Rolau Defnyddwyr i gael mynediad at Reolwr DB

en: Select User Roles to access WP File Manager
cy: Dewiswch Rolau Defnyddwyr i gael mynediad at WP File Manager

en: Select backup(s) to delete!
cy: Dewiswch gefn (au) i'w dileu!

en: Select the pages where you want to show the File Manager on Frontend
cy: Dewiswch y tudalennau lle rydych chi am ddangos y Rheolwr Ffeiliau ar Frontend

en: Select theme for Code Editor.
cy: Dewis thema ar gyfer Golygydd Cod.

en: Select theme for Code Editor. For more information please visit <a href="http://codemirror.net/demo/theme.html" target="_blank">this link</a>.
cy: Dewiswch thema ar gyfer Golygydd Cod. Am fwy o wybodaeth ewch i <a href="http://codemirror.net/demo/theme.html" target="_blank"> y ddolen hon </a>.

en: Select user role and disable operation.
cy: Dewiswch rôl y defnyddiwr a gweithrediad analluogi.

en: Select users and disable operation.
cy: Dewis defnyddwyr a gweithrediad analluoga.

en: Send Notifications to admin and save logs on file download ?
cy: Anfon Hysbysiadau i weinyddu ac arbed logiau wrth lawrlwytho ffeiliau?

en: Send Notifications to admin and save logs on file edit ?
cy: Anfon Hysbysiadau i weinyddu ac arbed logiau ar olygu ffeiliau?

en: Send Notifications to admin and save logs on file upload ?
cy: Anfon Hysbysiadau i weinyddu ac arbed logiau wrth uwchlwytho ffeiliau?

en: Sends Notifications to this email. <strong>Note:</strong> This will take admin email by default if kept empty.
cy: Yn anfon Hysbysiadau i'r e-bost hwn. <strong> Nodyn: </strong> Bydd hyn yn cymryd e-bost gweinyddol yn ddiofyn os caiff ei gadw'n wag.

en: Separate or Private Folder Access
cy: Mynediad Ffolder ar wahân neu breifat

en: Separate or private folder access <strong>e.g wp-content/themes</strong> etc.
cy: Mynediad ffolder ar wahân neu breifat <strong> e.g wp-content / theme </strong> etc.

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Settings - File Manager
cy: Gosodiadau - Rheolwr Ffeiliau

en: Settings not saved.
cy: Gosodiadau nid arbed.

en: Settings saved.
cy: Gosodiadau wedi'u cadw.

en: Settings will apply on
cy: Bydd gosodiadau yn berthnasol ar

en: Shortcode
cy: Cod byr

en: Shortcode Generator
cy: Generadur cod byr

en: Shortcode Title
cy: Teitl Cod Byr

en: Shortcode has been deleted successfully.
cy: Mae'r cod byr wedi'i ddileu yn llwyddiannus.

en: Shortcode will work on selected pages. Help is given below to edit parameters:
cy: Bydd Shortcode yn gweithio ar dudalennau dethol. Rhoddir help isod i olygu paramedrau:

en: Shortcode(s) has been deleted successfully.
cy: Mae cod (iau) byr wedi'u dileu yn llwyddiannus.

en: Shortcodes
cy: Codau byr

en: Showing
cy: Yn dangos

en: Showing
cy: Yn dangos

en: Some thing went wrong.
cy: Aeth peth o'i le.

en: Sorry, you are not allowed to access this page.
cy: Mae'n ddrwg gennym, ni chaniateir i chi gyrchu'r dudalen hon.

en: Sr No.
cy: Sr Rhif.

en: Subject
cy: Pwnc

en: Success
cy: Llwyddiant

en: Table
cy: Bwrdd

en: Table Created Successfully !
cy: Tabl Wedi'i Greu yn Llwyddiannus!

en: Table Not Created !
cy: Tabl Heb ei Greu!

en: Table name:&nbsp;
cy: Enw'r tabl:&nbsp;

en: Table records of
cy: Cofnodion tabl o

en: Table:
cy: Bwrdd:

en: Tables
cy: Tablau

en: The backup apparently succeeded and is now complete.
cy: Mae'n debyg bod y copi wrth gefn wedi llwyddo ac mae bellach wedi'i gwblhau.

en: The extensions in the option are case sensitive and should be separated by vertical bar (|) without having white space between them. e.g. php,PHP
cy: Mae'r estyniadau yn yr opsiwn yn sensitif i achosion a dylid eu gwahanu gan far fertigol (|) heb fod â gofod gwyn rhyngddynt. e.e. php, PHP

en: Themes
cy: Themâu

en: Themes backup done on date
cy: Mae copi wrth gefn o themâu wedi'i wneud ar ddyddiad

en: Themes backup done.
cy: Thema wrth gefn wedi'i wneud.

en: Themes backup failed.
cy: Methodd y copi wrth gefn o themâu.

en: Themes backup restored successfully.
cy: Adferwyd themâu wrth gefn yn llwyddiannus.

