Themes - Twenty Ten - en to vi_VN translation catalogue (77 entries)

note: Description of the plugin/theme
en: The 2010 theme for WordPress is stylish, customizable, simple, and readable -- make it yours with a custom menu, header image, and background. Twenty Ten supports six widgetized areas (two in the sidebar, four in the footer) and featured images (thumbnails for gallery posts and custom header images for posts and pages). It includes stylesheets for print and the admin Visual Editor, special styles for posts in the "Asides" and "Gallery" categories, and has an optional one-column page template that removes the sidebar.
vi_VN: Giao diện 2010 cho WordPress rất độc đáo, dễ tùy biến, đơn giản và rõ ràng - hãy biến nó thành của bạn với một trình đơn tùy biến, ảnh tiêu đề và nền. Giao diện 2010 hỗ trợ  sáu vùng widget (2 vùng trên sidebar, 4 vùng phía cuối trang) và các hình ảnh nổi bật (hình ảnh thu nhỏ của các thư viện và hình ảnh tiêu đề tùy biến đối với bài viết và trang). Nó vao gồm các trang in mẫu và Visual Editor quản trị, đặc biệt đối với loại bài viết Aside và thư viện. Nó cũng có một mẫu trang một cột tùy chọn không có sidebar.

note: Template Name of the plugin/theme
en: One column, no sidebar
vi_VN: Một cột, không có sidebar.

en: Tag Archives: %s
vi_VN: Lưu trữ cho từ khóa: %s

en: Archives
vi_VN: Lưu trữ

en: Sorry, but nothing matched your search criteria. Please try again with some different keywords.
vi_VN: Rất tiếc, không có kết quả nào khớp với các tiêu chí của bạn. Xin vui lòng thử lại với những từ khóa khác.

en: Nothing Found
vi_VN: Không tìm thấy

en: Search Results for: %s
vi_VN: Kết quả tìm kiếm cho: %s

en: <span class="%1$s">Tagged</span> %2$s
vi_VN: <span class="%1$s">Thẻ</span> %2$s

en: <span class="%1$s">Posted in</span> %2$s
vi_VN: <span class="%1$s">Đăng tải tại</span> %2$s

en: % Comments
vi_VN: % phản hồi

en: 1 Comment
vi_VN: 1 phản hồi

en: Leave a comment
vi_VN: Để lại phản hồi

en: View posts in the Gallery category
vi_VN: Xem các bài viết trong thư viện ảnh

en: More Galleries
vi_VN: Thư viện

en: View Galleries
vi_VN: Xem toàn bộ thư viện

en: Permalink to %s
vi_VN: Liên kết cứng tới %s

en: This gallery contains <a %1$s>%2$s photo</a>. | This gallery contains <a %1$s>%2$s photos</a>.
vi_VN[0]: Thư viện này bao gồm <a %1$s>%2$s photo</a>.

en: Apologies, but no results were found for the requested archive. Perhaps searching will help find a related post.
vi_VN: Xin lỗi, nhưng không có kết quả nào trong kho lưu trữ đáp ứng yêu cầu của bạn. Có lẽ tìm kiếm sẽ giúp bạn tìm thấy bài viết có liên quan.

en: Newer posts <span class="meta-nav">&rarr;</span>
vi_VN: Bài viết mới hơn <span class="meta-nav">&rarr;</span>

en: <span class="meta-nav">&larr;</span> Older posts
vi_VN: <span class="meta-nav">&larr;</span> Bài viết cũ hơn

en: View all posts by %s <span class="meta-nav">&rarr;</span>
vi_VN: Xem tất cả các bài viết của %s <span class="meta-nav">&rarr</span>

en: Pages:
vi_VN: Trang:

en: Edit
vi_VN: Chỉnh sửa

en: Link to full-size image
vi_VN: Liên kết tới ảnh gốc

en: Full size is %s pixels
vi_VN: Kích thước đầy đủ %s pixel

en: <span class="%1$s">Published</span> %2$s
vi_VN: <span class="%1$s">Đã đăng</span> %2$s

en: <span class="%1$s">By</span> %2$s
vi_VN: <span class="%1$s">Bởi</span> %2$s

note: translators: %s - title of parent post
en: <span class="meta-nav">&larr;</span> %s
vi_VN: <span class="meta-nav">&larr;</span>  %s

en: Return to %s
vi_VN: Quay trở lại %s

en: Skip to content
vi_VN: Chuyển đến nội dung

en: Page %s
vi_VN: Trang %s

en: Bookmark the <a href="%3$s" title="Permalink to %4$s" rel="bookmark">permalink</a>.
vi_VN: Đánh dấu <a href="%3$s" title="Đường dẫn tĩnh tới %4$s" rel="bookmark">đường dẫn tĩnh</a>.

en: This entry was posted in %1$s. Bookmark the <a href="%3$s" title="Permalink to %4$s" rel="bookmark">permalink</a>.
vi_VN: Bài này đã được đăng trong %1$s. Đánh dấu <a href="%3$s" title="Đường dẫn tĩnh tới %4$s" rel="bookmark">đường dẫn tĩnh</a>.

