The Official Facebook Chat Plugin - en to vi_VN translation catalogue (15 entries)

en: Settings
vi_VN: Cài đặt

en: FAQ
vi_VN: CÂU HỎI THƯỜNG GẶP

en: Support
vi_VN: Hỗ trợ

en: Facebook Chat Plugin Settings
vi_VN: Cài đặt plugin chat trên Facebook

en: Getting Started?
vi_VN: Bắt đầu?

en: Let people start a conversation on your website and continue in Messenger. It's easy to set up. Chats started on your website can be continued in the customers' Messenger app, so you never lose connections with your customers. Even those without a Facebook Messenger account can chat with you in guest mode, so you can reach more customers than ever.
vi_VN: Hãy để mọi người bắt đầu cuộc trò chuyện trên trang web của bạn và tiếp tục trên Messenger. Quá trình thiết lập thật dễ dàng. Các đoạn chat trên trang web có thể tiếp tục diễn ra trong ứng dụng Messenger của khách hàng, nên bạn sẽ không bao giờ bỏ lỡ cơ hội kết nối với khách hàng. Thậm chí, những người không có tài khoản Facebook Messenger cũng có thể chat với bạn ở chế độ khách, vậy nên bạn có thể tiếp cận nhiều khách hàng hơn bao giờ hết.

en: Setup Chat Plugin
vi_VN: Thiết lập plugin chat

en: Edit Chat Plugin
vi_VN: Chỉnh sửa plugin chat

en: The plugin code has already been added into your website. You can always go back through the setup process to customize the plugin.
vi_VN: Mã plug đã được thêm vào trang web của bạn. Bạn luôn có thể quay lại quy trình thiết lập để tùy chỉnh plugin.

en: Use of this plugin is subject to Facebook's Platform Terms
vi_VN: Việc sử dụng plugin này tuân theo các Điều khoản nền tảng của Facebook

en: Having a problem setting up or using the Chat Plugin?
vi_VN: Bạn gặp sự cố khi thiết lập hoặc sử dụng plugin chat?

en: Please consult our Troubleshooting Guide.
vi_VN: Vui lòng tham khảo Hướng dẫn khắc phục sự cố của chúng tôi.

en: If the troubleshooting steps in the guide do not solve your problem, please post in the plugin support forum.
vi_VN: Nếu các bước khắc phục sự cố trong hướng dẫn này không giải quyết được vấn đề của bạn, vui lòng đăng lên diễn đàn hỗ trợ plugin.

en: With a few clicks, you can add the Facebook Chat Plugin to your website, enabling customers to message you while browsing your website. To see and reply to those messages, simply use the same messaging tools you use for your Facebook messaging, on desktop at facebook.com, Facebook Page Manager App (available on iOS and Android), or by adding your page account to Messenger. It's free, easy to install and comes with a user interface your customers are already familiar with.
vi_VN: Chỉ bằng một vài lượt click bạn có thể thêm plugin chat trên Facebook vào trang web của mình để khách hàng nhắn tin cho bạn trong khi lướt xem trang web của bạn. Để xem và trả lời những tin nhắn đó, bạn chỉ cần sử dụng các công cụ nhắn tin như khi nhắn tin trên Facebook bằng máy tính tại facebook.com Ứng dụng Trình quản lý Trang Facebook (có trên iOS và Android) hoặc bằng cách thêm tài khoản trang của bạn vào Messenger. Hoàn toàn miễn phí dễ dàng cài đặt và đi kèm với giao diện người dùng mà khách hàng của bạn đã quen thuộc.

en: The Official Facebook Chat Plugin
vi_VN: Plugin chat trên Facebook chính thức