en: Then
cy: Yna

en: There is no changelog available.
cy: Nid oes changelog ar gael.

en: This address is used for notification purposes, like theme/plugin notification.
cy: Defnyddir y cyfeiriad hwn at ddibenion hysbysu, fel hysbysiad thema / ategyn.

en: This field can not be empty.
cy: Ni all y maes hwn fod yn wag.

en: This shortcode has been expired. Please contact with the site admin.
cy: Mae'r cod byr hwn wedi dod i ben. Cysylltwch â gweinyddwr y wefan.

en: This will convert the existing shortcode to the new shortcode format.
cy: Bydd hyn yn trosi'r cod byr presennol i'r fformat cod byr newydd.

en: Time now
cy: Amser nawr

en: Title
cy: Teitl

en: Title with this name already exists. Please choose another title.
cy: Mae teitl gyda'r enw hwn eisoes yn bodoli. Dewiswch deitl arall.

en: To ban specific user from accessing file manager on frontend then you can choose the users from the list.
cy: I wahardd defnyddiwr penodol rhag cyrchu rheolwr ffeiliau ar frontend yna gallwch ddewis y defnyddwyr o'r rhestr.

en: To enable logs, go to <a href="admin.php?page=wp_file_manager_settings">General Settings Tab</a> -> Check "Send Notifications to admin on file upload " , "Send Notifications to admin on file download" and "Send Notifications to admin on file edit" options.
cy: I alluogi logiau, ewch i <a href="admin.php?page=wp_file_manager_settings"> Tab Gosodiadau Cyffredinol </a> -> Gwiriwch "Anfon Hysbysiadau i weinyddu ar uwchlwytho ffeiliau", "Anfon Hysbysiadau i'w gweinyddu wrth lawrlwytho ffeiliau" a Dewisiadau "Anfon Hysbysiadau i admin ar golygu ffeiliau".

en: To unlock updates, please enter your order id and license key below. If you don't have a licence key
cy: I ddatgloi diweddariadau, rhowch eich cyfeirnod archeb ac allwedd trwydded isod. Os nad oes gennych allwedd trwydded

en: Type
cy: Math

en: Type here to search list...
cy: Teipiwch yma i restr chwilio ...

en: Unable to Update record
cy: Methu Diweddaru cofnod

en: Unable to create database backup.
cy: Methu creu copi wrth gefn o'r gronfa ddata.

en: Unable to create new record
cy: Methu creu record newydd

en: Unable to execute php syntax checker due to server permissions.
cy: Methu gweithredu gwiriwr cystrawen php oherwydd caniatadau gweinydd.

en: Unable to install Required libraries.
cy: Methu gosod llyfrgelloedd gofynnol.

en: Unable to remove backup(s)!
cy: Methu cael gwared ar gefn (au) wrth gefn!

en: Unable to removed backup!
cy: Methu tynnu copi wrth gefn!

en: Unable to removed log(s)!
cy: Methu tynnu log (iau)!

en: Unable to restore DB backup.
cy: Methu adfer copi wrth gefn DB.

en: Unable to restore others.
cy: Methu adfer eraill.

en: Unable to restore plugins.
cy: Methu adfer ategion.

en: Unable to restore themes.
cy: Methu adfer themâu.

en: Unable to restore uploads.
cy: Methu adfer uwchlwythiadau.

en: Uncheck all
cy: Dad-diciwch y cyfan

en: Unknown update checker status "%s"
cy: Statws gwiriwr diweddaru anhysbys "%s"

en: Update
cy: Diweddariad

en: Update Shortcode
cy: Diweddaru'r Cod Byr

en: Updated Successfully.
cy: Diweddarwyd yn Llwyddiannus.

en: Upload
cy: Llwythiad i fyny

en: Uploaded File
cy: Ffeil wedi'i Uwchlwytho

en: Uploaded Files
cy: Ffeiliau wedi'u Llwytho

en: Uploads
cy: Llwythiadau

en: Uploads backup done on date
cy: Llwythiadau wrth gefn wedi'i wneud ar ddyddiad

en: Uploads backup done.
cy: Llwythiadau wrth gefn wedi'u llwytho wedi'u gwneud.

en: Uploads backup failed.
cy: Methodd y llwythiadau wrth gefn.

en: Uploads backup restored successfully.
cy: Llwythiadau wrth gefn wedi'u hadfer yn llwyddiannus.

en: User ID
cy: ID Defnyddiwr

en: User Name
cy: Enw Defnyddiwr

en: User Restrictions
cy: Cyfyngiadau Defnyddiwr

en: User Role Restrictions
cy: Cyfyngiadau Rôl Defnyddwyr

en: Users can now display Digital Ocean files and folders in FileManager in just 1-Click!
cy: Gall defnyddwyr nawr arddangos ffeiliau a ffolderi Digital Ocean yn FileManager mewn dim ond 1-Clic!