en: This entry was posted in %1$s and tagged %2$s. Bookmark the <a href="%3$s" title="Permalink to %4$s" rel="bookmark">permalink</a>.
vi_VN: Bài này đã được đăng trong %1$s và được gắn thẻ %2$s. Đánh dấu <a href="%3$s" title="Đường dẫn tĩnh tới %4$s" rel="bookmark">đường dẫn tĩnh</a>.

en: View all posts by %s
vi_VN: Xem tất cả bài viết bằng %s

en: <span class="%1$s">Posted on</span> %2$s <span class="meta-sep">by</span> %3$s
vi_VN: <span class="%1$s">Đăng trong</span> %2$s <span class="meta-sep">bởi</span> %3$s

en: Fourth Footer Widget Area
vi_VN: Widget cho phần footer thứ tư

en: Third Footer Widget Area
vi_VN: Widget cho phần footer thứ ba

en: Second Footer Widget Area
vi_VN: Widget cho phần footer thứ hai

en: An optional widget area for your site footer.
vi_VN: Một khu vực widget tuỳ chọn ở phía dưới trang.

en: First Footer Widget Area
vi_VN: Widget cho phần footer thứ nhất

en: An optional secondary widget area, displays below the primary widget area in your sidebar.
vi_VN: Một khu vực widget tuỳ chọn thứ hai, hiển thị phía dưới khung widget chính ở sidebar..

en: Secondary Widget Area
vi_VN: Widget phụ

en: Add widgets here to appear in your sidebar.
vi_VN: Thêm các widget vào đây để hiển thị ở sidebar.

en: Primary Widget Area
vi_VN: Widget chính

en: (Edit)
vi_VN: ( Chỉnh sửa)

note: translators: 1: date, 2: time
en: %1$s at %2$s
vi_VN: %1$s lúc %2$s

en: Your comment is awaiting moderation.
vi_VN: Bình luận của bạn đang đợi phản hồi.

en: %s <span class="says">says:</span>
vi_VN: %s <span class="says">nói:</span>

en: Continue reading <span class="meta-nav">&rarr;</span>
vi_VN: Tiếp tục đọc <span class="meta-nav">&rarr;</span>

note: translators: header image description
en: Sunset
vi_VN: Hoàng hôn

note: translators: header image description
en: Path
vi_VN: Đường dẫn

note: translators: header image description
en: Inkwell
vi_VN: Giếng mực

note: translators: header image description
en: Forest Floor
vi_VN: Rừng

note: translators: header image description
en: Fern
vi_VN: Cây dương xỉ

note: translators: header image description
en: Concave
vi_VN: Mặt lõm

note: translators: header image description
en: Cherry Blossoms
vi_VN: Hoa anh đào

note: translators: header image description
en: Berries
vi_VN: Dâu

en: Primary Navigation
vi_VN: Thanh điều hướng chính

en: Proudly powered by %s.
vi_VN: Xây dựng trên %s.

en: Semantic Personal Publishing Platform
vi_VN: Nền tảng chia sẻ bài viết cá nhân

en: Comments are closed.
vi_VN: Không cho phép ghi chú.

en: Newer Comments <span class="meta-nav">&rarr;</span>
vi_VN: Các ý kiến mới hơn <span class="meta-nav">&rarr;</span>

en: <span class="meta-nav">&larr;</span> Older Comments
vi_VN: <span class="meta-nav">&larr;</span> Các ý kiến cũ hơn

en: One Response to %2$s | %1$s Responses to %2$s
vi_VN[0]: Có %1$s phản hồi tại %2$s

en: This post is password protected. Enter the password to view any comments.
vi_VN: Bài viết này được bảo vệ bằng mật khẩu. Nhập mật khẩu để xem bình luận.

en: Category Archives: %s
vi_VN: Chuyên mục lưu trữ: %s

en: About %s
vi_VN: Về %s

en: Author Archives: %s
vi_VN: Lưu trữ của tác giả: %s

en: Blog Archives
vi_VN: Lưu trữ

en: Yearly Archives: <span>%s</span>
vi_VN: Lưu trữ hàng năm: <span>%s</span>

en: Monthly Archives: <span>%s</span>
vi_VN: Lưu trữ hàng tháng: <span>%s</span>

en: Daily Archives: <span>%s</span>
vi_VN: Lưu trữ hàng ngày: <span>%s</span>

en: Apologies, but the page you requested could not be found. Perhaps searching will help.
vi_VN: Xin lỗi, nhưng không tìm thấy trang bạn yêu cầu. Có lẽ tìm kiếm sẽ giúp ích cho bạn.

en: Not Found
vi_VN: Không tìm thấy

note: Author of the plugin/theme
en: the WordPress team
vi_VN: Nhóm quản trị WordPress

note: Theme URI of the plugin/theme
en: https://wordpress.org/themes/twentyten/
vi_VN: https://vi.wordpress.org/themes/twentyten/