en: Value
cy: Gwerth

en: View Log
cy: Gweld Log

en: View details
cy: Gweld y manylion

en: WP File Manager
cy: Rheolwr Ffeil WP

en: WP File Manager - Backup/Restore
cy: Rheolwr Ffeil WP - Gwneud copi wrth gefn / Adfer

en: Welcome
cy: Croeso

en: Welcome Message
cy: Neges Croeso

en: Welcome message will appear on frontend shortcode.
cy: Bydd y neges groeso yn ymddangos ar y cod byr blaen.

en: Welcome:
cy: Croeso:

en: When the Syntax Checker is enabled, the code updates being made to PHP files will be checked for syntax errors. If a syntax error is found, the updates will not be saved and a message box will appear which will define the error found. This checker will help prevent website downtime issues due to syntax errors.
cy: Pan fydd y Gwiriwr Cystrawen wedi'i alluogi, bydd y diweddariadau cod sy'n cael eu gwneud i ffeiliau PHP yn cael eu gwirio am wallau cystrawen. Os canfyddir gwall cystrawen, ni fydd y diweddariadau yn cael eu cadw a bydd blwch neges yn ymddangos a fydd yn diffinio'r gwall a ganfyddir. Bydd y gwiriwr hwn yn helpu i atal materion amser segur gwefan oherwydd gwallau cystrawen.

en: You can generate new shortcode from the <a href='admin.php?page=wp_file_manager_existing_shortcodes'>Shortcode Generator</a> of File Manager.
cy: Gallwch chi gynhyrchu cod byr newydd o'r <a href='admin.php?page=wp_file_manager_existing_shortcodes'>Generadur Cod Byr</a> y Rheolwr Ffeil.

en: You can select any date format for filemanager modified date.
cy: Gallwch ddewis unrhyw fformat dyddiad ar gyfer dyddiad wedi'i addasu ar gyfer ffeiliau.

en: You can select any language for File Manager.
cy: Gallwch ddewis unrhyw iaith ar gyfer Rheolwr Ffeiliau.

en: You can select any language for filemanager.
cy: Gallwch ddewis unrhyw iaith ar gyfer filemanager.

en: You can select any theme for File Manager.
cy: Gallwch ddewis unrhyw thema ar gyfer Rheolwr Ffeiliau.

en: You can select any theme for filemanager.
cy: Gallwch ddewis unrhyw thema ar gyfer rheolwr ffeiliau.

en: You can select any view for File Manager.
cy: Gallwch ddewis unrhyw farn ar gyfer Rheolwr Ffeiliau.

en: You can select any view for filemanager.
cy: Gallwch ddewis unrhyw olygfa ar gyfer rheolwr ffeiliau.

en: You don't have permission to access file manager.
cy: Nid oes gennych ganiatâd i gael mynediad at reolwr ffeiliau.

en: You don't have permission to access this area.
cy: Nid oes gennych ganiatâd i gael mynediad i'r ardal hon.

en: You don't have permission to access this page.
cy: Nid oes gennych ganiatâd i gael mynediad i'r dudalen hon.

en: You have not made any changes to be saved.
cy: Nid ydych wedi gwneud unrhyw newidiadau i gael eu cadw.

en: Your File Manager PRO Order Details
cy: Manylion archebu eich Rheolwr Rheolwr Ffeil

en: Your shortcode <span style='background-color:#e5e5e5;'>%s</span> has been generated successfully. Copy this shortcode and paste it in your pages.
cy: Mae eich cod byr <span style = 'background-color: # e5e5e5;'>% s </span> wedi'i gynhyrchu'n llwyddiannus. Copïwch y cod byr hwn a'i gludo yn eich tudalennau.

en: Your shortcode settings has been updated successfully.
cy: Diweddarwyd eich gosodiadau cod byr yn llwyddiannus.

en: click to buy Licence Key
cy: cliciwch i brynu Allwedd Trwydded

en: eg. You can put "test" as a name of folder which is located on root directory, or you can give path for sub folders as like "wp-content/plugins". If leave blank or empty it will access all folders on root directory. If you put * then it will auto creates user folders with their username.
cy: ee. Gallwch chi roi "test" fel enw ffolder sydd wedi'i leoli ar gyfeiriadur gwreiddiau, neu gallwch chi roi llwybr ar gyfer is-ffolderau fel "wp-content / plugins". Os gadewch yn wag neu'n wag, bydd yn cyrchu'r holl ffolderau ar y cyfeirlyfr gwreiddiau. Os rhowch * yna bydd yn creu ffolderau defnyddwyr gyda'u henw defnyddiwr.

en: entries
cy: cofnodion

en: here
cy: yma

en: is now compatible with Digital Ocean Add-on.
cy: bellach yn gydnaws â Digital Ocean Add-on.

en: is working.
cy: yn gweithio.

en: not saved.
cy: heb ei gadw.

en: of
cy: o

en: please see details & pricing
cy: gweler y manylion a'r prisiau

en: to
cy: i

en: to set notification email.
cy: i osod e-bost hysbysu.

en: will show loggedIn user name on frontend.
cy: yn dangos enw defnyddiwr mewngofnodi ar flaen y gad.
